ผมไม่สามารถลงPatch สโมสรไทยลีกในPES 2010ได้ ใครทำได้ช่วยบอกทีครับ

• 3 ตอบ
  • 1429 อ่าน
*

ออฟไลน์ Tamagod พระประแดง

• แฟนบอลปราการ
  • 726
  • 7
  • ไม่เคยไปเชียร์ ไม่เคยไปดู แต่ไม่เคยทิ้งสมุทรปราการ
ผมลองลงแล้วครับ พอผมลงเครื่องมันก็ค้างไปนานเลย สุดท้ายก็ไม่สามารถลงได้ ทำอย่างไรดี ใครรู้ช่วยตอบหน่อย อยากเล่นๆ
เชียร์ปราการ โดยไม่มีเงื่อนไข ไม่ได้ไปดู ไม่ใช่กรุไม่ัรักปราการ

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• ครอบครัวปราการ
  • 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
patch เสียครับหรือไม่สมบูรณ์  ผมเคยเจอ   หาโหลดใหม่ครับ

*

ออฟไลน์ เอ๋ บางปู

• ครอบครัวปราการ
  • 569
  • 25
  • Thanawit Charoenkijvanich
ผมมีตัว update อยู่ครับ มีทีมเราด้วยครับ สมุทรปราการเอฟซี เจ๋งมากก... ชุดแข่งเนียนมากแต่ตัว
นักเตะเพรี้ยนๆนะ
(http://pic.free.in.th/id/cb6efba5a4a78ce56905a9899cd74618)
พ่อสมุทรปราการ + แม่แปดริ้ว ส่วนตัวข้านี้ สมุทรปราการ เอฟซี เอย !!

*

ออฟไลน์ Tamagod พระประแดง

• 726
  • 7
  • ไม่เคยไปเชียร์ ไม่เคยไปดู แต่ไม่เคยทิ้งสมุทรปราการ
ส่งpatch มาหให้ผมได้มั้ยครับ ผมอยากได้ ที่ palakorn95@hotmail.com ครับ จะเป็นพระคุณยิ่ง ขอบคุณครับ
เชียร์ปราการ โดยไม่มีเงื่อนไข ไม่ได้ไปดู ไม่ใช่กรุไม่ัรักปราการ