ฝนตกเป็นน้ำเดือด ปราจีนยูไดร์ชูทผีจับยัดทดเจ็บเสมอ 1-1

• 24 ตอบ
  • 7280 อ่าน
*

ออฟไลน์ mojihead

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 918
  • 39
  • FORTRESSIAN ๒
รายชื่อนักเตะ 11 ตัวจริง ก้อปมาจากของพี่เหน่ง :great:
โกล์ # 25 หอย ชัยยุทธ

กองหลัง
# 27 กบ  ณัฐวัฒน์
# 30 ษิณ ทักษิณ
# 31 สิริ เด็กโป้
# 29 เบน ทยาธร

กองกลาง
# 3 ดุ๊กดิ๊ก ดิกซัน
# 7 เอก วัชระ
# 11 เจมส์ อดิศักดิ์
# 32 อุสมาน

กองหน้า
# 17 อาร์ท เบญจพล กัปตันทีม
# 19 ปาล์ม พัฒนากรณ์

*

• 918
  • 39

*

• 918
  • 39
จังหวะนี้ดุกดิ้กโหม่งเฉี่ยวไปนิดเดียว ต่อเนื่องด้วยจังหวะสวนกลับ ปาล์มลากมาทางริมเส้นซ้าย

จะเปิดหรือยิงไม่เเน่ใจ บอลทำท่าจะออกพี่อาร์ท(กับตัน)แปตูมเดียวตาข่ายเเทบขาด  :great:

*

• 918
  • 39
หมดครึ่งเเรกกันไป

*

• 918
  • 39
ระหว่างพักครึ่งมีการถามไถ่ว่าเสียงหญิงสาวผู้ลึกลับอันน่าหวาดเสียวมาจากฝั่งใด เดวไปดูกันอิอิ

*

• 918
  • 39
ตัวละครลับโผล่มาเเล้วอิอิ ใครเอ่ยๆ 

พร้อมกับฝนตกพายุเข้า

*

• 918
  • 39
จบดีกว่า อิอิ กรรมการวันนี้เตี้ยมากๆ เซรง + กะยัยนกหวีด อิอิ  [(tung)]

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
ขอบคุณครับ 

นัดหน้า ขอขึ้นไปด้วยได้มั้ยครับ   

:great: :great:

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
ขอบคุณครับท่าน ไม่คิดว่าจะขึ้นไปจริง ๆ ยังไงก็ระวัง ๆ ด้วย มันอันตรายมากง่ะ ...  [(brr)]

*

ออฟไลน์ โจ้ปราการ

• 216
  • 4
อยากจะบอกว่าเป็นไข้ครับ  :'( :'(

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
หืมมม ถ่ายจากตรงไหนอ่าครับ ดูแล้วมุมเหมือยลอยตัวถ่ายยยย

ขอบคุนครับบ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

• 918
  • 39
ขอบคุณครับ 

นัดหน้า ขอขึ้นไปด้วยได้มั้ยครับ   

:great: :great:
  จัดไปขึ้นมาสังเวยความสูงเสียวด้วยกันน้องยีส อิอิ เอาผ้าขี้ริ้วมาด้วยฝุ่นเยอะไปหน่อย

ขอบคุณครับท่าน ไม่คิดว่าจะขึ้นไปจริง ๆ ยังไงก็ระวัง ๆ ด้วย มันอันตรายมากง่ะ ...  [(brr)]

น้าเเหละเเนะนำเเต่ละอย่าง  :D

อยากจะบอกว่าเป็นไข้ครับ  :'( :'(

นัดหน้าตากฝนอีกซักนัดจะได้หายครับ อิอิอิ [(fan)]

หืมมม ถ่ายจากตรงไหนอ่าครับ ดูแล้วมุมเหมือยลอยตัวถ่ายยยย

ขอบคุนครับบ

อยู่ใต้หลังคาค้าบ วิวดีสุดๆ

*

ออฟไลน์ กรุ๊ง-กริ๊ง

• 1,880
  • 107
  • https://www.facebook.com/thanida.khph
ขอบคุณค่ะ  :great: :great:
แต่มันสูงมากนะน่ะ ที่ท่านยืน...ถ้านัดหน้าจะขึ้นไปอีกระวังตัวด้วยเน้อออ

กล่าวถึง ป้าเจ๊ เกงเขียว ที่ตะโกน และกรีดร้องเหมือนผีเข้า...มันน่าเอาขี้เถ้ายัดปาก นางซะจิงๆ :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6 พฤษภาคม, 12, 21:43:25 โดย กรุ๊ง-กริ๊ง »
ถนนบางสายไกลหน่อย  แต่ก็ยังมีวันไปถึง

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ โอ๋ เจ๋งเป้ง ปราการ

• 1,773
  • 34
  • โอ๋ ปราการ FC ตัวยง
ขอบคุณครับ สู้กันต่อไป พี่น้องครอบครัวปราการ :smitten:
(http://www.bcoms.net)

โอ๋..ปราการ..ตัวยง

*

ออฟไลน์ Blue Ocean

• 5,029
  • 83
  • เราจะไป D1 ไม่วันใดก็วันหนึ่ง
ถ้าผีไม่จับยัด เจ๊คงไม่หายคลั่ง  >:D

*

ออฟไลน์ noipee spfc

• 225
  • 3
-ขอบคุณค่ะที่เก็บภาพสวย สวย .... มาให้ดู  :great: :great: :great:

แต่สำหรับนัดนี้ขอบอกว่า เซ็งกับเจ๊กางเกงเขียว + กรรมการม๊าก   ..... [(knife)] [(knife)]

*

ออฟไลน์ mixkymom

• 133
  • 7
ขอบคุณ สำหรับภาพสวยๆ .... ภาพสวยมาก
จะอยู่เป็นคนสุดท้าย ของเธออยู่ตรงนี้...

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
ขอบคุณมากมายครับ  :icon_adore:

เจ๊เกงเขียวเป็นสาเหตุ ที่ทำให้กรรมการกากหรือป่าวครับท่าน
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ SonOfLight

• 1,859
  • 38
นัดหน้านั่ง ฮ ถ่ายเลย :)
ภาพสวยมากครับ

*

• 918
  • 39
ขอบคุณค่ะ  :great: :great:
แต่มันสูงมากนะน่ะ ที่ท่านยืน...ถ้านัดหน้าจะขึ้นไปอีกระวังตัวด้วยเน้อออ

กล่าวถึง อีเจ๊ เกงเขียว ที่ตะโกน และกรีดร้องเหมือนผีเข้า...มันน่าเอาขี้เถ้ายัดปาก นางซะจิงๆ :-X

อยู่ข้างบนได้ยินเสียงด่าของชีชัดมากเลย ด่าสวนไปบ้างไม่รู้จะได้ยินอะป่าว อิอิ

:great:
((:))

ขอบคุณครับ สู้กันต่อไป พี่น้องครอบครัวปราการ :smitten:

ขอบฟ้าถึงเเน่นอนคับอิอิ

ถ้าผีไม่จับยัด เจ๊คงไม่หายคลั่ง  >:D

คงวี้ดๆๆๆๆยันปราจีน สงสารผัวนักบอลมันชิบเป๋งเลยคับน้า อิอิ

-ขอบคุณค่ะที่เก็บภาพสวย สวย .... มาให้ดู  :great: :great: :great:

แต่สำหรับนัดนี้ขอบอกว่า เซ็งกับเจ๊กางเกงเขียว + กรรมการม๊าก   ..... [(knife)] [(knife)]

เซ็งเช่นกันอย่างเเรงคับ

ขอบคุณ สำหรับภาพสวยๆ .... ภาพสวยมาก

ขอบคุณคับ

ขอบคุณมากมายครับ  :icon_adore:

เจ๊เกงเขียวเป็นสาเหตุ ที่ทำให้กรรมการกากหรือป่าวครับท่าน

กากทั้งสองตัวอย่างเเท้จริงคับ อิอิ

นัดหน้านั่ง ฮ ถ่ายเลย :)
ภาพสวยมากครับ

ของบสโมสรได้ไม๊อะคับเดวจัดให้ อิอิ

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
นัดเหย้ากองเชียรน้อยจริง สโมจะทำไงดีล่ะ
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
 :-[ :-[
นัดเหย้ากองเชียรน้อยจริง สโมจะทำไงดีล่ะ

:-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ PrakanShooter

• 2,784
  • 1925
    • www.samutprakanfootballclub.com
ขอบคุณครับ  :)

*

• 918
  • 39
:-[ :-[

:-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

นัดเยือนเยอะกว่าอย่างเห็นได้ชัด  :'(