เตะบอลหนุกมากมาย

• 5 ตอบ
  • 1229 อ่าน
*

ออฟไลน์ ~*!!สหายกอล์ฟกันเนอร์ เบอว่ารักแธบ!!*~

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,235
  • 20
  • ~~ KEEP IT REAL ~~
เตะบอลหนุกมากมาย
« เมื่อ: 2 กันยายน, 09, 22:03:38 »
วันนี้ขอบอกว่าหนุกมากมายเลยคับ.......เล่นกับทีมพี่บ่าว...แน่นกันทุกคน(พุงอะ)......มีพี่คนหนึ่งโคตรเหมือน โรนัลดิญโญเลยอะ...แบบถอดแบบกันมาเลยอะ 8)ว่าจะเข้าไปขอลายเซ็นสักหน่อย...หุหุหุหุหุแต่ไม่มีโอกาส และต้องขอบคุณทีมงานของสมุทรปราการ เอฟซี ที่มีข้าวอร่อยๆมาเลี้ยงทุกคน ขอบอก ข้าวหมุแดงกับหมูกรอบ หร๊อยจังหู้!!!แต่ผมไม่ได้ไปร่วมงานคอนเสิรต์พี่บ่าวเพราะผมมีเรียนเช้า...ไปไม่ได้อะคับ ไว้มีโอกาสผมคนนี้จะไม่พลาดเลยคับ สัญญา 8)  90 นาทีไม่มีหยุด  สุภาพบุรุษสมุทรปราการ สู้สู้!!!!!! ;)

*

onlinelife_บุญหริ

• บุคคลทั่วไป
Re: เตะบอลหนุกมากมาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 02:13:05 »
เหมือนมากครับ เหมือนจริงๆ
ยืนดูอยู่ โรนัลดิญโญ่ ชัดๆ

ปลื้ม น้าหมูด้วย เหมือนมากๆๆๆๆ อุส่ามาพากษ์บอลให้
ฮ่าๆๆๆๆ

ไม่ได้ไปดูคอนเสิร์ตคับ ติดทำงานส่งครู T_T

ไว้ค่อยไปดูคอนเสิร์ตครั้งต่อไป "บ่าววี ฉลองปราการเหยียบดิวิชั่น1" อิอิ

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 17:08:48 »
ไม่ได้ไปเตะกลัวตัวเหม็น
รอเมาในงานอย่างเดียว หุหุ :-X

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 21:59:45 »
ดีใจที่ได้ร่วมเตะฟุตบอลในวันนี้มีความสุขมากแม้จะเตะได้แค่20นาที
แต่จะจดจำเวลานี้ไว้อีก20ปี :-*

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 22:38:36 »
สนุกมากครับ ใครไม่ไป ทั้ง2 ที่
น่าเสียดายสุดๆ

*

ออฟไลน์ oil

• 170
  • 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 4 กันยายน, 09, 22:34:45 »
อด :'(
มาเชียรปราการ