ข่าวสารปราการ(สยามกีฬา)วันนี้ 2-4-54 (เปิดบ้านรับนครนายก)

• 21 ตอบ
  • 3823 อ่าน
*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,706
  • 134
ระวังบอลเปลี่ยนโค้ช  [(brr)]
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 9,706
  • 134
มารู้จักน้องใหม่ฟุตซอลลีค [(sabai)]

*

• 9,706
  • 134
บ๊วย จอย เชอรี่ จ๋า ปุ๊ก  :-* :-* :-*

*

ออฟไลน์ Syn

• ครอบครัวปราการ
  • 687
  • 5
ขอบคุณจ้าท่านองค์(เทพ)
ยิงสลุตนี่ซัก3-4 ลุกได้มั๊ย :D
(http://image.ohozaa.com/view2/wAy6q0JsOk4GfzOy)

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ขอบคุณครับ ป๋าเทพ .. เจอที่เด็ดบอลเปลี่ยนโค้ชไปแล้ว .. [(no)] [(no)]
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ สหาย เด แห่ง อโยธยา..

• 140
  • 5
 [(cry)] [(cry)] [(cry)] [(cry)]
กลางและตะวันออก   FT ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด  0 - 1   ระยอง เอฟซี กีฬา จ.ปราจีนบุรี   

FT ประจวบ เอฟซี  1 - 2   อ่างทอง เอฟซี กีฬา จ.ประจวบคีรีขันธ์ 

FT สมุทรปราการ เอฟซี  1 - 2   นครนายก เอฟซี สโมสรศุลกากร

FT ฉะเชิงเทรา เอฟซี  0 - 1   สมุทรสาคร เอฟซี กีฬา จ.ฉะเชิงเทรา   

(http://image.ohozaa.com/show.php?id=fdaa99c3db32805a4690ce36fde149fa)

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
วันทองของทีมเยือน ... [(cry)] [(cry)]
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
เจอบอลเปลี่ยนโค้ช เล่นงานแล้วไงล่ะ ปราการตรู  [(mad)] [(mad)]

สู้ต่อไป..

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
เจ็บนี้อีกนาน เจ็บไม่ลืม เจ็บลึกกว่าเคย เจ็บช้ำกว่าใคร เกินกว่าใคร

ขอแสดงความนับถือ
เต้ ครับ
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ ฑูรแง้มหิมะหาปลา บู่

• 2,397
  • 16
  • "ร่วมเป็นแรงใจให้ปราการ&มินนะค่ะ"
ขอบคุณครับพี่เทพ  [(love)]
ปล.พี่เหน่งเท่ห์มากครับ
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ I3looDZ

• 4
  • 0
ยิงซะ.....หุ หุ
เด๋วก้อมาแพ้เค้าในบ้านเค้าอีก
เน้อะ....รอน้า.........
แต่คงไม่มีไรต้อนรับนะครับ
หุ หุ
ไม่มีไรให้นอกจากความพ่ายแพ้
แหะๆ

*

ออฟไลน์ s_somrong

• 5
  • 0
หัวเราะที่หลังอาจดังกว่า :( :( :( :(

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
หุ หุ
แหะๆ
ครับผมจะจำคำมึ.งไว้ใส่ในใจเลยครับว่าจะยัดเยียดความพ่ายเเพ้ให้เเก่ผมคราไปเยือน เเล้วมารอดูกันนะครับมึ.ง [(mafia)]
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
อ่ะจ๊ะๆๆๆๆๆๆ

พ่อ..กิ้งก่าได้ทอง
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ 30 October

• 444
  • 24
  • ไม่รัก แต่...คิดถึง
หุ หุ
แหะๆ

แพ้-ชนะ ไม่ใช่ปัญหาหรอกครับ
ผลของมันจบไปแล้วหลังเสียงนกหวีดในนาทีที่ 90 ของกรรมการ
ผู้ชนะก็สมควรดีใจ
ผู้แพ้ก็ยอมรับกันไป

ถ้าใครที่หัวใจเป็นนักกีฬา ก็จะรู้ดีว่า
การปลุกเร้านักกีฬาก่อนแข่งนั้น เป็นธรรมดาที่ต้องใช้ถ้อยคำที่เหมือนจะข่มขวัญคู่ต่อสู้อยู่บ้าง
(ก่อนแข่งใครจะทะลึ่งบอกว่า...ไป พวกเรา ไปโดนยิงให้ตูดบานกันเถอะ  >:D ถ้างั้นจะไปแข่งทำ"ขนมถ้วย"อะไรวะ  >:D)
ถ้าถ้อยคำเหล่านั้นมันทำให้ คุณ I3looDZ  แค้นเคืองถึงขั้นรับไม่ได้
ผมก็คงไม่ขอโทษ ...เพราะที่นี่คือ บอร์ดของชาวปราการ, บ้านของชาวปราการ  [(mafia)]
ถ้ารับไม่ได้ก็ไม่ควรเข้ามาแต่แรก

ส่วนเรื่อง ที่บอกว่าไม่มีอะไรต้อนรับวันที่เราจะไปเยือน
...บอกตรงๆ คงไม่คาดหวังครับ
เพราะเรื่องง่ายๆอย่าง"การมีมารยาท"ในบอร์ดของทีมอื่น
ยังดูว่ายากเกินไปเลยครับ   [(mafia)]

เฮ้อ! เมื่อไหร่โรงเรียนจะเปิดเทอมเนี่ย
เด็กๆนอนดึกกันจริงๆ ....  >:D

หัวใจดวงนี้ เป็นสีฟ้า-ขาว

*

ออฟไลน์ chaiplay

• 165
  • 10
หุ หุ
แหะๆ

เอาแบบเสื้อตรูไปทำโดยไม่ขอลิขสิทธิ์ โดยไม่ขออนุญาติ ตรูยังไม่ฟ้องเลยอุตส่าสงสาร
ดันเจือกมาเกรียนอิก นี่เหรอวะศักดิ์ศรีนักรบ ชนะในเกมส์ แต่ลับหลัง เป็น ขโมย
ชนะ แค่นี้ ทำมาชูคอ ขอให้ภูมิใจกับชัยชนะนะครับ
แต่จงรับรู้ด้วยว่า เสื้อ ชุดแข่ง ลายนักรบนั้น ที่คุณใส่ชนะ มันได้มาอย่าง "โจร" ไม่ใช่วิสัยของ "นักรบ"

ชูคอต่อไป...

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
กองเชียร์มันมีซะที่ไหนละ ก็เห็นกันอยู่ ปีที่แล้ว ไปสั่งงานเข้าไว้ที่ สนามศุภ ยังเชิดเงินเลย 555+ ต้องให้เหลาเพิ่มอีกมั้ย มีกระทู้ยืนยันได้

รวมถึง ขโมยแบบเสื้อด้วย

แต่ว่าพวกเกรียนอาจจะไม่ใช่คนนครนายกก็ได้ อาจเป็นต่างชาติ เพราะคนไทย คนจริง ไม่มาทำหมาๆควายๆแบบนี้หรอก

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
หุ หุ
แหะๆ

เป็นเ หอยใหญ่ ไข่แดง แหล่งธรรมะ้ ย อะไรหรอครับ

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
 :) อย่ามาเกรียนในบอร์ดกุขอร้องไปกินนมนอนไป  [(k)] [(k)]
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
กองเชียร์มันมีซะที่ไหนละ ก็เห็นกันอยู่ ปีที่แล้ว ไปสั่งงานเข้าไว้ที่ สนามศุภ ยังเชิดเงินเลย 555+ ต้องให้เหลาเพิ่มอีกมั้ย มีกระทู้ยืนยันได้

รวมถึง ขโมยแบบเสื้อด้วย

แต่ว่าพวกเกรียนอาจจะไม่ใช่คนนครนายกก็ได้ อาจเป็นต่างชาติ เพราะคนไทย คนจริง ไม่มาทำหมาๆควายๆแบบนี้หรอก

เออว่ะ ถึงว่าชื่อทีมคุ้นๆ 555+
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

• 9,706
  • 134
คนดีดีเค้าก็มี ... อย่าได้ใส่ใจ

อยากเกรียน
ไปศึกษาจากพี่โต้ก่อนนะครับน้อง
ขั้นยังไม่ถึง  [(fan)]

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
คนดีดีเค้าก็มี ... อย่าได้ใส่ใจ

อยากเกรียน
ไปศึกษาจากพี่โต้ก่อนนะครับน้อง
ขั้นยังไม่ถึง  [(fan)]

อยากเกรียนมากราบตีนกุ แล้วเรียกอาจารย์จะสอนให้