เมื่อไรจะใช้บอร์ดนี้อย่างเป็นทางการละครับ

• 5 ตอบ
  • 2348 อ่าน
*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
พอดีเพิ่งสมัครบอร์ดใหม่นี้อะครับ เลยอยากทราบว่าจะใช้บอร์ดนี้เป็นทางการเมื่อไรอะครับ เห็นคนส่วนมากยังเล่นบอร์ดเก่าอยู่อะ

จะได้ไม่สับสน (ทางเพศ) อิอิ ;D
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
Re: เมื่อไรจะใช้บอร์ดนี้อย่างเป็นทางการละครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 เมษายน, 09, 23:19:30 »
ตอนนี้ใช้บอร์ดนี้อย่างเป็นทางการแล้วครับ แต่คงบอร์ดเก่าเอาไว้เพื่อความค่อยเป็นค่อยไปในการโยกย้ายทยอยมา ยังไงก็ชวนๆ กันมาที่นี่ได้แล้วนะคร้าาาาาาบ :) เดี๋ยวให้พี่โกทำประกาศติดหลาใหญ่ๆ เอาไว้ครับ จะได้รับรู้กันถ้วนทั่วครับ :)
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
Re: เมื่อไรจะใช้บอร์ดนี้อย่างเป็นทางการละครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 เมษายน, 09, 00:24:18 »
ดีดีดีดี
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 เมษายน, 09, 10:08:55 »
หน้าโฮมเพจ...เมื่อไรเสร็จครับ

การวางรูปแบบ โอเค แล้ว แต่ตอนนี้อยากเห็นตัวเต็มอะครับ  ;D ;D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 เมษายน, 09, 10:57:11 »
หน้าโฮมเพจ...เมื่อไรเสร็จครับ

การวางรูปแบบ โอเค แล้ว แต่ตอนนี้อยากเห็นตัวเต็มอะครับ  ;D ;D

ใกล้แล้วครับ ใกล้แล้ว...
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 เมษายน, 09, 11:43:23 »
ผมขนข้าวของมา ไว้บอร์ดนี้ เกือบหมดแล้ว
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC