ผังการจัดงานและรายละเอียดในช่วงเย็น

• 13 ตอบ
  • 2140 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
งานวันศุกร์จะมีบูธเข้าร่วมจัดงานหลายบูธ เช่น Yamaha   KELA   Asiasport และบูธของสมโสรเป็นต้น

เนื่อจากส่วนของบูธสโมสรอาจจะไม่ค่อยเต็มที่นัก ด้วยปัจจัยหลายอย่าง ในเมื่อเราทำบูธให้อลังการไม่ได้ก็คงต้องใช้วิธีคือ จำนวนแฟนบอลที่ไปสร้างความอลังการแทนบูธ และเข้าร่วมกิจกรรม ตามรายละเอียดที่แนบมา มากันเยอะๆนะมีสิ่งที่ให้ช่วยทุกคนครับ ทำเพื่อสโมสรเรา ทุ่มนึงก็ยังไม่สาย แต่ถ้าได้ก่อน สี่โมงเย็นนี่ สุโค่ยแน่ พีีน้อง ช่วยกันนะครับ
 ********เอาเสื้อฟ้าขาวกับผ้าพันคอมาด้วยนะ*******
เสธ.อี๊ด

ปล.ช่วงเย็นของวันนี้ใครว่างเชิญที่สโมสรนะครับเผื่อมีอะไรให้ช่วยทำ โดยที่เย็นนี้เราจะเริ่มเข้าไปจัดบูธที่ อิมพีเรียลกันต้องมีการยกขน กันนิดหน่อย

นี่คือผังการจัดงานอยู่หน้าอิมพีเรียลเลย

นี่คือรายละเอียดช่วงของเราเต็มๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มิถุนายน, 10, 14:20:42 โดย เสธ.อี๊ด SPFC ARMY »

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
Re: ผังการจัดงานและรายละเอียดในช่วงเย็น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 13:16:01 »
ทำใบปลิว ตารางการแข่ง เวปไซท์ ไปยืนแจกทันมั้ย?
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• ครอบครัวปราการ
  • 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
Re: ผังการจัดงานและรายละเอียดในช่วงเย็น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 13:19:04 »
ขอบคุณทุก ๆ ท่านล่วงหน้าสำหรับกิจกรรมดี ๆ ครับ

*

• 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 13:35:14 »
ทำใบปลิว ตารางการแข่ง เว็บไซท์ ไปยืนแจกทันมั้ย?

สิ่งที่เราคิดจะทำในบูธของเราคือ
1.ในบูธจะมีแผ่นคล้ายพาร์ติชั่นแสดงผลงานให้ผู้ชมเข้ามาดู และให้พวกเราช่วยให้รายละเอียด
2.ในบูธจะมีจอ LCD เปิดผลงานของทีมผลงานของกองเชียร์เำพื่อประชาสัมพันธ์
3.แจกแผ่นพับโปรแกรมเลค 2
4.มีเกมส์ให้ผู้คนทั่วไปได้ร่วมเล่น เช่นเกมส์ตอบคำถามเกี่ยวกับบอลโลก รางวัลคือ สติ๊กเกอร์สโมสร พวงก ุญแจสโมสร เป็นต้น
5.แนะนำการสมัครสมาชิกสโมสร
6.ขายตั๋วปี
7.บูธจะไม่มีการขายของ แต่จะมีสินค้าเราขายที่บูธ KELA และ ASIASPORT
ประมาณเนี่ยครับ แต่ถ้าใครอยากทำอะไรเพิ่มเพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์เชิญเลยนะครับ เอาที่ทำได้ง่ายๆนะครับ ช่วยกัน

*

ออฟไลน์ TANSTAAFL

• 1,032
  • 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 14:33:05 »
ทำใบปลิว ตารางการแข่ง เว็บไซท์ ไปยืนแจกทันมั้ย?

สิ่งที่เราคิดจะทำในบูธของเราคือ
1.ในบูธจะมีแผ่นคล้ายพาร์ติชั่นแสดงผลงานให้ผู้ชมเข้ามาดู และให้พวกเราช่วยให้รายละเอียด
2.ในบูธจะมีจอ LCD เปิดผลงานของทีมผลงานของกองเชียร์เำพื่อประชาสัมพันธ์
4.มีเกมส์ให้ผู้คนทั่วไปได้ร่วมเล่น เช่นเกมส์ตอบคำถามเกี่ยวกับบอลโลก รางวัลคือ สติ๊กเกอร์สโมสร พวงก ุญแจสโมสร เป็นต้น
6.ขายตั๋วปี
7.บูธจะไม่มีการขายของ แต่จะมีสินค้าเราขายที่บูธ KELA และ ASIASPORT
ประมาณเนี่ยครับ แต่ถ้าใครอยากทำอะไรเพิ่มเพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์เชิญเลยนะครับ เอาที่ทำได้ง่ายๆนะครับ ช่วยกัน

ข้อ 4 อยากให้เปลี่ยนเป็นตอบคำถามเกี่ยวกับทีมเราดีกว่าไหมครับ เช่น เสื้อทีมเราสีอะไร ที่ทำการสโมสรอยู่ตรงไหน เว็บไซต์เราชื่ออะไร (ข้อมูลต่าง ๆ ก็ได้มาจากบอร์ดในงาน+ที่สัมภาษณ์บนเวที)

อันนี้จะช่วยจูงใจให้คนที่ยังไม่รู้จักทีมเรา พยายามทำความรู้จักทีมเราให้มากขึ้น น่าจะเป็นประโยชน์กับทีมเรามากกว่านะครับ

*

• 2,771
  • 31
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 14:38:25 »

6.ขายตั๋วปี

ข้อ 4 อยากให้เปลี่ยนเป็นตอบคำถามเกี่ยวกับทีมเราดีกว่าไหมครับ เช่น เสื้อทีมเราสีอะไร ที่ทำการสโมสรอยู่ตรงไหน เว็บไซต์เราชื่ออะไร (ข้อมูลต่าง ๆ ก็ได้มาจากบอร์ดในงาน+ที่สัมภาษณ์บนเวที)

อันนี้จะช่วยจูงใจให้คนที่ยังไม่รู้จักทีมเรา พยายามทำความรู้จักทีมเราให้มากขึ้น น่าจะเป็นประโยชน์กับทีมเรามากกว่านะครับ

ได้เลย ผันแปรไปตามความเหมาะสม

*

ออฟไลน์ ตาน็อต สะพานเขียว

• 1,561
  • 35
  • แนวร่วม เชียร์ สมุทรปราการ สาขาสะพานเขียว
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 15:23:01 »
รับทราบครับ พบกัน ;D ;D ;D
(http://image.ohozaa.com/view2/wEfQAPesZLZGnIhG)

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 16:34:18 »
ขอบคุณครับพี......อยากไปช่วยครับแต่ติดเข้างานนี่สิ ....  :-[ :-[
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 16:42:41 »
แล้วเจอกันครับ..แล้ววันนี้ขนของกันกี่โมงครับ
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ Nui Prakanner

• 894
  • 21
  • รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 17:00:40 »
ถ้างั้นคงจะเจอกันซักบ่าย 3 แล้วกันครับ 

แล้วจะมีเสื้อทีมเราของ kappa ไปขาย หรือเปล่า เพราะคนต้องถามถึงมากแน่ๆ     

*

ออฟไลน์ tuarus

• 93
  • 2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 17:17:06 »
จะมีสินค้าใหม่ขายที่งานเลยมั้ยครับ ไปเอาเสื้อโปโลใหม่ สวยบาดใจ  [(fan)]
ฟุตบอลไม่ใช่คณิตศาสตร์ ไม่มีผลลัพธ์ตายตัว

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 19:07:53 »
รับทราบครับพี่อี๊ดดดดดดดดด
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ TUI 57 กลุ่มคนเรื่อยเปื่อย

• 4,053
  • 30
  • มาเพื่อเชียร์ปราการ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 19:42:32 »
เอาตารางการแข่งขันเลก2อัพเดทล่าสุดไปแจกด้วยดีมั้ยครับ  :)

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 มิถุนายน, 10, 22:22:18 »
ปราการรรรรร    สุดยอด :great:

สุดยอดดดดดดด  ปราการ :great: :great:

แล้วจะเอาเจ้าสุดยอดไปโชว์ตัวด้วยเปล่าครับ
(http://www.bcoms.net)