ประมวลภาพ 4x4 Fortressians version.

• 26 ตอบ
  • 4637 อ่าน
*

ออฟไลน์ โน๊ต/โคตร/เหวง

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,999
  • 71
  • ซั่มมั้ยจะได้....จบ!!!!
ประมวลภาพ 4x4 Fortressians version.
« เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 11:37:19 »
อัลบัมนี้เป็นประมวลภาพเหล่าสาวก Fortressians ครับ ดูกันยาวๆเลยนะครับพี่น้อง  >:(

ณ 4x4 off road

ขอเริ่มที่สุดสวย อิอิ

บ.โบ้-ต.ตอย แอนด์ เดอะแก๊งค์

เอ่อ..ครายเนี่ยไม่คุ้นเลย  :D

บูทอัมโบรหน้างาน

ทักทายหน้างาน

อิอิเริ่มเข้ามากันละ

โต๊ะนี้มีแต่นายแบบนางแบบ

*

• 2,999
  • 71
ครอบครับสุขสันต์

คนขวาสุดมางัยอ่ะ คิคิ

ประธานสายพระประแดง ฮ่าๆ

อิจฉาว้อย

Idol ของใครหลายคน รวมถึงพี่ปินตู

เจ้าบีมสนใจแต่รูปโคข้างกล่อง

วันนี้นายล้มได้สวย 55

หายรั่วยังวะ เพื่อน555

*

• 2,999
  • 71
ในที่สุดผมก็ถ่ายพี่ได้ชัดซะที 555

น้องสาวครายหว่า พี่แม่มหล่อค่อดๆ

^-^

จังซี่มันต้อง ถอยหมอน........

ดูคู่นั้นซิ่หวานกว่าเราได้งัย

เรามาหวานให้คุ่อื่นอิจฉาดีกว่า

กองเชียร์เมืองลิง(ลพบุรีก็มาด้วยนะ)

:D

ยาวไป

*

• 2,999
  • 71
ดูกันยาวๆไม่รุ้จักบรรยายรัยแล้ว

*

• 2,999
  • 71
มางัยหว่า 555

เร่เข้ามาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

*

• 2,999
  • 71

*

• 2,999
  • 71
แปลงร่าง

ลากันด้วยภาพนี้ซึ่งไม่เกี่ยวข้องกันเอาซะเลย 55555

ปล.ยังเหลือชุดพี่บ่าวเราอีก 1นะครับ เจอกับหลังบ่ายโมงเด้อพี่อน้อง

*

Aunny

• บุคคลทั่วไป
Re: ประมวลภาพ 4x4 Fortressians version.
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 15:37:47 »
ขอบคุณสำหรับภาพคะน้องโน๊ต

แต่ว่าสาว2คน ที่บอกไม่คุ้นนี่แน่ใจเหรอออออ :( :( :(

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
Re: ประมวลภาพ 4x4 Fortressians version.
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 15:46:19 »
ขอบคุณครับ โน๊ต ...... คราวหน้าจะไม่พลาด........... :'( :'(
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 15:56:49 »
เยี่ยมมากโน๊ต ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ

ปล.เห็นเอ็งโยกไปถ่ายรูปไปคิดว่าจะไม่ได้ดูภาพดีดีซะแล้ว ที่ไหนได้ หมัดเมานี่หว่า แจ่ม +10
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ kalasi:อั๋น ณ.ปราการ

• 1,920
  • 28
  • สาวก Fortressians ยักษ์ฟ้า-ขาว แห่งอ่าวไทย
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 17:19:27 »
เห็นบรรยากาศแล้วอิจฉาครับบ คราวหน้าไม่พลาดแน่......
(http://www.bcoms.net)

(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 17:27:56 »
ทำไมเราไม่มีคู่เหมือนคนอื่นหว่า :'(

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 17:56:37 »
น่าสนุกจังวู้วๆๆ
 ;)ถอน
WE ARE SAMUTPRAKARN F.C.
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

• 2,999
  • 71
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 19:29:13 »
เยี่ยมมากโน๊ต ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ

ปล.เห็นเอ็งโยกไปถ่ายรูปไปคิดว่าจะไม่ได้ดูภาพดีดีซะแล้ว ที่ไหนได้ หมัดเมานี่หว่า แจ่ม +10
55 ชัดบ้างไม่ชัดบ้าง ก็ทนๆดูกันไปอ่ะพี่เทพ

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 22:09:31 »
โน๊ตบอกได้คำเดียววะ
ฝีมือ :-*
ThankYou

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ Synjyn★Starr

• 39
  • 1
  • ★Ars longa, vita brevis★
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 3 กันยายน, 09, 23:30:16 »
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆค้าบ ;) ;) ;)
สนุกสนานๆ อิอิอิ
I am the trigger. I choose my final way. Whether I bloom or fall, is up to me - ROSIER/LUNA SEA

*

ออฟไลน์ Deactivate Account

• 1,281
  • 40
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 4 กันยายน, 09, 08:23:36 »
ตากล้องได้สนุกกะเค้ามั่งมั้ยเนี่ย ถ่ายภาพมาเพียบเลย
สุดยอดจิงๆจังๆ บวกไปโลด

*

• 2,999
  • 71
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 4 กันยายน, 09, 09:20:54 »
ตากล้องได้สนุกกะเค้ามั่งมั้ยเนี่ย ถ่ายภาพมาเพียบเลย
สุดยอดจิงๆจังๆ บวกไปโลด

ได้หนุกครับ เดินถ่ายพี่ๆน้องๆ ก็สนุกแล้ว ได้เห็นสีหน้าที่มีความสุข ได้เห็นรอยยิ้ม เสียงหัวเราะ จากที่ไม่ค่อยได้เห็นไม่เคยได้ยิน ยิ่งกว่าสนุกอีกครับ มันคือความสุขเลยล่ะ.....
ปล.ทั้งคืนกินเหล้าไป 3 แก้ว ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่ส่งให้นะครับ  >:(

*

ออฟไลน์ จอห์น_จ้าวสมุทร

• 303
  • 9
  • Spirit of Samutprakan
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 4 กันยายน, 09, 15:57:59 »
เสียดายจริงๆไม่ได้ไปร่วมสนุกกับพี่ๆน้องๆทุกท่านเลย
... Ocean & Ozone ...
Spirit of Samutprakan

ไม่สำคัญหรอกว่าทำผิด หรือล้มเหลว แต่สำคัญว่าแก้ไขทันหรือเปล่า ลุกทันไหม ลุกได้ไหม...

*

ออฟไลน์ แปนโอชา ณ ๖๖๒

• 421
  • 22
  • อย่างโน้นก็ไม่ดี อย่างนี้ก็ไม่เอา แล้วมึงจะเอายังไง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 4 กันยายน, 09, 16:03:18 »
เสียดายจริงๆไม่ได้ไปร่วมสนุกกับพี่ๆน้องๆทุกท่านเลย
รอน้องจ้าวสมุทรโตก็พาเที่ยวเลยพี่จอน โคสุดๆ

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 4 กันยายน, 09, 22:35:33 »
ขอบคุณโน๊ตมากจ้า เเจ่มๆ :2funny:
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 5 กันยายน, 09, 19:58:20 »
ขอบคุณโน้ตจากใจจริงๆครับ
ต้องคอยแบกกล้องเบอเร้อถ่ายรูป
และมันเป็นรอยยิ้มที่มีความสุขจริงๆเมื่อได้ดูรูป
ผมขอบวกให้หนึ่ง

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 5 กันยายน, 09, 20:52:31 »

เค้าเปนลูกสาวคนกลางบ้านนี้แร้วอ่ะ ม่ายเชื่อถามป๊ากะหม่าม๊าดิ่ ฮี่ๆ

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 5 กันยายน, 09, 20:57:24 »
ยัง งง อยู่ไม่หาย ตากล้องเราเปี่ยนเสื้อบ่อยเหลือเกิน
ไม่รู้เมารัย ฮี่ๆ
รอบแรกเสื้อธรรมดา ถัดมาเสื้อทีม แวบๆอีกทีเสื้อธรรมดาอีกแร้ว ไม่รู้ปลอมตัวหนีสาวอ่ะป่าว

*

ออฟไลน์ jom dictator

• 251
  • 5
  • จอมโจร จอมใจ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 5 กันยายน, 09, 22:52:03 »

เค้าเปนลูกสาวคนกลางบ้านนี้แร้วอ่ะ ม่ายเชื่อถามป๊ากะหม่าม๊าดิ่ ฮี่ๆ

:smiley6600:  โอ้ ลูกคนกลางเราที่หายไป 20 กว่าปีเน๊อะ...เฮียอี๊ด...แล้วมานกี่ขวบแล้วนิ,,, ???
[

*

• 2,999
  • 71
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 09:06:01 »
ขอบคุณโน้ตจากใจจริงๆครับ
ต้องคอยแบกกล้องเบอเร้อถ่ายรูป
และมันเป็นรอยยิ้มที่มีความสุขจริงๆเมื่อได้ดูรูป
ผมขอบวกให้หนึ่ง
ขอบคุณโน๊ตมากจ้า เเจ่มๆ :2funny:

ไม่เป็นรัยพี่ ความสุขของเพื่อนๆพี่ๆก็เป็นเหมือนความสุขของผม และทุกคนด้วยแหล่ะ

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 21:20:42 »
รั่วได้ใจเลยงานนี้อิอิ :D
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน