ขอแสดงความยินดีกับมนุษย์เงินเดือนคนใหม่ครับ

• 40 ตอบ
  • 12645 อ่าน
*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
;)**** ตอนนี้น้องชายผมได้งานทำแล้วครับ ขอแสดงความยินดีกับตั๋งด้วยครับเรียนจบแล้วก็มีงานทำ ขอให้มีความสุขกับการทำงานนะครับน้อง **** ;)
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

ออฟไลน์ นู๋มะลิ...ปราการเอฟซี

• 850
  • 23
  • ฟ้าขาว คือ สีแรก และ สีสุดท้าย
แล้วจะรู้ว่า วันสิ้นเดือน กับวันใกล้สิ้นเดือน มันต่างกันยังไง  [(fan)] [(fan)]

ดีใจด้วยจ้าา จบแล้วได้งานเร้ยยยย  ;D
" Once A Blue, Always Fortressians"

(http://www.mediafire.com/imageview.php?quickkey=whdei75r755bmxi&thumb=4)

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
 :smitten:ยินดีด้วยครับ...แล้วทำงานที่ไหนอะน้องตั๋ง
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
ถ้าเงินเดือนออกแล้วให้เฮียเซี้ยงกับสหายโอ๋  พาไปอุดหนุนอุตสาหกรรมสมุทรปราการ หน่อยไหมครับ :-*

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
แล้วจะรู้ นรก มีจริง  :D
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
แล้วจะรู้ว่า สภาวะการกดดัน ของเจ้านายหรือลูกพี่ มันช่างรุนแรงและช่างน่าหงุดหงิด
แล้วจะได้รับรู้ว่า การหมุนเงินเดือนชนเดือน แล้วเงินมันช็อด เป็นไง ทุกท่านที่ทำงานเคยผ่านมาแล้วทุกคน
แต่ไงก็สู้ (ทำอย่างได้ก็ไม่ได้เกิดมาบนกองทอง.....หากชีวิตนี้ไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป ชีวิตนี้ใช้หนี้อย่างเดียว)
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
กดดัน น้องมันจริง ๆ  พวกนี้นิ่

*

ออฟไลน์ marazola

• 325
  • 45
  • Once a Blue, Always Fortressians.
แล้วตั๋งจะรัก "สิ้นเดือน" มากกว่าที่เคย  [(wink)]
ยินดีด้วยนะตั๋ง
ชนะจงอย่าลำพอง แพ้จงอย่าหดหู่ ชีวิตมีขึ้นมีลงเป็นธรรมดา
ยามขึ้นจงอย่าประมาท ยามแพ้จงให้โอกาสตัวเองได้เริ่มต้นใหม่ (ว. วชิรเมธี)

*

• 9,706
  • 134
แล้วตั๋งจะรัก "สิ้นเดือน" มากกว่าที่เคย  [(wink)]
ยินดีด้วยนะตั๋ง

วันหยุด ด้วย...

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
โหยยยพี่ต๋อง....ตั้งกระทุ้เลยหรอครับ ฮ่าๆๆๆ
ขู่กันซะน่ากลัวเลยนะนั่นพวกนี้ๆหนิ

Summit Auto Seat ครับ ตรงถนนกิ่งแก้ว
งานแรกในชีวิต ไม่เคยฝึกงานอะไรมาก่อนเลย ไม่รุ้จะไปได้สักกี่ยก เหอๆๆ

SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

• 325
  • 45
  • Once a Blue, Always Fortressians.
Re: ขอแสดงความยินดีกับมนุษย์เงินเดือนคนใหม่ครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 18:34:28 »
โหยยยพี่ต๋อง....ตั้งกระทุ้เลยหรอครับ ฮ่าๆๆๆ
ขู่กันซะน่ากลัวเลยนะนั่นพวกนี้ๆหนิ

Summit Auto Seat ครับ ตรงถนนกิ่งแก้ว
งานแรกในชีวิต ไม่เคยฝึกงานอะไรมาก่อนเลย ไม่รุ้จะไปได้สักกี่ยก เหอๆๆ

นับเป็นเดือนเหอะตั๋ง นับเป็นยก ผมคิดไปถึงเรื่องอื่นว่ะ  [(lol)]
ชนะจงอย่าลำพอง แพ้จงอย่าหดหู่ ชีวิตมีขึ้นมีลงเป็นธรรมดา
ยามขึ้นจงอย่าประมาท ยามแพ้จงให้โอกาสตัวเองได้เริ่มต้นใหม่ (ว. วชิรเมธี)

*

ออฟไลน์ นู๋มะลิ...ปราการเอฟซี

• 850
  • 23
  • ฟ้าขาว คือ สีแรก และ สีสุดท้าย
Re: ขอแสดงความยินดีกับมนุษย์เงินเดือนคนใหม่ครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 18:36:38 »

นับเป็นเดือนเหอะตั๋ง นับเป็นยก ผมคิดไปถึงเรื่องอื่นว่ะ  [(lol)]

คิดเหมือนกัน  :P
" Once A Blue, Always Fortressians"

(http://www.mediafire.com/imageview.php?quickkey=whdei75r755bmxi&thumb=4)

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 18:57:11 »
ตกงานมาบริษัทข้าได้นะตั๋ง  [(lol)]

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 18:59:56 »
เสียดายตำเเหน่งที่บริษัทพี่ไม่ว่างเพราะคุณสมบัติเอ็งได้เลย หล่อ น่ารัก นิสัยดี มีรถขับ รักบอลไทย บริษัทพี่มีเเต่เเบบนี้ [(fan)]
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 19:28:12 »
เสียดายตำเเหน่งที่บริษัทพี่ไม่ว่างเพราะคุณสมบัติเอ็งได้เลย หล่อ น่ารัก นิสัยดี มีรถขับ รักบอลไทย บริษัทพี่มีเเต่เเบบนี้ [(fan)]
เป็นลูกน้องแจ๊ค วันๆไม่ต้องทำงานครับ อู้ตามหัวหน้าอย่างเดียว 555555

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 20:32:28 »
ยินดีด้วยท่าน

แล้วจะคิดถึงตอนเรียนมากมาย

ไงก็อย่าลืมที่เคยคุยกัน 1 อ่าง
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ I3aLL ณ.Phrapradaeng

• 564
  • 5
  • มาด้วยใจที่หวังทำด้วยความที่ตั้งใจนี่แหละ SPFC
    • http://membered01.hi5.com -
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 21:32:58 »
ยินดีด้วยนะครับ  สู้ๆครับ
Membered

*

ออฟไลน์ 30 October

• 444
  • 24
  • ไม่รัก แต่...คิดถึง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 22:08:50 »
เสียดายตำเเหน่งที่บริษัทพี่ไม่ว่างเพราะคุณสมบัติเอ็งได้เลย หล่อ น่ารัก นิสัยดี มีรถขับ รักบอลไทย บริษัทพี่มีเเต่เเบบนี้
^
^
^
ไม่จริงครับกัปตัน  [(mafia)]
ไปทีไรเห็นแต่คุยกันเรื่องหญิง :icon_redface: งานการไม่ทำ  [(tung)] ในคอมฯก็มีแต่คลิป... [(love)]
แต่สาวๆตรงห้องใกล้ๆ โรงอาหารมีอยู่คนนึง ซี๊ด อูย... [(love)] เอาใจผมไปแล้ว
หัวใจดวงนี้ เป็นสีฟ้า-ขาว

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 22:26:25 »
เสียดายตำเเหน่งที่บริษัทพี่ไม่ว่างเพราะคุณสมบัติเอ็งได้เลย หล่อ น่ารัก นิสัยดี มีรถขับ รักบอลไทย บริษัทพี่มีเเต่เเบบนี้
^
^
^
ไปทีไรเห็นแต่คุยกันเรื่องหญิง :icon_redface: งานการไม่ทำ  [(tung)] ในคอมฯก็มีแต่คลิป... [(love)]
แต่สาวๆตรงห้องใกล้ๆ โรงอาหารมีอยู่คนนึง ซี๊ด อูย... [(love)] เอาใจผมไปแล้ว

พี่พลาดเเล้วงั้นน คนนั้นมันเป็นกะเทยเเปลงเพศ 55555 [(lol)]
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 22:26:46 »
ยินดีด้วยนะครับตั๋ง ขอให้ประสบความสำเร็จกับก้าวแรกของการทำงานน้าาา

:great: :great: :great: :great: :great:

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ Nattapong k.(( Noto ))

• 75
  • 13
  • หมายเลข 22 ขอลาพี่น้องแฟนบอลปราการครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 22:54:56 »
ย้ายมาทำด้วยได้มั๊ยคับ ตั๋ง  ;)

*

ออฟไลน์ Blue Ocean

• 5,029
  • 83
  • เราจะไป D1 ไม่วันใดก็วันหนึ่ง
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 11, 23:10:54 »
ภารกิจแรก Sexy Office Girl  >:D

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 00:18:35 »
มีงานแล้วลองมีลูกด้วยดิ :D

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 00:21:12 »
มาทายกันซิว่า...เงินเดือน เดือนแรก ตั๋งจะเอาไปทำอะไร :( :(

แล้วเป็นลูกน้องท่านต๋องรึป่าวว....ถ้าใช่ต้องหัดตีกอล์ฟแล้วละ :( :(
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ lakmok

• 1,295
  • 8
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 07:13:08 »
ยินดีต้อนรัสู้การกดดัน ;D

*

• 4,163
  • 45
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 08:47:55 »
เงินออกตีหม้อเลยไหม

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 10:06:47 »
 :) เงินออกเลี้ยงด้วยนะ  [(knife)] [(knife)] [(mafia)]
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 10:44:41 »
มาทายกันซิว่า...เงินเดือน เดือนแรก ตั๋งจะเอาไปทำอะไร :( :(

แล้วเป็นลูกน้องท่านต๋องรึป่าวว....ถ้าใช่ต้องหัดตีกอล์ฟแล้วละ :( :(

พี่ต๋อง Summit Auto Body  ครับ ส่วนผม Summit Auto Seats อยู่ใกล้ๆกันอะคับ

ปล.พี่โน๊ตมาดิๆๆๆๆๆ ใกล้ๆ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

• 4,163
  • 45
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 11:02:26 »

พี่ต๋อง Summit Auto Body  ครับ ส่วนผม Summit Auto Seats อยู่ใกล้ๆกันอะคับ

พีพี  ไหม   คืนกำไรให้จังหวัด

*

• 325
  • 45
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 11:16:02 »

พีพี  ไหม   คืนกำไรให้จังหวัด

pm บอกผมด้วยนะครับ พี่คนรักครอบครัว  [(fan)]

*

ออฟไลน์ George FC only

• 325
  • 13
  • ชายไทย ใจปราการ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 11:20:14 »
^
^
^
ยินดีด้วยกลับน้องตั๋งครับ  :great:
สำหรับพี่เอ็ม ไหนบอกเป็นคนรักครอบครัว  [(knife)] [(fan)] [(fan)]

*

ออฟไลน์ 30 October

• 444
  • 24
  • ไม่รัก แต่...คิดถึง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 13:14:43 »
^
^
^
ยินดีด้วยกลับน้องตั๋งครับ  :great:
สำหรับพี่เอ็ม ไหนบอกเป็นคนรักครอบครัว  [(knife)] [(fan)] [(fan)]

พี่จอร์จ  ผมไม่ใช่คนใจแคบ รักแต่แฟนตัวเองนะครับ
สาวๆที่ไหนน่ารัก ผมก็รักได้ทุกคนแหละครับ
หัวใจน่ะไม่มีให้ใครแล้วครับให้แฟนคนเดียว   :smitten:
เหลือแต่ ร่างกาย ให้ได้ทุกคนครับ 55555 [(love)]
หัวใจดวงนี้ เป็นสีฟ้า-ขาว

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 19:16:32 »
:) เงินออกเลี้ยงด้วยนะ  [(knife)] [(knife)] [(mafia)]
                เป็นลูกบอลดิจะเลี้ยงให้ดู... :( :( :( :(
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 19:41:17 »
ยินดีกับ ตั๋ง ด้วยครับ ....

จบแล้วได้งานทำเลยเียี่ยมมาก .
..  :great: :great: :smitten: :smitten:
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 11, 22:53:59 »
ยินดีด้วยครับพี่ ;)

*

ออฟไลน์ โอ๋ เจ๋งเป้ง ปราการ

• 1,773
  • 34
  • โอ๋ ปราการ FC ตัวยง
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 7 พฤษภาคม, 11, 10:26:04 »
สู้ฯนะครับน้อง >:(

โอ๋..ปราการ..ตัวยง

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 7 พฤษภาคม, 11, 11:42:13 »
เงินเดือน เดือนแรกออก ต้องไปฉลอง อย่าเอาไปให้พ่อแม่หล่ะ :(
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 7 พฤษภาคม, 11, 11:48:17 »
เงินเดือน เดือนแรกออก ต้องไปฉลอง อย่าเอาไปให้พ่อแม่หล่ะ :(
นัดเลยมั้ย ???

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 7 พฤษภาคม, 11, 14:12:32 »

ชั่วมาก

*

• 4,163
  • 45
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 7 พฤษภาคม, 11, 14:29:45 »

ชั่วมาก

สารเลว

*

ออฟไลน์ ขุนพลน้อย

• 526
  • 6
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 11 พฤษภาคม, 11, 20:27:42 »
 ;) ยินดีด้วยนะครับ น้องตั๋ง สะสมประสบกาณ์ชีวิต แล้วค่อยเริ่มก้าวเดินต่อไปนะครับ อดทน อดกลั้น สู้ ๆ  >:(
ใครชอบ ใครชัง ช่างเถิด ใครเชิด ใครแช่ง ช่างเขา ใครเบื่อ ใครบ่น ทนเอา ใจเรา ร่มเย็น เป็นพอ