ข้อความช่วยเหลือและชี้แนะเรื่องหางานด้วยคับ พี่น้องปราการ เข้ามาอ่านกันเยอะๆนะ

• 9 ตอบ
  • 1392 อ่าน
*

ออฟไลน์ เจ็ด คู่สร้างบูชาkurt cobain

• แฟนบอลปราการ
  • 575
  • 23
  • kurt of god
:-[คืองี้คับ ตอนนี้ผมอ่ะมีความจำเป็นที่จะต้องใช่เงินก้อนจำนวนประมาณนึงอะคับ ก็เลยอยากหารายได้พิเศษ หรือหาอะไรทำเพิ่มหลังเลิกงานอ่ะคับ พี่น้องปราการมีงานอะไร หรือช่องทางอะไรแนะนำบ้างมั้ยคับ แบบหลังสองทุ่มจนถึงเช้าก่อนหกโมงอ่ะคับ ผมมีเวลาว่างตรงนี้ เลยอยากใช้เวาลาตรงนี้หาอะไรทำเพิ่มอ่ะคับ พูดตรงๆนะคับ อยากเปลี่ยนงานที่ทำอยู่ด้วย ผมทำงานหกวัน บางวันอาทิตย์ก็ทำ ตั้งแต่มาทำงานที่นี่ไม่เคยได้ไปโผล่หน้าที่สนามหรือกิจกรรมปราการเลย อาศัยอ่านจากเวปสโมสรตลอด อิจฉาทุกคนมากคับ มีแก็งมีกลุ่มกันหมดแล้ว แก็งหิมะ กะเสธ.ไรเดอนี่ ไอด้อลผมเลย ยังงัยรบกวนด้วยนะคับ เรื่องของเรื่องคืองานที่ผมทำอยู่เงินเดือนมันน้อย มันสวนทางกกับรายจ่ายผมตอนนี้โดยสิ้นเชิงเลยคับ อย่างตอนจะไปลาว ผมเก็บตังไว้แล้วกะว่าจะตามไป แต่ก็ต้องเอาไปใช้เรื่องอื่นก่อน คือไม่ได้อยากให้ใครมามองมาอ่านแล้วสงสารผมอ่ะคับ เพราะผมก็อายุขึ้นหลักสามแล้ว แถมมีลูกแล้วด้วย แต่อยากให้ปราการทุกคนคิดว่าช่วยเหลือปราการด้วยกันอ่ะคับ เหมือนผมบังคับยังงัยไม่รู้เน่อะ ขอคำชี้แนะด้วยนะค้าบ
แด่ เคิร์ท ผู้ชายที่เท่ห์ ที่สุดในโลก

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
+1 ต้อนรับ ครับ

แล้วพี่ มีประสบการณ์ ทางด้านไหน พิเศษ หรือว่าถนัดอะไรอะครับ

แล้วจบทางด้านไหนมาอะครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
เอ่อ แล้ว พัก อยู่แถวไหนด้วยครับ

เผื่อจะมีคนพอช่วยเหลือได้

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
ตามที่พี่ปินตูบอกเลยครับ

ลองเขียนประวัติการทำงานคร่าวๆ

และ ความสามารถ หรือประสบการณ์ลงไว้ดูครับ

เผื่อจะพอๆช่วยกันได้

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
เปิดอีกห้อง ฝากประวัติเลยดีไหมครับ พูดจริงนะเนี่ย

*

ออฟไลน์ เจ็ด คู่สร้างบูชาkurt cobain

• 575
  • 23
ขอบคุนมากคับ แค่นี้ก็เป็นปลื้มแล้วคับ คุนปินตู คุนกอล์ฟ คุนซำเหมา ผมจบ บริหารธุรกิจ สวนสุนันทามาอ่ะคับ พักอยู่ คุ่สร้างพระสมุทรเจดีย์คับผ้ม
แด่ เคิร์ท ผู้ชายที่เท่ห์ ที่สุดในโลก

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
ติดต่อคุณ เล็ก บุรุษแห่งความดี เลยครับมันบ้านอยู่คู่สร้าง

*

• 9,396
  • 159
บริษัทยันม่าร์ แคบปิตอล(ไทยแลนด์)จำกัด
ที่ตั้งตอนนี้อยู่ กิ่งแก้วสุวรรณภูมิ กำลังจะย้ายไปตึกเนชั่น สิ้นปีนี้
รับสมัครงานด่วน
1. ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ธุรการสินเชื่อ เพศ หญิง 1 ตำแหน่ง
2. ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ธุรการงานบุคคล เพศ ชาย / หญิง 1 ตำแหน่ง (มาเป็นลูกน้องเจ้ )
3. ตำแหน่งเจ้าหน้าที่วิเคราะห์สินเชื่อ และ เจ้าหน้าที่เร่งรัดหนี้สิน 6 ตำแหน่ง
    ตำแหน่งที่3 ปฎิบัติงานต่างจังหวัดเป็นส่วนใหญ่
    มีรถให้ โทรศัพท์ โน๊ตบุ๊ค ค่าน้ำมัน ค่าที่พัก ค่าเบี้ยเลี้ยง
สนใจติดต่อ เจ๋โอ๋จร้า 0827006008

http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=7817.0

*

ออฟไลน์ lakmok

• 1,295
  • 8
เป็นกำลังใจให้สู้ๆๆๆๆครับ

*

• 575
  • 23
แล้วผมจะติดต่อคุนเล็กได้ยังงัยคับคุนหลวง ขอบใจทุกคนเลยนะคับ