มีเรื่องวานถามหน่อยครับ

• 23 ตอบ
  • 3225 อ่าน
*

aee@paksa

• บุคคลทั่วไป
มีเรื่องวานถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 09:46:05 »
พอดีเห็นเสื้อของนักฟุตบอลมีสปอนเซอร์ YAMAHA ติดแล้ว....อย่างงี้ผมเอาเสื้อที่ซื้อมาไปสกีนเพิ่มได้หรือป่าวครับ....

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
Re: มีเรื่องวานถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 09:51:00 »
ได้แน่นอนครับ ;D

นี่ใช่พี่เอ้ หรือเปล่าครับ
จำผมได้มั้ยครับ
ฟงอ่ะครับ
ที่ฤดูกาลที่แล้ว เรามาเชียร์ด้วยกันที่ รร.นายเรืออ่า พี่จำผมได้ป่ะพี่
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 09:55:51 »
 100 บาท ครับ

ไม่แพง แต่ถึงกับชะงักไปเลย ชั่วขณะ   :(

อยากรู้ ว่า 100 เข้า สโมสรไหม

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 10:06:59 »
ตรูจะไปสกรีนกลางหน้าอกว่า.... หิมมะ !!!
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 10:13:24 »
เสื้อผมก็ไม่มีสกรีน แหะ 

ตอนไปซื้อเค้าบอกเสื้อที่มีสกรีนหมดพอดี

สงสัยต้องเอาไปสกรีนบ้างและ  ;)

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

aee@paksa

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 10:25:12 »

ฟงอ่ะครับ
ที่ฤดูกาลที่แล้ว เรามาเชียร์ด้วยกันที่ รร.นายเรืออ่า พี่จำผมได้ป่ะพี่

จำได้ดิน้อง....แหมเห็นในรูปถ่ายไปดูแถบทุกนัดเลยน้า....อิอิ.....เข้าเส้นแล้วสิเราอ่ะ

พี่ไม่ค่อยว่างได้ไปดูเท่าไหร่แต่ก็ติดตามผลงานอยู่ตลอด...ดูแล้วมีเล่นอย่างนี้มีโอกาศได้ขึ้น ดิวิชั่น 1 แน่ปีหน้า

แล้วถ้ามีโอกาศแล้วเจอกันที่สนามน่ะ ฟง.....SAMUTPRAKARN SUSU ;)

*

ออฟไลน์ โกวัดด่าน

• 1,994
  • 17
  • หิมะ...เป็นมากกว่าศรัทธา
    • www.ballthaimania.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 11:22:40 »

พี่อาร์ทเตรียมคุยกับอัมโบร ให้ลดราคาลงมาหน่อย เพราะมันแพงไป(น่าจะประมาณ 50 บาทกำลังดี)

“เสื้อยืดบอลไทย” http://www.ballthaimania.com/ (http://www.ballthaimania.com/)

*

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 11:43:50 »

ฟงอ่ะครับ

จำได้ดิน้อง....แหมเห็นในรูปถ่ายไปดูแถบทุกนัดเลยน้า....อิอิ.....เข้าเส้นแล้วสิเราอ่ะ

พี่ไม่ค่อยว่างได้ไปดูเท่าไหร่แต่ก็ติดตามผลงานอยู่ตลอด...ดูแล้วมีเล่นอย่างนี้มีโอกาศได้ขึ้น ดิวิชั่น 1 แน่ปีหน้า

แล้วถ้ามีโอกาศแล้วเจอกันที่สนามน่ะ ฟง.....SAMUTPRAKARN SUSU ;)

อ๊าก ใช่พี่จริงๆ
แล้วเจอกันที่สนามนะครับ อิอิ
ดีใจได้เจอพี่อีกครั้ง

พี่เป็นคนที่ชักจูงให้ผมมาดูสมุทรปราการนะเนี่ย ไม่เคยลืมพี่เลยอิอิ
จำได้ว่าตอนนั้นไม่กล้ามาดู เขิลมาก
555+
แต่ตอนนี้ผมด้านและพี่ :)
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 11:50:12 »
ฟงแกเขิลเป็นด้วยหรอวะ???

*

• 1,472
  • 20
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 11:52:55 »
ฟงแกเขิลเป็นด้วยหรอวะ???

แง่ว
เดี๋ยวกระโดดกัดหูเลยพี่
5555555555+
ครั้งแรกมันก็ต้องเสียวและเขิลเป็นธรรมดา แหละ
ใช่มั้ยครับพี่เทพ
555555555555555555+ :D

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 12:40:52 »
เห็นด้วย ฟง เขิล เป็น จริงๆ เหรอ

*

• 1,472
  • 20
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 13:04:48 »
ฮือๆๆๆๆ  :'(
โดนรุมมมมมมมมม

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 13:16:07 »
ว่างๆ ไปดูบอล หรือ เตะ บอล ด้วยกันนะครับ

ชวนฟงมาดูบอลไทย ท่าน คือ บุคคลในตำนาน

ปล.เมาค้างงง...

*

aee@paksa

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 13:38:02 »
ว่างๆ ไปดูบอล หรือ เตะ บอล ด้วยกันนะครับ

ชวนฟงมาดูบอลไทย ท่าน คือ บุคคลในตำนาน

ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ.....อิอิอิอิ.....ผมว่าพวกคุณทุกคนมากกว่าคือบุคคลในตำนานที่ช่วยกันปลุกกระแสให้มีแฟนบอลชาวสมุทรปราการมากขึ้นเรื่อยๆ และยังคอยเป็นกองกำลังหนุนหลังให้กับทีมด้วย.....

ปล....แล้วพวกเราจะเดินไปด้วยกันครับ....เลือดฟ้าขาว

ส่วนไอเรื่องเตะบอล....สนใจมาก...อยากหาเพื่อนเตะบอลออกกำลังกายอยู่พอดี....ขอรายละเอียดด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ....อิอิอิ ;) ;) ;)

*

ออฟไลน์ สันติ_บุญศิริ

• 117
  • 5
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 15:41:07 »

ฟงอ่ะครับ

พี่เป็นคนที่ชักจูงให้ผมมาดูสมุทรปราการนะเนี่ย ไม่เคยลืมพี่เลยอิอิ
จำได้ว่าตอนนั้นไม่กล้ามาดู เขิลมาก
555+

น้องฟง

มีใครหลงเหลือมาจาก นัดที่นายเรือ เจอโคราช กับ สงขลามั้งอะครับ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 15:56:41 »

ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ.....อิอิอิอิ.....ผมว่าพวกคุณทุกคนมากกว่าคือบุคคลในตำนานที่ช่วยกันปลุกกระแสให้มีแฟนบอลชาวสมุทรปราการมากขึ้นเรื่อยๆ และยังคอยเป็นกองกำลังหนุนหลังให้กับทีมด้วย.....

ปล....แล้วพวกเราจะเดินไปด้วยกันครับ....เลือดฟ้าขาว

ส่วนไอเรื่องเตะบอล....สนใจมาก...อยากหาเพื่อนเตะบอลออกกำลังกายอยู่พอดี....ขอรายละเอียดด้วยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ....อิอิอิ ;) ;) ;)

http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=1072.0

เรื่อง เตะบอล ตามลิงค์นี้ เลยครับ ท่าน

*

ออฟไลน์ kalasi:อั๋น ณ.ปราการ

• 1,920
  • 28
  • สาวก Fortressians ยักษ์ฟ้า-ขาว แห่งอ่าวไทย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 สิงหาคม, 09, 17:39:01 »
สกรีน 100 บาท  แพงแต่ก้อจะสกรีนนนนน >:( >:( >:( >:(
(http://www.bcoms.net)

(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 18 สิงหาคม, 09, 08:10:27 »
ลดมา 50 บาทได้จะดีมาก...... :( :( :(
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18 สิงหาคม, 09, 10:03:11 »

ฟงอ่ะครับ

555+

น้องฟง

มีใครหลงเหลือมาจาก นัดที่นายเรือ เจอโคราช กับ สงขลามั้งอะครับ

โหนี่สมาชิกจากบอร์ดแรกเลยนะเนี่ย รุ่นลายคราม อิอิ 
มีอีกคนอะ แมตช์ระยอง เห็นแว้บๆ ไม่ได้ทักมัวแต่เชียร์อยุ่ รู้สึกชื่อ อ้น หรือไงเนี่ย จากเว็บบอร์ดแรกๆๆ เลยเหมือนกัน
ตอนโน้น เห็นมีที่ อยุ่คลองด่าน อยู่แถววัดชัยอีกจากบอร์ดเก่า  หายเงียบไปเลย
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 18 สิงหาคม, 09, 10:16:44 »
คนแก่เค้าคุยกัน ...(รุ่นแรก)

*

aee@paksa

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 18 สิงหาคม, 09, 10:56:58 »

รุ่นแรก รุ่นหลัง หรือว่ารุ่นไหนๆก็ไม่สำคัญ....สำคัญที่ว่าเราจะต้องร่วมกันเดินไปด้วยกัน.... ;) ;) ;) ;)

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 สิงหาคม, 09, 11:53:11 »

รุ่นแรก รุ่นหลัง หรือว่ารุ่นไหนๆก็ไม่สำคัญ....สำคัญที่ว่าเราจะต้องร่วมกันเดินไปด้วยกัน.... ;) ;) ;) ;)

ถูกต้องคร้าบพี่น้อง ;)
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 สิงหาคม, 09, 16:31:42 »
One For All ..... All For One

:( :( :(
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 19 สิงหาคม, 09, 01:07:06 »
เข้ามาฟังคนแก่คุยกัน :)
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน