หาแนวร่วมขับรถไปดูบอลอาทิตย์นี้

• 2 ตอบ
  • 1631 อ่าน
*

ออฟไลน์ เอ็กซ์ปากน้ำ SUN DAY

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 153
  • 9
  • เอ็กซ์ ปากน้ำ ณบางแสน
หาแนวร่วมขับรถไปดูบอลอาทิตย์นี้
« เมื่อ: 1 กันยายน, 11, 22:25:37 »
ไม่มีอะไรมากมายแค่อยากทราบว่ามีชาวปราการที่จะขับรถยนต์ มอร์ไซร์ไปดูบอลเองที่ว่างไม่รีบไปไม่มีธุระอะไร มารวมกันขับกันไปเรื่อยๆชิวๆเผื่อรับพี่น้องปราการที่ไม่มีรถ ติดรถไปด้วยกัน จะได้ดูเป็นกลุ่มเป็นก้อน

สำหรับคนทีมีรถและว่างพอที่จะรับเพื่อนๆไปด้วยได้ก็มาลงชื่อกันนะครับ(บอกรถ และจำนวนที่นั่งด้วยครับ)
   สำหรับคนที่ไม่มีรถไปก็มารอได้ที่ใหนก็ลงชื่อบอกกันนะครับ
   สำหรับเส้นทางหลักก็คือ  12.30น.หน้าสโมสรผ่านไปทางช้างสามเศียรจอดรวมกันที่นี้13.00นจอดรอรถรอคน5-10นาที(ใครที่ไม่ไปที่สโมสรก็มาที่นี้ได้ครับใครมารอที่นี้ก็ดีนะครับเพราะจะจอดรับกันง่ายดี)แล้วก็ไปอิมจอดรับที่หน้าสเตสแล้วไปจอดที่ปั๊มตรงข้ามกรมอุตุแล้วขับไปหน้าปากซอยเข้าสนามจอดหน้า108ช๊อป14.30ถึง15.00นออกเดินทางสู่สนามเก็บสามแต้มกลับบ้านๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เอ็กซ์  ปากน้ำ ณ บางแสน

*

• 153
  • 9
Re: หาแนวร่วมขับรถไปดูบอลอาทิตย์นี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 1 กันยายน, 11, 22:31:48 »
เอ็กซ์ ปากน้ำ มอร์ไซส์ พ่วงข้างรับได้3-4คนครับ
ใครจัยถึงมาเลย ;D ;D ;D

*

• 153
  • 9
Re: หาแนวร่วมขับรถไปดูบอลอาทิตย์นี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 1 กันยายน, 11, 22:51:43 »
http://www.samutprakanfc.com/webboard/index.php?topic=11309.msg413653#msg413653
ลงชื่อที่นี้ได้เลยครับ