ถ้าจะช่วยโปรโมทต้องติดต่อหรือขอนุญาตใครก่อนมั้ย

• 6 ตอบ
  • 1271 อ่าน
*

ออฟไลน์ เจ็ด คู่สร้างบูชาkurt cobain

• แฟนบอลปราการ
  • 575
  • 23
  • kurt of god
คืออยากช่วยโปรโมทและสร้างกระแสให้ทีมอ่ะคับต้องขอนุญาตใครก่อนมั้ย ตังใจว่าจะช่วยติดประการตามซอยต่างๆตั้งแต่สามแยกพระประแดงไปจนป้อมพระจุลเลย อยากให้สมุทรปราการเป็นเมกกะลูกหนังขอเมืองไทไปเลยคับ
แด่ เคิร์ท ผู้ชายที่เท่ห์ ที่สุดในโลก

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• ครอบครัวปราการ
  • 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
ติดต่อ  พี่อี๊ด  คุณปินตูได้เลยครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ขอ เจ้าของ สถานที่ นะครับ ถ้าจะแปะประกาศ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
ติต่อสถานที่ราชการ ก่อนแปะ
สถานีตำรวจ
อำเภอ ...

แต่ทั้งหมด ต้องเข้ามาเอาหนังสือใคร่ขออนุญาติ....จากชมรมเชียร์หรือสโมสรก่อนนะจ๊ะ  :great:
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ เพค_ดาวคะนอง

• 156
  • 1
  • เด็กช่าง รักบอล
ฝั่งพระประแดง โปรโมตเมื่อไร บอกนะคับ

เดี๋ยวไปช่วย
(http://img195.imageshack.us/i/anigifefz.gif/)

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
โทรมาปรึกษาพี่ได้เลย 083-4261113 เพื่อที่จะได้สนับสนุนและแนะนำครับ
ขอบพระคุณล่วงหน้าเลยครับกับความคิดดีๆ :smitten:

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
 :) เสธ ปราการเท่ห์มาก   :great: :great: [(mafia)]
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC