รูปภาพเอฟเอคัพตามสัญญาครับ

• 22 ตอบ
  • 3653 อ่าน
*

por_np

• บุคคลทั่วไป
รูปภาพเอฟเอคัพตามสัญญาครับ
« เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 13:50:39 »
เมื่อวานคุยกับน้อง(น่าจะเป็นรุ่นน้องผมมั้งครับถ้าไม่ใช่ขออภัยด้วย)เเฟนคลับสมุทรปราการเอาไว้ว่าจะเอารูปมาลงให้
มาตามที่สัญญาไว้ครับ ลืมถามชื่อด้วยเรา
พวกคุณเจ๋งมากๆเลยครับ ;)

บรรยากาศสนาม

กองเชียร์รวมตัวกัน

ภายในสนามครับ

ก่อนเกมส์เริ่ม

จี๊ดมากขอบอก

*

por_np

Re: รูปภาพเอฟเอคัพตามสัญญาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 14:03:53 »

บอลเริ่มเเข่งกองเชียร์ก็เริ่มเชียร์

*

por_np

Re: รูปภาพเอฟเอคัพตามสัญญาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 14:11:53 »
บรรยากาศการเชียร์ยาวๆเลยเเล้วกันครับ

นักเตะก็เต็มที่กัน

เชียร์

*

por_np

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 14:17:24 »

*

por_np

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 14:28:43 »
สาวๆก็สู้

พักครึ่ง

พักบ้าง

*

por_np

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 14:34:19 »
ลุยต่อ

มีประทะกันบ้าง

อันนี้เจ๋งมากเมื่อเพื่อนเริ่มมีอารมณ์ก็ช่วยห้ามปรามกันเจ๋งมากครับ

*

por_np

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 14:38:27 »
ตีเสมอได้เเล้ว

*

por_np

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 14:44:54 »
ต่อเวลาเเละจุดโทษครับ

เฮือก!!!!!!!นึกว่าอาคัสซูนักเตะเทโรเหมือนมากๆ

มีน้ำดื่มด้วย แบบเทโรเลย ทีมปราจีนบุรี ดิวิชั่น1บ้านเกิดผมเจ้าของทีมทำธุรกิจขายน้ำยังไม่มีน้ำดื่มปราจีนบุรีเอฟซีเลย

*

por_np

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 14:54:18 »
ช่วงเวลาระทึก

คนนี้ซวยมากเล่นดีเเต่ยิงยังไงก็ไม่เข้า

เเล้วก็มาจบที่คนนี้

จบเกมส์ครับสมุทรปราการพ่ายไปอย่างพระเจ้าไม่เมตรตาน่าเห็นใจจริงๆครับ
ขวัญใจชาวสมุทรปราการ

ขอบคุณเเฟน

ปิดท้ายด้วยเจ้านี่เเล้วกันครับ

จบเเล้วครับยังไงเเล้วเอาใจช่วยชาวสมุทรปราการครับมีโอกาศจะไปดูอีก
สู้ๆนะครับ
ถ้ามีโอกาศว่างๆที่เเข่งไม่ตรงกัน มาดูมาเชียร์เทโรได้นะครับ พวกเรายินดีต้อนรับครับ มาเชียร์ด้วยกันสนุกเเน่นอนครับ

*

Aunny

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 14:55:14 »
ขอบคุณสำหรับรูปภาพคะ
วันเสาร์16.00อย่าลืมมาช่วยเชียร์อีกนะคะ
มาร่วมเชียร์กับกลุ่มกองเชียร์ได้เลยเจอหน้า
ก้อเข้ามาทักทายกันนะคะชวนเพื่อนๆมาด้วยนะ

*

NK

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 15:16:54 »
ขอบคุณครับ ภาพสวยมาก

ขออนุญาตนำรูปไปทำลายเซ็นต์บ้าง ได้ไหมครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 15:37:47 »
รูปสวยมากเลย มีไปลงโชว์ในเวบอื่นอะป่าวครับ อยากไปดูคนอื่นเม้น บ้าง
เสาร์นี้ถ้าว่างมาอีกนะครับ
ขอบคุณสำหรับภาพครับ

*

por_np

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 15:46:51 »
ขอบคุณครับ ภาพสวยมาก

ขออนุญาตนำรูปไปทำลายเซ็นต์บ้าง ได้ไหมครับ
ได้เลยครับเอาไปลงเว้บอื่นได้เลยครับ
รูปสวยมากเลย มีไปลงโชว์ในเวบอื่นอะป่าวครับ อยากไปดูคนอื่นเม้น บ้าง
เสาร์นี้ถ้าว่างมาอีกนะครับ
ขอบคุณสำหรับภาพครับ

ยังไม่ได้เอาลงครับจะมีก็เเต่มัลติพาลของผมที่เอารูปลงไว้
จะมีรูปที่ไม่ได้โพสลงกระทู้อยู่บ้างครับ
ที่http://porcmm9.multiply.com/photos/album/12/FA_CUP_2009_SAMUTPRAKARN_FC
รูปเอาไปใช้ได้เลยครับจะเอาไปโพสหรือเอาไปทำอะไรก็ได้นะครับ

*

ออฟไลน์ ★สหายต้น เพื่อนเสือย้อย★

• 1,067
  • 10
  • พระเจ้ากำเนิดข้ามา "เสรี"
    • http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 16:19:20 »
ขอบคุณทุกรูปเลยคับบ เสียดายไม่น่าแพ้จุดโทษเลยย  :-[
ถ้าฟุตบอลคือ "ยาเสพติด" ผมก้อติดยา "
ฝากผลงานข่าวสารฟุตบอลสไตล์สหายต้น ที่ http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 17:39:44 »
ภาพสวยงามมาก :icon_adore:
เล่นดี แต่โดนโชคชะตาทำร้าย
แต่ยังชอบเอดู 4 คาน (มีภาพทั้ง 4 คานไหมน้า)
ผมก็แฟนเทโรฯนะ ไปทุกนัด
แต่บ้านเราอยู่ สมุทรปราการนี่นา
เชียร์ทั้ง 2 ทีมซะเลย
แล้วเจอกัน เสาร์ 18 ที่บางมด
อาทิตย์ 26 ที่หนองจอก

บาย / smai บางพลี (ยนต์ 21 บางปู )
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 18:27:00 »
ถึงจะแพ้ยังงัยผมก็จะตามเชียร์อยู่อย่างนี้เหละตลอดไป :-*
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 18:45:51 »
ขอบคุณสำหรับภาพถ่ายครับ......

เสียดายที่ตกรอบ....ฟุตบอลใครว่าโชคไม่มีส่วนกับผลนะ ถ้าจำไม่ผิดคาน 5 เสา 1 เคลียร์ออกจากเส้นอีก 2
ในจำนวนนี้ขอ 1 ลูกก็ชนะแล้ว   :-[ :-[ :-[

มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ big น้ำกร่อย

• 364
  • 21
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 21:52:23 »
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆๆนะคับ

แค่ตกรอบครับไม่ทำให้สะเทือนหลอกครับ

เป้าหมายเราจะไปดิวิชั่น1มากกว่าจะเป็นแชมป์FA cup  ;) ;)

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 22:03:15 »
ขอบคุณคับ
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 16 กรกฎาคม, 09, 22:46:49 »
ขอบคุณพี่แฟนเทโรมากคร้าบ

ยังไงก็เชิญมาชมสมุทรปราการFcอีกน่ะคร้าบ

ขอบคุณสำหรับทุกรูปน่ะคร้าบ

อยากให้พี่มาให้ได้อ่ะคร้าบ

วันเสานี้ที่บางมด สเตเดี้ยม 16.00 น.
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 กรกฎาคม, 09, 17:05:22 »
ได้แชมป์FA CUP แต่อยู่D2 ก็ไม่มีความหมายครับ :'(
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

bardazeus

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 กรกฎาคม, 09, 17:36:37 »
พยายามต่อไปนะ สู้ๆ Division1 รออยู่ >:(

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 23 กรกฎาคม, 09, 09:43:06 »
รูปสวยมากครับ ขอบคุณมากๆ  :great:

อย่าหยุด ศรัทธา ถ้ายังไปไม่ถึงจุดหมาย

ก้าวสู่ Division1 อย่างภาคภูมิใจ กับ พวกเรา samutprakarnFC.

>:(   >:(   >:(