น้ำดื่ม น้ำใจ ปราการ เอฟซี

• 39 ตอบ
  • 7509 อ่าน
*

ออฟไลน์ Vashira Prakan

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 298
  • 14
น้ำดื่ม น้ำใจ ปราการ เอฟซี
« เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 11, 16:27:01 »
มวลน้ำจะต้องมามากมายมหาศาลเพียงใด  ที่จะสามารถทำ
ให้สมุทรปราการ ที่เปรียบเสมือนเป็นเมืองปลายน้ำเผชิญกับ
สถานการ์ภาวะน้ำท่วมเหมือนดังที่อื่นที่น้ำท่วมจมบาดาลก่อน
ที่มหานทีจะบรรเทามหันตอุทกภัยไหลล่องออกสู่ก้นทะเลลึก

สโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ  /  สมุทรปราการ เอฟซี
ก็เป็นเพียงทีมฟุตบอลเล็ก ๆ เท่านั้น แต่เป็นทีมที่ขอคิดคำนึง
ถึงความมีน้ำใจเอฟซีในการที่จะช่วยแบ่งเบาภาระในการเสาะ
หาน้ำดื่มที่ดีมีความปลอดภัยในกระบวนขั้นตอนการผลิต การ
บรรจุที่มีมาตรฐานด้วยการเสนอน้ำดื่ม ปราการ เอฟซี  จาก
ราคาพิเศษที่เคยแจ้งไว้เมื่อวันที่  11 เดือน 11 ปี 11   ใน
ราคา 1 แพคบรรจุ 12 ขวดขนาด 600 ซี.ซี. ราคา 55 บาท

บัดนี้วันนี้ วันที่ 21 เดือน 11 ปี 11 ขอปรับลดราคาจากแพค
ละ 55 บาท เหลือเพียงแพคละ 49 บาท ปรับลดราคาน้ำดื่ม
เอฟซี ลดลงอีกแบบพรวด ๆ อีกแพคละ 6 บาท เห็นกันจะ ๆ
รวดเร็วทันใจได้โดยไม่ต้องรื้อกระสอบทรายบิ๊กแบ๊ค ให้มาก
กว่าการปรับลดลดแบบกระดึ๊บ ทรมานใจของปริมาณน้ำท่วม
ตา น้ำท่วมใจ ในบางที่บางแห่งที่ลดลงแบบไม่เต็มใจเพียง
วันละ 1 เซนติเมตร

กองเชียร์ป้อมปราการ พี่น้องประชาชนชาวปากน้ำ  และ /
หรือ ผู้สนใจน้ำดื่มปราการ เอฟซี ในราคาลดพิเศษแพค
ละ 49 บาท เฉลี่ยราคาเพียงขวดละ 4.08 บาท เท่านั้น
ของทีมฟุตบอลเพื่อมวลชน ด้วยการเริ่มต้นแสดงออกถึง
น้ำใจเอฟซีต่อมวลชน ณ ที่ทำการสโมสรฟุตบอลจังหวัด
สมุทรปราการ / สมุทรปราการ เอฟซี แห่งนี้

โปรดกรุณาติดต่อได้ตั้งแต่บัดนี้ / วันที่ 22 เดือน 11 ปี 11
โทร. 02 - 7026767 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤศจิกายน, 11, 16:14:43 โดย Vashira Prakan »

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• ครอบครัวปราการ
  • 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
Re: น้ำดื่ม น้ำใจ ปราการ เอฟซี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 11, 19:45:46 »
น้ำเอ๋ยน้ำใจ.... 8) 8)
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
Re: น้ำดื่ม น้ำใจ ปราการ เอฟซี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 11, 20:21:43 »
 ;) เดียวไปซื้อครับ อิอิ
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 11, 21:03:13 »
ผมจะซื้อไปเกร็งกำไรกับผู้ประสบภัยครับ  :D

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน, 11, 21:11:21 »
ผมจะซื้อไปเกร็งกำไรกับผู้ประสบภัยครับ  :D

เลวมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ที่แย่งความคิดผม :)
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ โอ๋ เจ๋งเป้ง ปราการ

• 1,773
  • 34
  • โอ๋ ปราการ FC ตัวยง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 00:30:11 »
 ;Dหาจังหวะไปซื้ออยู่ครับ :smitten:
(http://www.bcoms.net)

โอ๋..ปราการ..ตัวยง

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 10:23:14 »
 :) ผมเคยกินแระคับ  :D :D
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 12:50:04 »
:) ผมเคยกินแระคับ  :D :D

ถุ้ย...กินน้ำเน่าไงวะ..ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :(
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 13:12:12 »

เก็งกำไร
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 13:28:04 »
 :) ที่ทำการตรวจสอบโทรศัพด้วยคับไม่รู้พังเปล่าโทรไป4-5รอบแล้ว
อารมเสียกะสังน้ำไว้กินเล่นซัก100แพ็คเซ็ง  [(sabai)] [(sabai)]
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 13:38:40 »

เก็งกำไร

ขอใช้คำนี้ครับ "เกร็ง"  เพราะทำไป "เกร็ง" ไป

*

ออฟไลน์ PrakanShooter

• 2,784
  • 1925
    • www.samutprakanfootballclub.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 13:48:10 »
 :P

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 14:36:28 »
:) ที่ทำการตรวจสอบโทรศัพด้วยคับไม่รู้พังเปล่าโทรไป4-5รอบแล้ว
อารมเสียกะสังน้ำไว้กินเล่นซัก100แพ็คเซ็ง  [(sabai)] [(sabai)]
รับออเดอร์หน่อย  :o :o :o

*

ออฟไลน์ กบ โซดาเพียว

• 434
  • 24
  • ~Classicman~
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 14:46:13 »
เบอร์โทรศัพท์ ของสโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ เบอร์    02 - 702 - 6767      นะครับ

ส่วนเบอร์  02 - 702 - 8989  เป็ฯเบอร์ FAX : ของสโมสรครับ

*

• 3,020
  • 36
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 18:34:45 »

มันโง่ครับมันดันโทรเข้าเบอร์..FAX..มันจะไปติดได้ไง...แสรดดดดดดด....ก๊ากๆๆๆๆ :( :( :(

*

• 298
  • 14
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 18:51:20 »

มันโง่ครับมันดันโทรเข้าเบอร์..FAX..มันจะไปติดได้ไง...แสรดดดดดดด....ก๊ากๆๆๆๆ :( :( :(

ต้องขออภัยท่านกร วีโก้ รวมถึงผู้สนใจทุกท่านด้วย ที่แจ้ง
หมายเลขโทรศัพท์สลับกันกับหมายเลขโทรสาร (แฟกซ์)
ซึ่งได้ทำการแก้ไขให้ถูกต้องเรียบร้อยแล้ว

เป็นเบอร์โทร.  02 - 7026767
เป็นเบอร์แฟกซ์.  02 - 7028989   

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน, 11, 22:16:16 »
ยังมีอีกเยอะมั๊ยครับ

อยากซื้อไปแจก ผู้ประสบภัยบ้างนะครับ
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 11, 10:57:53 »
มีปัญญาซื้อหรอคับ

*

• 4,163
  • 45
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 11, 12:09:22 »

กินข้าวผัด

*

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 11, 12:21:48 »

กินข้าวผัด
ปัญญาอยู่เวริคพอยด์เมิงจะมีได้ไงไอ้โง่

*

• 4,163
  • 45
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 11, 12:26:05 »

กินข้าวผัด
ปัญญาอยู่เวริคพอยด์ตัวเธอจะมีได้ไงไอ้โง่
หลอดไฟแท่งสวย กินข้าวผัดอีกแล้ว  :( :( :( :( :(

*

ออฟไลน์ กบ โซดาเพียว

• 434
  • 24
  • ~Classicman~
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 11, 13:03:42 »
ยังมีอีกเยอะมั๊ยครับ

อยากซื้อไปแจก ผู้ประสบภัยบ้างนะครับ

มีเยอะคราบ  >:(

*

• 2,052
  • 82
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 11, 13:11:47 »

กินข้าวผัด
ปัญญาอยู่เวริคพอยด์ตัวเธอจะมีได้ไงไอ้โง่
หลอดไฟแท่งสวย กินข้าวผัดอีกแล้ว  :( :( :( :( :(
พัดพ่อง

*

• 298
  • 14
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 11, 13:59:22 »
น้ำยังไม่ทันมา น้ำยังไม่ทันท่วม สมุทรปราการ  แต่อย่างใด
แต่บัดนี้กระทู้  "น้ำดื่ม น้ำใจ ปราการ เอฟวี"  เพื่อประโยชน์
ของกองเชียร์ป้อมปราการ พี่น้องคนปากน้ำ กลับเต็มไปด้วย
ความเน่าเหม็นของความไร้สาระเพียงคนไม่กี่คน และดูท่าจะ
ต่อความยาวสาวความยืดไม่ยอมซึ่งกันและกันให้ระอาใจและ
อนาถใจต่อไป

การไม่ให้เกียรติผู้เขียน เจ้าของกระทู้นี้คงไม่เป็นไร เพราะก็
แค่เพียงคนเดียว ใครอยากเขียนสิ่งไร้สาระ ไร้การควบคุมใน
ความคิดของตนเองว่าสิ่งใดควรไม่ควร คงไม่มีใครว่ากล่าวได้
เพราะโต โตกันแล้ว แต่ไม่อยากให้คนที่สนใจในน้ำดื่ม น้ำใจ
ปราการ เอฟซี และ คนอ่านทั่ว ๆ  ไปต้องมาทนรับสภาพน้ำ
เหม็นคละคลุ้งไปทั่วกระทู้นี้/เว็บบอร์ดสนทนาสมุทรปราการ
เอฟซี แห่งนี้ 

ฉะนั้น ใคร่ขอร้องหากยังไม่ยั้งคิด หรือ ไม่หยุดการกระทำ
การแสดงความเห็นไร้สาระเกินควร เอาแต่สนุกเพียงอย่าง
เดียว  Vashira Prakan  ในฐานะเจ้าของกระทู้  "น้ำดื่ม
น้ำใจ ปราการ เอฟซี"  จะขอใช้สิทธิปกป้องน้ำดื่ม น้ำใจ
ปราการ เอฟซี ให้สะอาด บริสุทธิ์ เพียงพอด้วยการล็อก
กระทู้ และ / หรือ ลบกระทู้ นี้ทิ้งไปทันทีก่อนที่น้ำนี้จะเน่า
เหม็นไปมากกว่านี้     

*

• 2,052
  • 82
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 11, 20:17:24 »
โว้ว

*

• 2,052
  • 82
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน, 11, 20:24:50 »
มิน่าคนเก่าๆถึงไม่เข้าบอร์ดกัน
อะไรจะจิงจังไปหมด ซีเรียสชิบหาย
เวบบอดเขาเอาไว้คลายเครียด
แต่นี่เข้ามาแม่งเครียดกว่าเดิมอีก
มีเวลาไปตามอ่านเวบบอร์ดเก่าๆนะ
สถิติคนเข้าบอร์ดคนเข้าชมมันเป็นยังไง
และมันเปลี่ยนไปอย่างนี้เพราะอะไร
ยังจะไม่รู้ตัวอีก
จะลบจะบล็อคก็เชิญตามสบาย

*

• 4,163
  • 45
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 11, 03:03:04 »
ขออภัยท่านเจ้าของกระทู้ไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยครับ   ที่โพสไปอย่าง "ไร้สาระและไร้สติ" 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน, 11, 07:55:01 โดย พี่โต้ผู้รักครอบครัว »

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 11, 10:22:37 »
มิน่าคนเก่าๆถึงไม่เข้าบอร์ดกัน
อะไรจะจิงจังไปหมด ซีเรียสชิบหาย
แต่นี่เข้ามาหลอดไฟแท่งสวยเครียดกว่าเดิมอีก
มีเวลาไปตามอ่านเวบบอร์ดเก่าๆนะ
สถิติคนเข้าบอร์ดคนเข้าชมมันเป็นยังไง
และมันเปลี่ยนไปอย่างนี้เพราะอะไร
เมื่อก่อนสนุกมากครับ และติดตามความเคลื่อนไหวเข้าบอร์ดทุกวันทุกช่วงที่มีโอกาสครับพี่
แต่เดี๋ยวนี้หน้าเบื่อครับพี่(บอร์ดล้าง เพราะอะไร...เพราะคนมีสาระ รึคนไร้สาระ ผมไม่ทราบจริงๆ)
ใช่พี่โตๆกันแล้ว บางคนอาจจะไร้สาระไปบ้าง อะรัยกันบ้าง
แต่เราก็มีความจริงใจต่อกันเสมอๆ ตรงไปตรงมา เราน่าจะภูมิใจในความเป็นเรานะผมว่า
(ส่วนตัว คือ ไม่จำเป็นต้องแคร์คนข้างนอกที่แวะเวียนเข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ เพราะผมไม่เคยสนใจกระทู้ของทีมอื่น เค้าจะยังไงเราก็เปลี่ยนแปลงเค้าไม่ได้เหมือนกัน)
ปล.จริงๆผมก็ไม่ค่อยจะพิมพ์ยาวๆอยู่แล้ว แต่ผมขอซะหน่อยละกัน 55
หมายเหตุ : ขอบคุณ
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

• 2,052
  • 82
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 11, 11:24:50 »
แต่นี่เข้ามาหลอดไฟแท่งสวยเครียดกว่าเดิมอีก
เมื่อก่อนสนุกมากครับ และติดตามความเคลื่อนไหวเข้าบอร์ดทุกวันทุกช่วงที่มีโอกาสครับพี่
แต่เดี๋ยวนี้หน้าเบื่อครับพี่(บอร์ดล้าง เพราะอะไร...เพราะคนมีสาระ รึคนไร้สาระ ผมไม่ทราบจริงๆ)
ใช่พี่โตๆกันแล้ว บางคนอาจจะไร้สาระไปบ้าง อะรัยกันบ้าง
แต่เราก็มีความจริงใจต่อกันเสมอๆ ตรงไปตรงมา เราน่าจะภูมิใจในความเป็นเรานะผมว่า
(ส่วนตัว คือ ไม่จำเป็นต้องแคร์คนข้างนอกที่แวะเวียนเข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ เพราะผมไม่เคยสนใจกระทู้ของทีมอื่น เค้าจะยังไงเราก็เปลี่ยนแปลงเค้าไม่ได้เหมือนกัน)
ปล.จริงๆผมก็ไม่ค่อยจะพิมพ์ยาวๆอยู่แล้ว แต่ผมขอซะหน่อยละกัน 55
หมายเหตุ : ขอบคุณ
ยาวไปผมไม่อ่าน

*

ออฟไลน์ นางมารร้าย

• 2,222
  • 37
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 11, 13:07:52 »
เฮ้อ
สู้กันต่อไป ตราบใดที่ใจยังรัก

*

ออฟไลน์ FiNdEr

• 51
  • 3
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 11, 13:20:51 »
บอลไม่แข่งคนหายหมด เดี๋ยวขอไปซื้อน้ำซักชุดช่วยเหลือกันนะครับ

*

ออฟไลน์ คิมซึเกะ ฮอนดะ

• 861
  • 47
  • การโกงกินไม่ทำให้ใครเจริญ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 11, 14:09:47 »
อยากมีสาระก็เข้าเว็บ   อีดูโซนเลยครับ   
หรืออยากไร้สาระก็เชิญที่ brutalprakan ครับ
และถ้าต้องการแฟนบอลให้ไปหาตามเข่งผักครับ
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

Fortressians Fanpage :
https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

• 2,052
  • 82
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 11, 15:43:12 »
อยากมีสาระก็เข้าเว็บ   อีดูโซนเลยครับ   
หรืออยากไร้สาระก็เชิญที่ brutalprakan ครับ
และถ้าต้องการแฟนบอลให้ไปหาตามเข่งผักครับ
บลูทั่ลปิดปรับปรุง

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 11, 18:38:13 »
เลือกเล่น(ไร้สาระ)กันเฉพาะบางกระทู้ดีมะ?
น่าจะเป็นทางออกที่ดีนะ

*

ออฟไลน์ พ่อไอซ์

• 338
  • 8
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 11, 21:18:20 »
เลือกเล่น(ไร้สาระ)กันเฉพาะบางกระทู้ดีมะ?
น่าจะเป็นทางออกที่ดีนะ
ดีครับ เริ่มจากกระทู้นี้เลยนะ

*

ออฟไลน์ พ่อไอซ์

• 338
  • 8
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 11, 21:22:50 »
มาส่งที่อบจ.ได้มั้ยครับ ถ้าได้ขอขนาด 600 ซี.ซี. 10 แพ็คครับ

*

• 3,020
  • 36
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน, 11, 22:46:09 »
มาสงที่บ้านผมได้ไหมครับ....ถ้าได้  ขอซื้อ 2 ขวด....ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :( :(

*

ออฟไลน์ **ทนายสัก**

• 297
  • 2
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 11, 10:51:52 »
มาสงที่บ้านผมได้ไหมครับ....ถ้าได้  ขอซื้อ 2 ขวด....ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :( :(
แวะมาส่งให้ผมด้วย 6 ขวดครับ :D

*

• 2,826
  • 33
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 11, 12:03:26 »
:) แก่แล้วพูดไม่รู้เรื่องเหรอลุงเดี๋ยวให้ไอ้โอ๊ดจัดหนักเลยเดี๋ยวก่อน [(elder)] [(elder)]

*

• 2,052
  • 82
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 11, 13:52:34 »
:) แก่แล้วพูดไม่รู้เรื่องเหรอลุงเดี๋ยวให้ไอ้โอ๊ดจัดหนักเลยเดี๋ยวก่อน [(elder)] [(elder)]
เหม็นคาวว่ะ