ถามครับ ไปดูคอนเสิร์ตเลยต้องไปประมาณกี่โมงครับ (ไม่ได้ไปเตะบอลด้วย)

• 3 ตอบ
  • 1099 อ่าน
*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
^^^^^ ตามข้างบนเลยครับ  จะได้กะเวลาถูก

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
ผมไป สองทุ่มครับพี่
อิอิ ;)
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
อ้าวฟงไปหรอ
งั้นกูไม่ไปละ :D

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ตอยตอบแบบนี้กระทู้จบเลย 555+