อีกเดือนกว่าผมจะเรียนจบแล้ว กะว่าจะมาเชียร์อย่างเต็มตัว !!!!!

• 8 ตอบ
  • 2525 อ่าน
*

ออฟไลน์ ลามะหนุ่มแห่งเนปาล_AV070

• แฟนบอลปราการ
  • 16
  • 2
พอมารู้ข่าวว่าสนามเหย้าย้ายไปไกลกว่าเดิมอีก   อื้อหือ !!!!

อยากมีเงินซักพันล้านเนรมิตสนามให้อยู่ใจกลางเมืองปากน้ำจริงๆครับ

*

ออฟไลน์ a_zaa39 ณ.พระประแดง

• ครอบครัวปราการ
  • 568
  • 20
  • สุขสวัสดิ์ 39
ดีใจด้วยครับ  จะได้มีคนไปดูหน่อย

*

ออฟไลน์ Nui Prakanner

• 894
  • 21
  • รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
ยินดีด้วยนะครับ กับการสำเร็จการศึกษา

วันไหนที่มาเชียร์ ก็อย่าลืมมาทักทายกัน

มาช่วยกันตีกลองร้องเพลงเชียร์ได้เลยนะครับ

หรือแว้บจากบอร์ดสู้สู้ มาช่วยกันสร้างสีสันในบอร์ดนี้บ้างก็ได้นะครับ  >:D

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ไปทำงานเก็บตังมาสร้างสนามซิว่ะ เคี๊ยกๆๆ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
จบจากเนปาล แล้วอย่าลืมแวะไปเอาเงินที่ดูไบ ด้วยนะครับ  >:D
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
 >:D หนุ่มนักเรียนนอกเหรอเนี่ย  [(brr)]เจอกันในสนามทักทายกันนะครับ
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
ไม่ได้ท้านะแต่ผมว่าคุณไม่กล้า

*

ออฟไลน์ ลามะหนุ่มแห่งเนปาล_AV070

• 16
  • 2
ไม่ได้ท้านะแต่ผมว่าคุณไม่กล้า

ไม่กล้าเรื่องอะไรครับ ผมงง ???

ถ้าเรื่องสนาม ผมยังไม่มีปัญญาหาเงินจริงๆครับ

แต่ถ้าเรื่องไปเชียร์อย่างเต็มตัว  ผมไปแน่ครับ 

ผมเคยติดตามอย่างไม่จริงจัง สมัยยังเป็นทีมเทศบาลนครสมุทรปราการ

ผมตามไปเชียร์อย่างจริงจังในช่วงรอบแชมป์เปี้ยนส์ลีกเมื่อประมาณสองสามปีที่แล้ว

ที่อยู่ร่วมกลุ่มเดียวกับเชียงราย ยูไนเต็ด  หลังจากนั้นไม่ได้ไปเชียร์ เพราะติดเรียนที่ชลบุรีเนี่ยแหละครับ

อีกเดือนกว่าๆครับ ผมเรียนจบ  แล้วผมจะได้ไปเชียร์ด้วยครับ

ส่วนช่วงปลายเดือนเมษายนปีนี้   ผมลาบวชครับ 

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
ยินดีครับ
ปีนี้เราดูดร๊อปลงและต้องจูนกันอีกเยอะ
กำลังใจจากแฟนบอล เป็นสิ่งสำคัญมากสำหรับปีนี้
การมีแฟนบอลเพิ่มขึ้นมา ถือเปนเรื่องที่น่ายินดี
ยังไงมีเพื่อนชวนเพื่อน ชวนใครได้ก็ชวนมาดูกันเยอะๆครับ
 :great: :great: :great: :great:

ปล.จบมาได้งานทำไวไวครับ เพราะเงินคือสิ่งสำคัญในการดูบอล [(lol)]
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN