ใครมีคำถามที่อยากถามในวันประชุมคณะกรรมการ

• 30 ตอบ
  • 3092 อ่าน
*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
โพสบอกเลยเด๊วจะนำไปถามให้
สำหรับคนที่อยากถามและไปไม่ได้
จริงจังนะครับอย่าเกรียนนานๆจะตั้งกระทู้ที่มีสาระ

ปล.ไม่ได้อยากตั้งนะแต่อยากล็อคกระทู้เองนี่หว่า
 [(sabai)] [(sabai)]

*

ออฟไลน์ ปอยปิ๊ง ต้นกล้า FC

• 3,105
  • 121
  • หอพัก Rue Du Somerard
Re: ใครมีคำถามที่อยากถามในวันประชุมคณะกรรมการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 16:07:40 »
เยี่ยมจริงๆ  ;) 17.00  [(no)] [(no)] เลื่อนไปอีกหน่อยได้มะ กลัวกลับมาไม่ทันจัง

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
Re: ใครมีคำถามที่อยากถามในวันประชุมคณะกรรมการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 16:13:02 »
ตามที่หลวงเเจ้งนะครับขอคำถามที่สร้างสรรค์เเละมีสาระเท่านั้นนอกนั้นมอดห้องลบด้วยนะครับ :great:
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 16:16:06 »
ถ้าไปทันผมจะรีบตามไปนะครับ

แอบหวั่นๆ

:-[ :-[

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ คนบ้าบอลไทย

• 510
  • 28
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 16:23:49 »
ยังติดใจอยู่ใครอ๊วกใส่ผม ฮิฮิ..
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=5b76a22d84cb4e44062a48a06786c3f6)

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 16:36:17 »
ในฤดูกาลหน้าจะสามารถประสานกับทาง ศุภราช  ให้มีรถฟรีสำหรับกองเชียร์ได้ไหม

ปล.บัตรซื้อกันเองก็ได้  ถ้ารถฟรีจะได้ไปกันเยอะ ๆ รวมตัวกันเยอะ ๆ

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 18:09:19 »
ขอความร่วมมือเรื่องคำถามครับ
เรื่องการจัดการทีมฟุตบอล ขอละคำถามพวกนี้ไว้ให้ผู้มีหน้าที่ในการจัดการเรื่องทีมดำเนินการนะครับ คำนึงไว้ว่าพวกเราคือแฟนบอล
คำถามที่ควรถามคือเรื่องทั่วไป เรื่องสนาม เรื่องอนาคต เรื่องสินค้า ฯลฯ ถามได้ทุกเรื่องครับ

อย่างเช่นคำถามของ คุณโต้ อย่างนี้เป็นต้น นะครับ
ขอความร่วมมือด้วยครับ

ด้วยความเคารพ

พี่อี๊ด/raiders

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ ฉันแชมป์ นะเออ '

• 268
  • 6
  • สีงามอร่ามหรู ชมพูฟ้า
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 18:57:41 »
เป็นไปได้ไหมครับ อยากให้ เสื้อเชียร์ มีราคาถูกลง

จะได้ซื้อเยอะๆจะได้ใส่อย่างแพร่หลาย

แต่ของเราแพงจังครับ  [(k)] [(k)] [(k)]

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 10, 22:28:18 »
...เมื่อไหร่สมุทรปราการ fc ของพวกเราจะมีสหนามเป็นของตัวเองครับโดยที่ไม่ต้องยืมจมูกคนอื่นหายใจครับ'.....ที่ถามเช่นนี้เพราะเบื่อไอ้พวกเล่นเส้นเล่นสายมันชอบกลั่นแกล้งทีมเล็กๆอย่างเราครับ..ขอบคุณครับ:icon_adore: :icon_adore:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2 ตุลาคม, 10, 18:28:10 โดย ป๊อก_9..สองเด้งกินเรียบ..555 »
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 10, 00:19:43 »
รอบแชมป์เปี้ยนลีค พระประแดง จะมีรถรับส่งเกมส์ในบ้าน(สนามกรมศุล)มั้ย ?

ปล.ลูกข่ายพระประแดง ถ้าเค้าจัดรถให้ต้องพยายามหาคนมาขึ้นรถให้คุ้มกับค่าน้ำมันด้วยนะครับ  [(elder)]
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ขวัญข้าว

• 15
  • 3
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 10, 11:11:46 »
สนามใหม่เราสร้างที่ใหนครับ
ขึ้น D1 แล้วเราจะใช้สนามใหนครับ [(elder)]

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 10, 11:32:40 »
ผมชอบกระทู้นี้มากครับ  เปิดรับความคิดเห็น  และขอเป็นกำลังใจให้คณะกรรมการที่เสียสละ

ดำเนินงานให้กับกองเชียร์  หวังว่าความคิดเห็นหรือคำถามของแต่ละท่าน  เป็นไปเพื่อการพัฒนา

และประโยชน์สูงสุดบนพื้นฐานของความเป็นไปได้   สำหรับตัวผมอยากสอบถามการโปรโมท

รอบแชมป์เปี้ยนลีคครับ

ปล. คณะกรรมการของเราคือผู้เสียสละต่อส่วนรวมมากๆครับ

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 10, 11:35:38 »
สรุปแล้ว เกมส์ในบ้าน(สนามกรมศุล)
กองเชียร์ทีมเยือน จะให้ไปนั่งตรงไหน?

ตั๋วปีใช่ไม่ได้แล้วใช่มั้ย ? แล้วบัตรเข้าชมจะราคาเท่าไหร่?

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 10, 11:42:24 »
เทพนอกจากแกค้าผ้าแล้ว  เป็นนักการเมืองด้วยเปล่าวะ  เสต็ปถามนี่ยังกับ สตง.

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 10, 11:51:52 »
เทพนอกจากแกค้าผ้าแล้ว  เป็นนักการเมืองด้วยเปล่าวะ  เสต็ปถามนี่ยังกับ สตง.
ตรูเกลียดระบบราชการ  [(k)]

ปล.ก็ถามให้เคลียเดะจะได้ไปชวนคนอื่นได้ถูก

*

ออฟไลน์ JOKE

• 312
  • 4
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 10, 12:56:53 »
เป็นไปได้ไหมครับ อยากให้ คนนำ เพิ่ม เป็น ซัก 3 คน หรือ กระจายให้เต็ม พื้นที่ด้านหน้า เพราะด้านข้างมองไม่ค่อยเห็น คนนำ

*

ออฟไลน์ Tamagod พระประแดง

• 726
  • 7
  • ไม่เคยไปเชียร์ ไม่เคยไปดู แต่ไม่เคยทิ้งสมุทรปราการ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 3 ตุลาคม, 10, 12:24:13 »
1.มีความเป็นไปได้ไหมครับที่จะมีการถ่ายทอดสดผ่านทาง เคเบิ้ล หรือ ทาง Internet เพราะฐานกองเชียร์อาจจะได้มาทางนี้มากมายมหาศาลได้

2.สนามที่กำลังจะสร้างมีแผนที่จะสร้างที่ไหนเหรอครับ และจะจัดสรรงบประมาณยังไง เพราะสนามสร้างเสร็จ ต้องมีค่าใช้จ่ายตามมามากแน่ เช่น ค่าพนักงานดูแลสนาม ค่าน้ำ ค่าไฟ และจะมีการเก็บค่าผ่านเช้าชมในราคาเท่าไหร่ครับ คำถามนี้ฝากด้วย

3.คำถามสุดท้าย เราจะไม่มีการยุบรวมทีมกับทีมอื่นในอนาคตใช่ไหมครับ อย่างเช่น ทีมเมืองทอง+หนองจอก ถ้าเราเป็นแฟนคลับทีมหนองจอกละ คุณจะรู้สึกอย่างไร ข้อนี้สำคัญที่สุดครับ ปราการต้องเป็นปราการเท่านั้น

ช่วยฝากถามให้ด้วยนะครับ เพราะผมคงไม่ได้ไป
เชียร์ปราการ โดยไม่มีเงื่อนไข ไม่ได้ไปดู ไม่ใช่กรุไม่ัรักปราการ

*

ออฟไลน์ จ่ า ส น

• 36
  • 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 4 ตุลาคม, 10, 18:18:31 »
1.มีความเป็นไปได้ไหมครับที่จะมีการถ่ายทอดสดผ่านทาง เคเบิ้ล หรือ ทาง Internet เพราะฐานกองเชียร์อาจจะได้มาทางนี้มากมายมหาศาลได้

เห็นด้วยกับ ข้อนี้ครับ ^ ^

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 4 ตุลาคม, 10, 22:14:55 »

2.สนามที่กำลังจะสร้างมีแผนที่จะสร้างที่ไหนเหรอครับ และจะจัดสรรงบประมาณยังไง เพราะสนามสร้างเสร็จ ต้องมีค่าใช้จ่ายตามมามากแน่ เช่น ค่าพนักงานดูแลสนาม ค่าน้ำ ค่าไฟ และจะมีการเก็บค่าผ่านเช้าชมในราคาเท่าไหร่ครับ คำถามนี้ฝากด้วย

3.คำถามสุดท้าย เราจะไม่มีการยุบรวมทีมกับทีมอื่นในอนาคตใช่ไหมครับ อย่างเช่น ทีมเมืองทอง+หนองจอก ถ้าเราเป็นแฟนคลับทีมหนองจอกละ คุณจะรู้สึกอย่างไร ข้อนี้สำคัญที่สุดครับ ปราการต้องเป็นปราการเท่านั้น

ช่วยฝากถามให้ด้วยนะครับ เพราะผมคงไม่ได้ไป

เมื่อไหรจะได้ไป

*

ออฟไลน์ ★โกวัดด่าน★

• 2,728
  • 65
  • ในสนามไม่มีภาพช้า แต่เต็มไปด้วยความทรงจำ!
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 5 ตุลาคม, 10, 13:11:30 »

ไม่กล้าถาม
ต้องหายและจบ เอาเวลามาแก้ไขตัวเองดีกว่าน่ะ

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 5 ตุลาคม, 10, 13:40:35 »
ใครไม่กล้าถาม ส่งเป็นข้อความส่วนตัวมาให้ผม
เด๊วผมถามให้เองครับ "ใจไม่แกร่งอย่าริถามปราการ"

*

ออฟไลน์ ★โกวัดด่าน★

• 2,728
  • 65
  • ในสนามไม่มีภาพช้า แต่เต็มไปด้วยความทรงจำ!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 5 ตุลาคม, 10, 13:43:20 »
ใครไม่กล้าถาม ส่งเป็นข้อความส่วนตัวมาให้ผม
เด๊วผมถามให้เองครับ "ใจไม่แกร่งอย่าริถามปราการ"

ถ้าผมถามจะดูเป็นการต่อต้านไหมล่ะ!
ต้องหายและจบ เอาเวลามาแก้ไขตัวเองดีกว่าน่ะ

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 5 ตุลาคม, 10, 13:48:20 »
เมื่อไหร่เสื้อจะมี 2 เกรด ?  เชียร์ กับแข่ง  ราคาจะได้ถูกลงเป็นทางเล์อกให้กับแฟนบอล

เพราะฐานแฟนบอลส่วนใหญ่เป้นวันรุ่น งบประมาณมันน้อย.....

อีกเรื่องเรื่องถ่ายทอดถ้ามีก็คงดี แต่คนจะหันมาดูถ่ายทอดมากกว่าไหม........

หรืออย่างน้อยๆ มี เทปให้ดูกันก็ยังดี

สาระสิ้นดีอิอิ

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 5 ตุลาคม, 10, 13:48:47 »

ถ้าผมถามจะดูเป็นการต่อต้านไหมล่ะ!

ก้ลองถามมาดูเด่ะ

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 5 ตุลาคม, 10, 13:57:53 »
จะเป็นไปได้มั้ย ถ้าจะมี

YAMAHA STADIUM OF SAMUTPRAKAN

ในเมื่อบริษัท ยามาฮ่า ก็ตั้งอยู่ในจังหวัดเรา และคาด อกเราก็เป็น YAMAHA

น่าจะมีการเสนอโครงการนี้ อาจจะเป็นคำถามยากไป

ถ้าเราขึ้น D1 ได้ มันคงไม่ยากไป (รึป่าวคับ)
 :icon_adore: :icon_adore:

ในเมื่อ ทุกทีม ก้อต่างพัฒนาตนเองให้มีคุณภาพดีขึ้นในทุกๆ ด้าน จากสปอนเซอร์ต่างๆ ที่มีอยุ่ในประเทศ

อยากให้ปราการ แกร่งในทุกๆ ด้าน

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 5 ตุลาคม, 10, 22:45:50 »
1) รอบแชมป์เปี้ยนลีกฯ ในบ้าน จะมีกิจกรรมช่วงพักครึ่งไหมครับ

ปล.
กำลังทาบทามกลุ่ม VIOS Club สมุทรปราการ มาเชียร์และร่วมกิจกรรมด้วย

แต่ยังไม่ยืนยันนะครับ ถ้ามาได้จริง คงต้องจัดที่จอดรถ เพื่อโชว์ประมาณ 10-15 คันเป็นอย่างน้อย
(http://www.bcoms.net)

*

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 5 ตุลาคม, 10, 22:50:09 »
2) คาดว่าผู้ชม จะเพิ่มขึ้นสำหรับเกมส์ในบ้าน (รอบแชมป์เปี้ยนลีกฯ)

น่าจะจัด การ์ดเพิ่มแต่ละอัฒจรรย์ดีไหม (ค่าใช้จ่ายคงเพิ่มขึ้นอีก)

แต่อยากให้รองรับไว้ไม่ประมาทดีกว่า เพราะแฟนบอลพันธมิตรคงมากันเยอะ

*

• 2,309
  • 58
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 5 ตุลาคม, 10, 22:54:02 »
3) โครงการ ปราการพาวเว่อร์ น่าจะทำป้ายไวนิลใหญ่ๆ ติดไว้ทางเข้าสนามนะครับ

ปล.
ถามมากไปป่าว เดี๋ยวนึกออก จะมาตั้งคำถาม (ข้อเสนอ) ใหม่นะครับ

*

ออฟไลน์ cloretss5

• 1
  • 0
    • จดทะเบียนบริษัท
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 6 ตุลาคม, 10, 16:22:14 »
 [(elder)] [(elder)]
สถานที่ท่องเที่ยว (http://glif.org//)

*

ออฟไลน์ unaehboo_RON

• 94
  • 7
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 6 ตุลาคม, 10, 18:48:28 »
ตกลงมันยังไงกัน

ประชุม หรือไม่ประชุม

*

ออฟไลน์ อาร์ท แอนฟิลด์

• 623
  • 20
  • บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 9 ตุลาคม, 10, 14:58:24 »
1. อยากให้มีการประชาสัมพันธ์ ก่อนแข่งล่วงหน้า 1 วันครับ เช่น สถานที่สำคัญตามห่าง สรรพสินค้า

ส่วนมากประชาชนที่ไม่ได้เล่นเน็ท แต่อยากไปดู ไม่ทราบข่าวครับ หรือประกาศเสียงตามสาย หมู่บ้านต่างๆ

2. แจ้งสถานที่จอดรถรับส่งกองเชียร์ที่แน่นอน และค่าใช้จ่ายต่างๆ ตลอดการเดินทาง

3. จัดทริปเที่ยวภายในจังหวัดสมุทรปราการ พร้อมประชาสัมพันธ์ทีม เช่น ป้อมพระจุลฯ เมืองโบราณ ฟาร์มจระเข้

4. การสร้างให้กองเชียร์หรือผู้สนใจมีส่วนร่วมในการเชียร์ เช่น รับสมัครกองเชียร์ที่สนใจนัดมารวมตัวกัน ประสานร้อง

เพลงเชียร์

5. กระทู้ต่อไปเชิญครับ ฯลฯ
บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา