โหมโรง - Hima Grand Debut Night Party 2012

• 14 ตอบ
  • 2854 อ่าน
*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
โหมโรง - Hima Grand Debut Night Party 2012
« เมื่อ: 8 มีนาคม, 12, 12:56:57 »

ขอฝากงานปาร์ตี้หิมะไว้หน่อยนะครับ

วันที่10มีนาคม2555 เวลา18.00น.เป็นต้นไป ณ.ร้านสองเขต(ถนนแบริ่งตัดใหม่ลาซาล)
งานเปิดตัวสโมสรฟุตบอลหิมะวันเดอร์เร่อ(อย่างเป็นทางการ)
และการแสดงมากมายจากทีมงานหิมะพาเพลินสตูดิโอ
การพบปะสังสรรค์ชาวหิมะแบบเป็นกันเองและร่วมสนุกจับของรางวัล
บัตรราคา500บาท=อาหารและเครื่องดื่มฟรีตลอดคืน
บัตรราคา350บาท=อาหารและเครื่องดื่มไม่มีแอลกอฮอลล์ตลอดคืน(สำหรับท่านที่ไม่ทานเหล้า)
บัตรราคา200บาท=จับฉลากลุ้นรับของรางวัล(ซื้อเพิ่มจากบัตรอาหารเครื่องดื่ม)
คอนเซ็บของงาน"หิมะแกรนด์โอเพนนิ่งไนท์ปาร์ตี้"คือสีสันของฟุตบอลไทยนะครับ

กรุณาแต่งตัวมาในตีม"สดใสซาบซ่า"(เสื้อหิมะถ้ามี หรือเสื้ออื่นๆที่ใส่แล้วสดใส)นะครับมิตรรักและแฟนคลับ!!!

บัตรเข้างานติดต่อซื้อได้กับท่านประมุข(ปินตู)
หรือสมาชิกหิมะทุกท่านครับได้เลยครับบัตรได้มีจำหน่ายแล้ว
แนะนำว่าควรติดต่อซื้อก่อนจะสะดวกแก่ฝ่ายจัดงานครับ
บัตรจับของรางวัลติดต่อซื้อได้ที่คุณหลวงครับ(ซื้อก่อนงานเพราะต้องเอาเงินไปซื้อของรางวัล)

โดย คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่(ประธานฝ่ายกวนส้นตีนแก๊งหิมะ)

ค่าใช้จ่ายในการจัดงานครั้งนี้ ตกลงกับร้านไว้ให้นับเป็นหัว เพื่อที่จะได้มีของกินไม่ขาดปาก ก็เลย เหมาไว้ 350 กินได้เต็มที่ ยกเว้นเหล้า - (น้ำ น้ำอัดลม โซดา น้ำแข็ง รวมอยู่ในนี้แล้ว) คือที่มาของการเกิดบัตร No แอลกอฮอล์

500 บาท คือบัตรที่เงินเหลือจากที่ให้ร้าน 350บาท  ซึ่งเหลือ 150 บาท รวมตังกันไว้ซื้อเหล้าครับ

บัตร200 คือบัตรจับรางวัลลุ้นให้สนุกสนานในงานครับ

ส่วนค่าใช้จ่ายอื่นเช่นตกแต่ง + ปริ้นบัตร ทางหิมะ ได้ใช้เงินกอลกลางออกให้ เพื่อความเมามันส์ ของ เพื่อนๆทุกคน

เพราะฉันนั้นอยากให้ไปกันเยอะๆ

หิมะ จะสร้างสีสันให้วงการฟุตบอลไทย และ ฟุตบอลสมุทรปราการ ตลอดไป

http://www.facebook.com/events/214034145362536/  -- กิจกรรมโปรดกดเข้าร่วม หรือไม่ด้วยครับ

http://www.facebook.com/pages/Hima-Corp/190016644437333?ref=tn_tnmn   ---- ฝากกดไลค์แฟนเพจด้วยครับ

ไทยพานิชย์  สาขา อิมสำโรง ๓๓๒๒๑๑๖๕01 อัศวนี ปานเดย์

เสร็จแล้ว SMS ระบุบัตรที่อยากได้ หรือ โทรมาที่ 081-66-77-11-3 ปินตู

ปินตู

งานนี้หิมะมีแต่ขาดทุน เพื่อมิตรรักแฟนคลับ อยากให้มา่ร่วมงานกันเยอะๆ แล้ววันอาทิตย์ มารวมพลังไปเชียร์ปราการ กับ ยุดยา กันครับ

ปล.เต็มที่ครับ ไม่เข้มข้นเราไม่นอนนนนนนนน  >:D

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
Re: โหมโรง - Hima Grand Debut Night Party 2012
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 8 มีนาคม, 12, 14:17:13 »
ผมเอาบัตร350 1ใบจ่ายหน้างานได้มั้ยอะ

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
Re: โหมโรง - Hima Grand Debut Night Party 2012
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 8 มีนาคม, 12, 15:30:04 »
กี่ ศพ วะ น่ะ ....  [(cry)] [(cry)] [(cry)]
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 8 มีนาคม, 12, 19:39:22 »
 8)อยากไปแต่ต้องขอเมียก่อน
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 8 มีนาคม, 12, 20:22:09 »
ร้านนี้มีทรูให้ดูด้วยหรือไม่ครับ
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 9 มีนาคม, 12, 00:37:03 »
มีครับ
ร้านนี้มีทรูให้ดูด้วยหรือไม่ครับ

ให้ผมขอให้มั้ยครับ
8)อยากไปแต่ต้องขอเมียก่อน
ได้ครับ
ผมเอาบัตร350 1ใบจ่ายหน้างานได้มั้ยอะ

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 9 มีนาคม, 12, 16:41:20 »
ตัวอย่างของรางวัลในงานปาร์ตี้พรุ่งนี้ครับ

*

ออฟไลน์ โจ้ปราการ

• 216
  • 4
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 9 มีนาคม, 12, 19:44:30 »
ตัวอย่างของรางวัลในงานปาร์ตี้พรุ่งนี้ครับ

ถ้านี่ คือของรางวัล จะไปด้วยทันที  :D :D

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 9 มีนาคม, 12, 20:16:08 »
18+                     [(eee)] [(eee)]

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ คนบ้าบอลไทย

• 510
  • 28
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 มีนาคม, 12, 01:17:48 »
ตัวอย่าง เนี่ย หัวใจจะวาย
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=5b76a22d84cb4e44062a48a06786c3f6)

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มีนาคม, 12, 16:02:27 »
ขอเปิดตัวแฟนใหม่ในงานนี้ด้วยเลยแล้วกันนะครับ

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 มีนาคม, 12, 00:47:12 »
กว่าจะหากระทู้เจอ -*-

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 มีนาคม, 12, 01:07:51 »
Paradorn Battman
แฟนบอล กับ คนดูบอล ต่างกันครับ
คนดูบอล อยากดูทีมชนะ ทีมประสบความสำเร็จ แต่จะทิ้งทีมเมื่อทีมกำลังโหยหาชัยชนะ เป็นปกติที่คนมักจะเลือกยืนอยู่ข้างที่ชนะเสมอ
แฟนบอล อยากดูทีมชนะ ทีมประสบความสำเร็จ เหมือนกัน แต่ แฟนบอลจะยืนหยัดอยู่กับทีมรักเสมอไม่ว่าผลงานทีมเขาจะเป็นอย่างไร
ผมเคยแปลกใจ ทำไมแฟนบอลต้องร้องไห้จะเป็นจะตายเมื่อทีมรักตกชั้น ทำไมเขาดีใจเหมือนคนบ้าเมื่อทีมเขาได้แชมป์ ผมเคยเห็นเมืองทั้งเมืองเป็นสีแดงเมื่อวันที่ลิเวอร์พูลได้แชมป์ยูโรเปี้ยน ผมเคยเห็นคนแมนเชสเตอร์ทั้งเมืองร้องไห้ในวันที่ซิตี้ตกชั้นเมื่อหลายปีก่อน
วันนี้ผมว่าผมมีคำตอบ เป็นเพราะใจมันผูกติดกัน ทีมชนะ เราดีใจ เราชนะด้วยกัน ทีมแพ้ เราร้องไห้ เสียใจ เราแพ้ด้วยกัน
วัฒนธรรมแบบนี้ผมว่าคงต้องใช้เวลา ผมเชื่อว่าวันนึง อ่างทองของเราจะเป็นแบบนั้น วันที่หัวใจทุกดวงของแฟนบอลผูกติดกัน ร่วมกันแบ่งปันความรู้สึกซึ่งกันและกัน หวังว่าวันที่ผมรอจะมาถึงเร็วๆนี้

แล้วเราจะก้าวไปพร้อมๆกันครับ!!!

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 มีนาคม, 12, 15:04:40 »
แฟนบอล กับ คนดูบอล ต่างกันครับ
คนดูบอล อยากดูทีมชนะ ทีมประสบความสำเร็จ แต่จะทิ้งทีมเมื่อทีมกำลังโหยหาชัยชนะ เป็นปกติที่คนมักจะเลือกยืนอยู่ข้างที่ชนะเสมอ
แฟนบอล อยากดูทีมชนะ ทีมประสบความสำเร็จ เหมือนกัน แต่ แฟนบอลจะยืนหยัดอยู่กับทีมรักเสมอไม่ว่าผลงานทีมเขาจะเป็นอย่างไร
ผมเคยแปลกใจ ทำไมแฟนบอลต้องร้องไห้จะเป็นจะตายเมื่อทีมรักตกชั้น ทำไมเขาดีใจเหมือนคนบ้าเมื่อทีมเขาได้แชมป์ ผมเคยเห็นเมืองทั้งเมืองเป็นสีแดงเมื่อวันที่ลิเวอร์พูลได้แชมป์ยูโรเปี้ยน ผมเคยเห็นคนแมนเชสเตอร์ทั้งเมืองร้องไห้ในวันที่ซิตี้ตกชั้นเมื่อหลายปีก่อน
วันนี้ผมว่าผมมีคำตอบ เป็นเพราะใจมันผูกติดกัน ทีมชนะ เราดีใจ เราชนะด้วยกัน ทีมแพ้ เราร้องไห้ เสียใจ เราแพ้ด้วยกัน
วัฒนธรรมแบบนี้ผมว่าคงต้องใช้เวลา ผมเชื่อว่าวันนึง อ่างทองของเราจะเป็นแบบนั้น วันที่หัวใจทุกดวงของแฟนบอลผูกติดกัน ร่วมกันแบ่งปันความรู้สึกซึ่งกันและกัน หวังว่าวันที่ผมรอจะมาถึงเร็วๆนี้

แล้วเราจะก้าวไปพร้อมๆกันครับ!!!
ตึ้ง โป๊ะ !!!
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 9,396
  • 159
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 มีนาคม, 12, 08:29:33 »

ตึ้ง โป๊ะ !!!
ก็ของอ่างทองไง กูชอบใจ

กูก็ใส่ชื่อเค้าไว้ด้านบนไง เจ๋งกว่าของเราตั้งเยอะ

แต่ทำไงได้รักไปแล้ว

ถ้าคนที่พูดแบบข้างบนได้แล้วคิดได้แบบนี้จริงๆ มาทำทีมไหน ทีมนั้นคงเจ๋งมากๆ

ปล.ไม่ได้บอกว่าอ่างทองจะทำเหมือนที่พูด แต่อยากได้คนที่ทำได้แบบนี้น่ะ IMAGINE OF MY MIND