ผบ.ปราการพบแฟนบอล..หายไป

• 4 ตอบ
  • 2295 อ่าน
*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
ผบ.ปราการพบแฟนบอล..หายไป
« เมื่อ: 24 เมษายน, 12, 13:12:49 »
      เห็นช่วงเลก2 ฤดูกาลที่แล้วมีอยู่เลย  ตอนนี้หายไปไหนแล้วอยากให้มีมาตอบคำถามแฟนบอลเหมือนเดิมจัง  อย่างน้อย ๆ จะได้รับรู้ข่าววงในที่ไม่ใช่ข่าวลือบ้าง  อย่างเช่น ปีที่แล้วเราจะได้นักเตะคนไหนมาเสริมทีม (เก็มเด็ม , เจ้าลิง ฯลฯ)   สปอนเซอร์   เรื่องสนาม ฯลฯ
      นายกพบประชาชนยังมีเลยทำไมเราจะมีบ้างไม่ได้  ในทางอ้อมเป็นการเพิ่มแรงศรัทธา ความเชื่อมั่นให้มีต่อสโมสร  ไม่อยากให้เงียบหายไป   รบกวน ผบ.ปราการ สละเวลาอันมีค่ามาคุยแลกเปลี่ยนแนวคิดแฟนบอลปราการบ้างนะครับ

รักนะจุ๊บ ๆ (แต่ผมรักเมียผมมากกว่า)

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
Re: ผบ.ปราการพบแฟนบอล..หายไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 เมษายน, 12, 19:02:39 »
 ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::)
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 เมษายน, 12, 23:37:52 »
ช่วงนี้เว็บบอร์ดเงียบๆ นะครับ

ผบ. น่าจะทำอะไรสักอย่าง
    [(sabai)] [(sabai)]

หรือไม่ก็สนับสนุนของรางวัลเล็กๆ น้อยๆ การร่วมสนุกตาทิพย์อวอร์ด ได้นะครับ

8) 8) 8)

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 เมษายน, 12, 09:56:10 »
ได้ตังอบจ.มาแล้ว

แฟนบอลบางคนรอเบอร์ 8 - 9 - 10 - 34

สนามเป็นไงบ้าง สุเมธให้ย้ายไหม

อยากรู้จังเลย

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 เมษายน, 12, 11:13:51 »
เมื่อวาน เห็นแว๊บๆ อยู่แถวพระประแดง  >:D
เบื่อ พวก เสี้ยม