ลงชื่อท่านใดที่จะไม่ไปชมเกมส์ในวันเสาร์นี้ พร้อมเหตุผล

• 7 ตอบ
  • 1839 อ่าน
*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
ผมไม่มีเหตุผลใดที่จะไม่ไปชมเกมส์นัดนี้เนื่องจากลางานไว้ตั้งแต่ต้นเดือนเรียบร้อยแล้ว
แม้จะมาประสบอุบัติเหตุถูกรถชนจนหน้ายับ แต่ผมก็ยังยืนยันนะตอนนี้ว่ายังไงก็จะไปชมเกมส์วันเสาร์นี้ให้ได้
พยายามเครียตัวเองกันให้ว่างๆนะครับอยากให้ไปกันเยอะๆ ส่วนท่านใดที่ไม่ไปหรือไปไม่ได้ขอเหตุผลชี้แจงด้วยนะครับ :-/

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
สุดยอดหว่ะตอย+1

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
เหตุผลที่จะไม่ไป ก็คือเหตุผล เดียว กับ ที่ คนไหน ที่เข้าแก๊ง หิมะ ไปแล้ว ไม่สามารถ ออกไปได้ คือ ตายเท่านั้น 555+

การออกจากแก๊งหิมะวิธีเดียว คือ ตายเท่านั้น!!!!
การออกจากแก๊งหิมะวิธีเดียว คือ ตายเท่านั้น!!!!

*

ออฟไลน์ สุภาพบุรุษจอมโจร

• 46
  • 0
  • สมุทรปราการคือบ้านกู
ติดทำรายงานครับผม  :reading: ฝากใจไปแทนล่ะกันคับ แต่ต้องชนะ >:( >:(

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
กระทุ้แบบนี้ ดุกดดันน่ะ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ จอห์น_จ้าวสมุทร

• 303
  • 9
  • Spirit of Samutprakan
ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่สามารถเอาตัวไปด้วยได้  แต่ใจฝากไปทุกนัดแล้วครับ

สาเหตุที่ไม่สามารถไปด้วยได้ ไม่เกี่ยวกับงานครับ  เพราะถ้าแค่เรื่องงานหน่ะ มันจิ๊บๆ  ลาไปอยู่แล้ว
แต่ที่ไปไม่ได้เพราะต้องคอยดูแลนักบอลสมุทรปราการ เอฟซี รุ่นที่จะใช้ลงแข่ง TPL ครับ
ซึ่งช่วงนี้ต้องคอยประคบประหงมอย่างที่สุด.....
... Ocean & Ozone ...
Spirit of Samutprakan

ไม่สำคัญหรอกว่าทำผิด หรือล้มเหลว แต่สำคัญว่าแก้ไขทันหรือเปล่า ลุกทันไหม ลุกได้ไหม...

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่สามารถเอาตัวไปด้วยได้  แต่ใจฝากไปทุกนัดแล้วครับ

สาเหตุที่ไม่สามารถไปด้วยได้ ไม่เกี่ยวกับงานครับ  เพราะถ้าแค่เรื่องงานหน่ะ มันจิ๊บๆ  ลาไปอยู่แล้ว
แต่ที่ไปไม่ได้เพราะต้องคอยดูแลนักบอลสมุทรปราการ เอฟซี รุ่นที่จะใช้ลงแข่ง TPL ครับ
ซึ่งช่วงนี้ต้องคอยประคบประหงมอย่างที่สุด.....

สุดยอดเลยครับคุณท่าน !!

สมุทรเบอร์ 9 ของสมุทรปราการ ยิงแซกหน้าโกสินทร์เข้าไปแล้ว !!!! สมุทรปราการคว้าแชมป์ TPL เป็นสมัยที่ 10 ติดต่อกัน  :D :D :D :D

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ nicole-Robin

• 21
  • 0
เสาร์นี้โดนแบน 1นัด..คับ..ข้อหาเสาร์ที่แล้วกลับดึก..นอนหน้าส้วมมาหลายคืนแล้ว..นัดนี้โดนแบนแค่การ จัยฝากเพื่อนๆ...พี่ๆ..น้องๆๆๆ..เชียร์ด้วยคับ >:(