อยากรู้อะไรจากทีมงานบ้าง

• 13 ตอบ
  • 2335 อ่าน
*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
อยากรู้อะไรจากทีมงานบ้าง
« เมื่อ: 15 สิงหาคม, 09, 11:23:10 »
รอบที่แล้ว ผมเคยถามคำถามที่อยากถามนักบอลไปแล้ว
มารอบนี้ เชิญชวนมาคิดคำถามกันอีกครั้งครับ
ว่าอยากทราบอะไรจากทีมงานสมุทรปราการเอฟซีของเราบ้างครับ ซึ่งได้แก่

(1) หัวหน้าผู้ฝึกสอน ป๋าแหยม
(2) พี่อาร์ทเบอร์ 34
(3) ผู้จัดการทีม อัครชัย แตงอ่อน
(4) ผู้ช่วยผู้ฝึกสอน NM ณฐพล มาฬมงคล
(5) ผู้ช่วยผู้ฝึกสอน กฤษณ์ รอดประสิทธิ์
(6) สตาฟโค้ชอีกสี่ท่าน ได้แก่ จารย์เบี้ยว จารย์วิชิต (อันนี้ลืมไปแล้วครับ ว่าต้องเรียกไง) พี่บิ๋ว และพี่ระขาโหด

เสนอๆ กันมาเต็มที่ครับ เดี๋ยวผมเลือกอีกที
ภายในอาทิตย์หน้า ประวัตินักบอลและสตาฟโค้ชคงขึ้นได้ครบๆ แล้ว
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7
Re: อยากรู้อะไรจากทีมงานบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 สิงหาคม, 09, 11:26:51 »
ถ้าเกิด อยากรู้เรื่อง รายได้ ของนักเตะ  สามารถ เปิดเผิยได้ไหม ครับ

*

• 1,647
  • 64
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 สิงหาคม, 09, 11:27:49 »
ถ้าเกิด อยากรู้เรื่อง รายได้ ของนักเตะ  สามารถ เปิดเผิยได้ไหม ครับ

อันนี้คงต้องขออุบไว้ครับ :coolsmiley:
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 สิงหาคม, 09, 12:14:39 »
ไก่กับไข่อะไรเกิดก่อน กัน ในความคิดของ ป๋าแหยม กับ พี่อาร์ท(ประธาน)

ปล.สาระไม่เคยมีในหมู่โจร O0

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 สิงหาคม, 09, 12:39:25 »

อันนี้คงต้องขออุบไว้ครับ :coolsmiley:

ครับ ผม 

*

ออฟไลน์ ★สหายต้น เพื่อนเสือย้อย★

• 1,067
  • 10
  • พระเจ้ากำเนิดข้ามา "เสรี"
    • http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 สิงหาคม, 09, 13:13:25 »
นักฟุตบอลชอบดาราผู้หญิงคนไหนมากที่สุด..? :(
ถ้าฟุตบอลคือ "ยาเสพติด" ผมก้อติดยา "
ฝากผลงานข่าวสารฟุตบอลสไตล์สหายต้น ที่ http://xn--22c2bps6ai9b9a6c2i.blogspot.com/

*

ออฟไลน์ ฟ้าเดียวกัน

• 353
  • 8
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 สิงหาคม, 09, 14:17:12 »
1. มองอนาคตกับทีมสมุทรปราการเอฟซีอย่างไร ..
2. มองอนาคตลีกฟุตบอลไทยอย่างไร
3. และ สุดท้าย มั่นใจมากแค่ไหนว่า สมุทรปราการเอฟซี จะสามารถผ่านขึ้นไปเล่นในระดับดิวิชั่น 1

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 สิงหาคม, 09, 15:24:47 »
รอบที่แล้ว ผมเคยถามคำถามที่อยากถามนักบอลไปแล้ว
มารอบนี้ เชิญชวนมาคิดคำถามกันอีกครั้งครับ
ว่าอยากทราบอะไรจากทีมงานสมุทรปราการเอฟซีของเราบ้างครับ ซึ่งได้แก่

(3) ผู้จัดการทีม อัครชัย แตงอ่อน
(4) ผู้ช่วยผู้ฝึกสอน NM ณฐพล มาฬมงคล
(5) ผู้ช่วยผู้ฝึกสอน กฤษณ์ รอดประสิทธิ์
(6) สตาฟโค้ชอีกสี่ท่าน ได้แก่ จารย์เบี้ยว จารย์วิชิต (อันนี้ลืมไปแล้วครับ ว่าต้องเรียกไง) พี่บิ๋ว และพี่ระขาโหด

เสนอๆ กันมาเต็มที่ครับ เดี๋ยวผมเลือกอีกที
ภายในอาทิตย์หน้า ประวัตินักบอลและสตาฟโค้ชคงขึ้นได้ครบๆ แล้ว

NM คืออะไรอ่าคับ

*

• 1,647
  • 64
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 สิงหาคม, 09, 16:26:11 »

NM คืออะไรอ่าคับ

ตัวย่อชื่อ-นามสกุลครับ ^-^

*

ออฟไลน์ Nui Prakanner

• 894
  • 21
  • รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 สิงหาคม, 09, 01:19:42 »
มีแผนในการสร้างทีมเยาวชนอย่างไรครับ

นักเตะเยาวชนเก่งๆในจังหวัดเราน่าจะมีอยู่มาก

จะมีวิธีการดึงนักเตะเหล่านั้นเขามาเป็นส่วนหนึ่งของทีมเราได้อย่างไร

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 สิงหาคม, 09, 07:51:10 »
ทีมแห่งอนาคตก็น่าสนใจนะคับ แต่งบนี่ล่ะปัญหา
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 13:14:08 »
ใครใหญ่สุดครับ

อันนี้ไม่ทราบจริงๆครับ
 :) :) :)
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

• 1,647
  • 64
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 13:20:56 »

นายโกครับ ;)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 15:26:27 »

นายโกครับ ;)

ยิ่งกว่าแปน อีกเหรอ