ภาพไวนิลบ่าววี บุกกรุงเทพ

• 5 ตอบ
  • 2192 อ่าน
*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ภาพไวนิลบ่าววี บุกกรุงเทพ
« เมื่อ: 22 สิงหาคม, 09, 11:41:25 »

ขอให้เครดิต ร้าน ลั่นเป่า
ซอยประวิทย์และเพื่อน เข้าได้ทั้งทางอุดมสุข บางจาก สุขุมวิท 93 อ่อนนุช 44
คนพลุกกล่านจอแจ ดีครับตอนเช้าและตอนเย็น มีตลาดนัดด้วย ผมรอตั้งนานกว่าจะถ่ายตรงถนนได้
ว่างๆลองไปนั่งทานกันได้นะครับ ผมให้เพื่อนช่วย เชียร์แล้วครับ อย่างน้อยหาแฟนๆช่วยเชียร์เพิ่มได้อีก1 ครับ

ปล.เคยไปกินกะพวกไฝ พี่อาท มาแล้ว เด๋ซนี้เปลี่ยนเป็นแบบนี้แล้วนะครับ น่านั่งกว่าตอนนั้นเยอะ
ปล.2 อยากให้ใครที่เอาไวนิล ไป เอา ถ่ายรูป มาติดให้พวกเราได้ดูกันด้วยนะครับ 8)

*

ออฟไลน์ กบ โซดาเพียว

• Prakan Power
  • 434
  • 24
  • ~Classicman~
Re: ภาพไวนิลบ่าววี บุกกรุงเทพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 สิงหาคม, 09, 11:46:47 »
ขอส่วนลดด้วยพี่        หิมะจงเจริญ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :icon_adore: :icon_adore:
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 สิงหาคม, 09, 11:47:35 »
วันพุธ ขับผ่านยังไม่เห็นไวนิล เลยอ่ะ

ว่าแต่มีอีกป่ะครับ จะได้เอามาติดตรงหน้า โรงเรียนอัชสัมชัญอ่ะครับ

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 สิงหาคม, 09, 13:05:52 »
เด๋วถ่ายมาให้ดูครับ ;D

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 สิงหาคม, 09, 11:41:27 »
ขอส่วนลดด้วยพี่        หิมะจงเจริญ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :icon_adore: :icon_adore:

5555+เห็นด้วยเว้ยกบ!!! :( :( :(
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ ตม. ต้อมแม่ง..

• 66
  • 2
  • เรื่องดีๆต้องให้ย้ำ...เรื่องระยำไม่ต้องบอก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 สิงหาคม, 09, 11:41:56 »
เเน่นอนมากเลยครับ คุณปินตู O0