รวมพลังปลุกปราการ..ร่วมด้วยช่วยเชียร์ จาก 400 เสียงเป็น 800 เสียงกระหึมบางมด

• 12 ตอบ
  • 2174 อ่าน
*

ออฟไลน์ เจี๊ยบ>>แพรกษาใหม่

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 429
  • 3
  • ทางเดียวกัน
เราฉลองสมาชิกครบ 400 เสียง แล้ว ถ้าเพือนสมาชิกทุกท่านช่วยกันชวนเพื่อน แฟน หรือกิ๊ก :smitten:

มาเพิ่มได้ 1 คนต่อ 1 เสียง ก็จะเพิ่มเป็น 800 เสียงกระหึมบางมด นัดรับการมาเยือนของนครนายก

เพื่อเป็นกำลังใจให้นักฟุตบอล...และลุ้นแชมป์ 2 เกมส์ที่เหลือ..เรามาช่วยกันส่งเสียงเชียร์กันดังๆครับ

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
ถ้า 400 คน ชวนมาเพิ่ม  อีก 1 ต่อ 2 คน

จะได้เป็น 1200 คน ใช่มั๊ย   (ผมคุญถูกกป่าว)
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
ถ้า 400 คน ชวนมาเพิ่ม  อีก 1 ต่อ 2 คน

จะได้เป็น 1200 คน ใช่มั๊ย   (ผมคุญถูกกป่าว)

ตั๋งตกเลขเปล่า มันต้อง 1203 ดิ รวมตัวเองด้วย  :D

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ kalasi:อั๋น ณ.ปราการ

• 1,920
  • 28
  • สาวก Fortressians ยักษ์ฟ้า-ขาว แห่งอ่าวไทย

ตั๋งตกเลขเปล่า มันต้อง 1203 ดิ รวมตัวเองด้วย  :D

555+ ตามนั้น
(http://www.bcoms.net)

(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
อาทิตที่6เนี่ยของผมมีไป3แล้ว(เพื่อน,บุตรชาย,บิดา)แล้วอาจมีน้องๆที่เล่นบอลด้วยกันไปดูและไปเป็นสมาชิกอีก ;) C:-)
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
เราฉลองสมาชิกครบ 400 เสียง แล้ว ถ้าเพือนสมาชิกทุกท่านช่วยกันชวนเพื่อน แฟน หรือกิ๊ก :smitten:

มาเพิ่มได้ 1 คนต่อ 1 เสียง ก็จะเพิ่มเป็น 800 เสียงกระหึมบางมด นัดรับการมาเยือนของนครนายก

เพื่อเป็นกำลังใจให้นักฟุตบอล...และลุ้นแชมป์ 2 เกมส์ที่เหลือ..เรามาช่วยกันส่งเสียงเชียร์กันดังๆครับ

ระวังโดนจับกิ๊กนะ อุอุ

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
เยี่ยมเลยครับพี่เทียน มากันเยอะๆนะครับ >:(

*

ออฟไลน์ ฟ้าเดียวกัน

• 353
  • 8
งั้น ผมต้องรีบไปหา " กิ๊ก " แล้วใช่ไหมครับ ..... เพราะถ้าไม่ถึง 1203 เด๋วผมคงจะโดนต่อว่า ....  ??? ???

*

ออฟไลน์ คนบ้าบอลไทย

• 510
  • 28
สวัสดีครับพี่น้องชาวสมุทรปราการfcเจอกันแน่นอนครับและผมจะชวนชาวพี่น้องTTMมาช่วยอีกแรงเพื่อก้าวสู่D1 ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าครับ   (แล้วเจอกัน)
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=5b76a22d84cb4e44062a48a06786c3f6)

*

NK

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับพี่น้องชาวสมุทรปราการfcเจอกันแน่นอนครับและผมจะชวนชาวพี่น้องTTMมาช่วยอีกแรงเพื่อก้าวสู่D1 ขอแสดงความยินดีล่วงหน้าครับ   (แล้วเจอกัน)

;D ;D ;D

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x

ด้วยความยินดีและขอบคุณค่ะ ^^

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
ไม่น่าเชื่อไอเกมส์คิดเลขถูกด้วย :D
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน