อยากให้เพิ่มบางอย่างใน ไวนิล กับ ใบปลิวครับ

• 5 ตอบ
  • 1186 อ่าน
*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
เบอร์โทร หรือว่า เวบไซส์ ของสโมสร นะครับ

เพื่อการติดตาม

แล้วก็...ที่ทำมาแล้วไม่เป็นไร แต่ถ้าทำเพิ่ม รบกวนพิจารณาด้วย ครับ

พี่อี๊ด พี่หนุ่ม พี่เหน่ง โบ้ โก คงไม่ว่าถ้าจะมีเบอร์ พวกท่านอยู่บนใบปลิว  >:D

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
Re: อยากให้เพิ่มบางอย่างใน ไวนิล กับ ใบปลิวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ตุลาคม, 10, 23:58:10 »
เปนไปได้ใหมถ้ามีเพิ่มจุดรถมาจอดรับ + เวลา คร่าวๆ ในจุดที่รถมาจอดรับ ( เขียนว่าเสียตังเท่าไหร่ด้วยนะ )

จะได้ใหมฮะ ไม่ได้ไม่เปนไร แค่เสนอนะ คริ คริ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
Re: อยากให้เพิ่มบางอย่างใน ไวนิล กับ ใบปลิวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ตุลาคม, 10, 14:09:43 »
เรื่องรถกำลังรีบดำเนินการสรุป
แต่เรื่องเบอร์โทรเห็นด้วย แต่ขออนุญาติเป็นรายบุคคลก่อนดีมั้ย

ปล.พระประแดง เทพ -086-626-0680  ลงไปเลย
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 ตุลาคม, 10, 16:51:14 »
 โก แก้ ใบปลิว หน่อย ซิครับ เพิ่ม เบอร์ เทพ ปินตู พี่หนุ่ม พี่อี๊ด ลงไปใน ใบปลิวด้วย

*

ออฟไลน์ ★โกวัดด่าน★

• 2,728
  • 65
  • ในสนามไม่มีภาพช้า แต่เต็มไปด้วยความทรงจำ!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 ตุลาคม, 10, 17:04:59 »

เว้นพื้นที่ใต้โลโก้ ไว้ให้

เอาไปใส่ข้อความ และเบอร์กันเอาน่ะ
ต้องหายและจบ เอาเวลามาแก้ไขตัวเองดีกว่าน่ะ

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 ตุลาคม, 10, 21:57:27 »
ขอบคุณครับ