พาลาธิการ

• 8 ตอบ
  • 1256 อ่าน
*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
พาลาธิการ
« เมื่อ: 8 กันยายน, 10, 20:08:46 »
สืบเนื่องจากเรื่องแสตน ยืนนำเชียร์ ทีจะทำการผลิตใช้งาน  แต่ติดปัญหาว่าใครยกมายกเก็บ

ผมจึงอยากสอบถามว่าเราจะรับสมัคร อาสา ด้านเครื่องมือเชียร์ แบบเป็นรูปธรรม

หน้าที่ทั่วๆไป ช่วยกันขนมาติดตั้ง ธง กลอง แสตน และอุปกรณ์เชียร์ต่างๆที่จะเกิดขึ้นในอนาคต และจบเกมส์

ก็ช่วยกันขนเก็บ  รวมทั้งเช็คสภาพอุปกรณ์ต่างๆ  ในขณะนี้ผมคิดว่าทางคณะกรรมการก็เล็งเห็นอยู่

และในทางปฏิบัติก็มีผู้อาสาทำงานด้านนี้ อย่างตุลย์  เชษ  เป็นต้น  แต่อยากถามว่ารับสมัครเป็นรายชื่อชัดเจนและจำ

นวนคนให้เพียงพอเพื่อรวดเร็วต่อการปฏิบัติงานและไม่เหน็ดเหนื่อย  วิธีการคร่าวๆนี้จะดีไหมครับ

ปล.ผมขอตั้งชื่ออาสากลุ่มนี้ว่า พาลาธิการ ครับ555

*

DAMDUY

Re: พาลาธิการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 8 กันยายน, 10, 20:13:47 »
ผมขออาสาช่วย ขนย้าย ติดตั้ง อุปกรณ์เชียร์ ครับ ในวันที่ผมได้ไปดูบอลนะครับ 

ขอคำแนะนำจากตุลย์  พี่อี๊ดด้วยครับ  ว่าอุปกรณ์เชียร์เก็บตรงไหน จัดยังไง  เป็นต้นครับ

ใครอยากอาสาด้านนี้ ลองสมัครได้ครับ  เผื่อได้ก่อตัวเป็นทีมให้เป็นรูปเป็นร่าง ผมว่าหน้าที่นี้สำคัญทีเดียว 

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,222
  • 37
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 9 กันยายน, 10, 10:50:30 »
มีความสามารถแค่ช่วยเก็บตอนบอลเลิกคะ
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 9 กันยายน, 10, 16:16:31 »
อ้างถึง
มีความสามารถแค่ช่วยเก็บตอนบอลเลิกคะ

ได้อาสามา1คนและสุดยอดเลย

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 9 กันยายน, 10, 16:20:06 »
ผมช่วยยกเก็บอีกคนนึงครับ

:great: :great: :great:

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 9 กันยายน, 10, 16:43:22 »
รวมผมเป็น3และ

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 กันยายน, 10, 14:30:49 »
 :) ผมขอเสนอตัวเป็นพาลาธิการคับ/น่าจะออกบัตรให้ด้วยจะดีคับพี่  :great: :great:
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 กันยายน, 10, 15:45:07 »
ช่วยกันได้เลยครับพี่  กร

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 กันยายน, 10, 09:08:26 »
 ;)  ได้คับไม่มีตันหา  :( :(
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC