แจกฟรี !! บัตรเข้าชม บ่าววี คืนนี้ ... 1 ใบ

• 9 ตอบ
  • 1798 อ่าน
*

ออฟไลน์ ฟ้าเดียวกัน

• แฟนบอลปราการ
  • 353
  • 8
พอดีผมมีบัตรอยู่ 1 ใบครับ ได้มาวันที่ไปดูบอล ที่พี่บ่าวว่า แจกเมื่อสัปดาห์ก่อนโน้น ... ซึ่งตัวกระผมเอง คงไม่มีโอกาสได้ไปดู ผมจึงเอาบัตรมาแจกครับ แจกฟรี .....

แต่มีข้อแม้นิดนึงว่า คนที่จะมารับบัตรผม ให้มารับที่ สำโรง ( ถนนสุขุมวิท ) หรือ ข้างหลังซอยวัดด่าน ( ตรงถนนศรีนครินทร์ ) นะครับ ...

พอดี ไม่สะดวกที่จะไปนัดเจอที่หน้า 4x4 หรือที่อื่นนะครับ ........

เอาเป็นว่า ใครอยู่แถวสำโรงหรือใกล้เคียง ยังไม่มีบัตร ก็ติดต่อมาได้เลยนะครับ ....

ใครเข้ามาก่อน ก็บอกชื่อไว้ก่อนเลยนะครับในกระทู้นี้ .... เด๋วผมจะให้เบอร์หลังไมค์นะครับ ( PM ) ....

ขอบคุณครับ ..

*

• 353
  • 8
Re: แจกฟรี !! บัตรเข้าชม บ่าววี คืนนี้ ... 1 ใบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 2 กันยายน, 09, 16:41:23 »
หลัง 5 โมงคงไม่ได้เข้ามาดู ... ถ้าใครขอรับบัตร โทรมาที่เบอร์นี้แล้วกันนะครับ ....

089-123-5373

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• ครอบครัวปราการ
  • 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
Re: แจกฟรี !! บัตรเข้าชม บ่าววี คืนนี้ ... 1 ใบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 2 กันยายน, 09, 18:52:25 »
ถ้าผ่านทางนั้นเด๋วผมโทรไปขอนะครับ
ขอบคุณครับ 8)

*

ออฟไลน์ เรือใบ ป้อมปราการ

• 59
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 00:26:56 »
น้ำใจงามจังครับ

สหายฟ้าเดียวกัน

*

• 59
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 00:46:21 »
 8) 8) 8) 8) 8)

*

ออฟไลน์ แปนโอชา ณ ๖๖๒

• 421
  • 22
  • อย่างโน้นก็ไม่ดี อย่างนี้ก็ไม่เอา แล้วมึงจะเอายังไง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 04:00:42 »
ใจดีจังครับ

*

• 353
  • 8
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 09:01:32 »

ออกตัวล้อฟรีก่อนนะครับ .....

ว่า ชื่ออาจจะเหมือนกัน แต่ความหมายอาจจะไม่เหมือนกันนะคร้าบบบ ....

ฟ้า ของผมคือ สี " ฟ้า " สีประจำสโมสร สมุทรปราการ .... " เดียวกัน " ก็คือ ถึงแม้อาจจะไม่ได้อยู่ในกลุ่ม ฟรอสเทรสเซี่ยน กลุ่มใหญ่ แต่ก็คือ ฟ้าที่เป็นสีเดียวกันนะคร้าบ ...

ผมมีอุดมการณ์ต่างจากเว็บบางเว็บ ....... แต่คบได้ทุกคนครับ เพราะฟ้า สี เดียวกัน .....  :) :)

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 14:06:40 »

ว่า ชื่ออาจจะเหมือนกัน แต่ความหมายอาจจะไม่เหมือนกันนะคร้าบบบ ....

ฟ้า ของผมคือ สี " ฟ้า " สีประจำสโมสร สมุทรปราการ .... " เดียวกัน " ก็คือ ถึงแม้อาจจะไม่ได้อยู่ในกลุ่ม ฟรอสเทรสเซี่ยน กลุ่มใหญ่ แต่ก็คือ ฟ้าที่เป็นสีเดียวกันนะคร้าบ ...

ผมมีอุดมการณ์ต่างจากเว็บบางเว็บ ....... แต่คบได้ทุกคนครับ เพราะฟ้า สี เดียวกัน .....  :) :)

ความหมายดีครับ.....คิก ๆ ๆ   :D :D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

• 59
  • 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 21:31:00 »

ผมไม่ได้หมายความว่าอะใรเลยนะครับ เห็นใจดีแจกบัตร
ผมจึงเรียกชื่อคุณ
งั้นเปลี่ยนใหม่

สหายปื๊ด

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 21:35:27 »
 :D
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus