ถ้ารถนักเตะเราเป็นแบบนี้น่าจะแจ่มนะ

• 8 ตอบ
  • 1458 อ่าน
*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
ขอบคุณภาพจาก

http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S9485225/S9485225.html

ไม่มีอะไรครับเห็นสวยดีเลยนำมาฝากกัน  เพ้นท์ลวดลายและโทนสีรถให้เข้ากับสีของสโมสร เข้าใจว่าเราไม่มีงบขนาดนั้น แต่ถ้าในอนาคตก็น่ารับไว้พิจารณาครับ :smitten:

(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
Re: ถ้ารถนักเตะเราเป็นแบบนี้น่าจะแจ่มนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 10, 09:32:59 »
เอาเรื่องแอร์รถแฟนบอลให้เย็นก่อนดีมั้ย

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
Re: ถ้ารถนักเตะเราเป็นแบบนี้น่าจะแจ่มนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 10, 09:42:17 »
บอกศุกราช ซิครับ ยังไงก็ ไปส่งทุกแมตช์ อยู่แล้ว ฮี่ๆ

ของไทย มีของ PEA บุรีรัมย์ ก็สวยนะครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 10, 09:49:07 »
ถ้ามอไซด์ ก็

555+

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 10, 10:25:43 »
เทโร เป็นทีมแรกที่ทำครับ ในเมืองไทย (เทม่าที่ผมเห้นนะ)

เพราะทำตั้งแต่ไทยลีกยังไม่บูม ประมายช่วงที่ เทิดศักดิ์ วรวุธ เล่นให้เทโร ช่วงนั้นคับ

SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 10, 12:50:44 »
เราก็มีนะ แต่มอไซต์

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 10, 13:50:33 »
เทโร เป็นทีมแรกที่ทำครับ ในเมืองไทย (เทม่าที่ผมเห้นนะ)

เพราะทำตั้งแต่ไทยลีกยังไม่บูม ประมายช่วงที่ เทิดศักดิ์ วรวุธ เล่นให้เทโร ช่วงนั้นคับ

อันนี้เคยเห็นตอนมาเยือนท่าเรือ

แต่ของ PEA สวยกว่า นะ แต่ไม่เคยเห็นของจริง

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 10, 17:38:44 »
ทำได้ละสวย ...  :D :D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 10, 18:59:36 »
เอาเรื่องแอร์รถแฟนบอลให้เย็นก่อนดีมั้ย
:) :) :)

รถบัสแฟนบอลก้อสวยนะคับ 
สติกเกอร์ สมุทรปราการ สีเหลือง

55

PURE TV by Phom Pen kai productions.