ตาทิพย์อวอร์ด#16 เปิดบ้านใหม่ฟัดปทุม (สนามบางปลา) พิเศษ!!

• 52 ตอบ
  • 9501 อ่าน
*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
เดินทางมาถึงนัดรองสุดท้ายแล้ว แต่ก็เป็นนัดสุดท้ายในบ้านของเราในปีนี้
เป็นเรื่องที่ประทับใจมากๆ เลยครับที่ได้กลับคืนสู้เหย้าบ้านเราอีกครั้ง
ร่วมให้กำลังใจนักเตะเรา เพื่อคว้า 3 แต้มฉลองเปิดบ้านใหม่กันนะครับ

เปิดบ้านใหม่ทั้งที ตาทิพย์ก็ไม่พลาดที่จะมีกิจกรรมพิเศษๆ
ให้เหล่ากองเชียร์แฟนพันธ์แท้สมุทรปราการ เอฟซี ได้ร่วมสนุกกันอีกเช่นเคย นะครับ
โดยในนัดนี้ มีของรางวัลพิเศษ ซึ่งจะมอบให้หลังจบเกมในวันแข่งขันเลยทันทีครับ
แต่กติกาเก่าก็ยังคงเดิมอยู่นัครับ สะสมคะแนนกันต่อ ลุ้นกันถึงนัดสุดท้าย

**ร่วมสนุกทายผลตาทิพย์ นัดนี้คะแนนปกตินะครับ ตอบถูก 3000 อยู่ในสนาม 3000
**และตาทิพย์พิเศษ ฉลองเปิดบ้านใหม่ ให้ทายว่า ประตูแรกของเกม เกิดขึ้นในนาทีที่เท่าไหร่ (ตอบถูกแจกทันที)
(คำถามมี2 ข้อนะคับ ทายผลกับทายนาที)
4.Bowi รักปราการ                                   ปราการ 2:0 ปทุมฯ นาทีที่ 27 
5.ธเนศ ปราจีนฯ                                      ปราการเฉือนชนะ 1 - 0 ในนาทีที่ 27   *
6.ตาน็อต สะพานเขียว                              ปราการ 3 - 0 ปทุม    นาที ที 10
7.กรุ๊ง-กริ๊ง                                               1-0 นาที ที่  55.55
8." ChinnaKon "                                       ปราการซัด4-0  นาทีที่19.99
9.ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง                                           ปราการ 1 - 0 ปทุม , ลูกแรกและลูกเดียว นาทีที่ 38 
10.P'NUM                                                   4-0  ,นาทีที่ 2
11.ตุลย์~ปืนเสือหมอบ                                 ชนะ 2-0, ประตูแรกนาทีที่34
12.Khun Chai บางปราการ                             3-1  , นาที 15.56
13.เตเต้                                                       ปราการชนะ 2-1  ได้ลูกแรก นาทีที่ 25
14.ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น       1-0   ,  นาทีที่ 67
15.Hneing_Cha                                          ปราการ 2 - 0 ปทุมฯ ,ยิงได้นาทีที่ 17
16.RIN No.7                                                3 - 1 ปทุม     ลูกแรกนาทีที่ 7
17.เกด สุขสวัสดิ์78                                          2-0     *
18.George FC only                                       ปราการชนะ2-1 นาทีที่ 31
19. จขกท.                                                     สกอร์แรกเกิดในนาทีที่  90+2
20.อย่า เอา หู หนี นู๋                                        2-0     นาที่ที่ 24
21.monolulu                                                  ปราการ 2-0 ปราทุม   *
22.K ปราการ                                                   ปราการ 2 - 0 ปทุม อาร์ทลูกแรก นาที 27  *
23.Blue Ocean                                                2-1 นาที่ที่ 41
24.Jump Jump Jump & Jump                       ปราการ 3 - 0 ปทุม  นาที่ที่ 39
25.พี่สัน                                                            ชนะ 3-2 นาทีที่ 19
26.แจ๊ค สะเเปโร่ววว                                            4-0  นาทีที่   0.59
27.สหายอู๊ด ปราการ                                            2-0
..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน, 12, 09:42:58 โดย ผม เป็น ใคร ? »

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

• 2,268
  • 74
หากไม่มีผู้ตอบถูกในคำถามตาทิพย์พิเศษ จะให้สิทธิกับผู้ที่ทายเวลาใกล้เคียงที่สุดนะครับ
ถ้าซ้ำกัน ท่านที่ตอบก่อนได้สิทธิ
หากไม่มีประตูเกิดขึ้น ท่านที่ทายเวลามากที่สุดรับสิทธิได้ของรางวัลไปครับผม

(แจกเฉพาะท่านที่อยู่ในสนามนะครับ)

ส่วนของรางวัล เจอกันที่สนามนะครับ.. อภินันทนาการจากผู้ใหญ่(สาวสวย)ใจดี
>:D >:D

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ JOKE

• 312
  • 4
ปราการ 2 - 0 ปทุม
ประตูแรกนาทีที่ 8

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
ประตูแรกนาทีที่4
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
1-0    ประตูแรก 16.87 นาที

ปล.  อย่าลืมของรางวัลตาทิพย์ ยูโรฯ  ด้วย  :-/

*

ออฟไลน์ Bowi รักปราการ

• 47
  • 2
 ปราการ 2:0 ปทุมฯ นาทีที่ 27 [(knife)]

*

ออฟไลน์ ธเนศ ปราจีนฯ

• 186
  • 6
  • ทำไม่ได้ ดีกว่าไม่ได้ทำ
ปราการเฉือนชนะ 1 - 0 ในนาทีที่ 27 ครับ
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ ตาน็อต สะพานเขียว

• 1,561
  • 35
  • แนวร่วม เชียร์ สมุทรปราการ สาขาสะพานเขียว
ปราการ 3 - 0 ปทุม

ปราการ 1-0 นาที ที 10  :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore:
(http://image.ohozaa.com/view2/wEfQAPesZLZGnIhG)

*

ออฟไลน์ กรุ๊ง-กริ๊ง

• 1,880
  • 107
  • https://www.facebook.com/thanida.khph
  เราชนะ.......1-0

นาที ที่  55.55
ถนนบางสายไกลหน่อย  แต่ก็ยังมีวันไปถึง

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
 :) ปราการซัด4-0 ประตูแรกได้จาก อองรี ดิ๊กสัน นาทีที่19.59 [(sabai)] [(sabai)]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน, 12, 15:40:40 โดย " ChinnaKon " »
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
เปิดบ้านนัดแรก มีแรงฮึด แต่ก็ยังไม่ชินสนาม

ปราการ 1 - 0 ปทุม ,, ลูกแรกและลูกเดียว นาทีที่ 38   

SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

• 2,268
  • 74
ปราการเฉือนชนะ 1 - 0 ในนาทีที่ 27 ครับ

คำตอบที่2 ซ้ำนะครับ   ถ้าไม่เปลี่ยน ก็ใส่จุดทศนิยม ได้นะครับ        >:D >:D

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
ยาวไปไม่อ่าน

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
ขึ้นบ้านใหม่ได้สวยชนะไป 4-0 ดุ๊กดิ๊ก ยิงนาทีที่ 2 ครับ

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
ชนะ 2-0 -------- ประตูแรกนาทีที่34
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
ป้อมปราการเปิดบ้านใหม่หรู ซัดประตู ปทุม กลุ้มรับไม่ไหว ชนะใส 3-1

ครึ่งแรกนำนาที 15.56   โดยอาร์ท ระเบิดฟอร์ม ปาล์มพร้อมซัดลูกสอง

เจ้าเจมส์จองลูกสาม

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
ปราการชนะ 2-1  ได้ลูกแรก นาทีที่ 25
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ชนะ 1-0

*

ออฟไลน์ Hneing_Cha

• 130
  • 4
ปราการ 2 - 0 ปทุมฯ
ยิงได้นาทีที่ 17 ครับ
 ??? ??? ???
(http://image.free.in.th/show.php?id=4d003fd27322613989f8bd0b410a4687)

*

ออฟไลน์ RIN No.7

• 445
  • 7
  • RIN No.7
ปราการเด็ดปทุมมาดอมดม 3 - 1 ปทุม แล้วจะรอรับรางวัลที่สนามคคคคคคคร๊รรรรราบ ;)
RIN No.7

*

ออฟไลน์ เกด สุขสวัสดิ์78

• 118
  • 2
  • ไปได้ไกล ท่าเราไปด้วยกัน
ปการ ชนะ 2-0 เจ้าอาทร์ยิ่งประตู่แรก ลูกที่2 เจ้าปาล์ [(sabai)] [(sabai)] [(sabai)] [(sabai)]ม
(http://www.picza.net/show.php?id=20120411xEdvvdxZdvZ293532)

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
นำจ่าฝูงเว้ยเฮ้ย แชมป์เห็นๆ ... ช่วยเอาวัดด่านออกจากท้ายชื่อผมด้วยครับ อิอิ  [(cry)]
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

• 2,268
  • 74
ชนะ 1-0

ปราการเด็ดปทุมมาดอมดม 3 - 1 ปทุม แล้วจะรอรับรางวัลที่สนามคคคคคคคร๊รรรรราบ ;)

ปการ ชนะ 2-0 เจ้าอาทร์ยิ่งประตู่แรก ลูกที่2 เจ้าปาล์ [(sabai)] [(sabai)] [(sabai)] [(sabai)]ม

อยากแจกครับ อยากแจก !!  กรุณาทายเวลา ด้วยครับ    >:D >:D

*

ออฟไลน์ George FC only

• 325
  • 13
  • ชายไทย ใจปราการ
ปราการชนะ2-1 นาทีที่ 31

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
ชนะ 1-0

อยากแจกครับ อยากแจก !!  กรุณาทายเวลา ด้วยครับ    >:D >:D

นาทีที่ 67

*

• 2,268
  • 74
ได้รับอนุญาติ จากเจ้าของรางวัลแล้ว ว่าให้ จขกท. ร่วมสนุกกับตาทิพย์พิเศษในครั้งนี้ได้  >:D >:D

ขอทายด้วยว่า      สกอร์แรกเกิดในนาทีที่  90+2  !!!!

[(fan)] [(fan)]

*

ออฟไลน์ เชอร์รี่ค่ะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 3,020
  • 36
  • ฝันให้ไกล..แล้วไปให้ถึง..จุดหมาย
2 ต่อ 0 นาทีที่ 24 [(lol)] [(lol)] [(lol)] [(lol)] [(lol)]
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ กรุ๊ง-กริ๊ง

• 1,880
  • 107
  • https://www.facebook.com/thanida.khph
ได้รับอนุญาต จากเจ้าของรางวัลแล้ว ว่าให้ จขกท. ร่วมสนุกกับตาทิพย์พิเศษในครั้งนี้ได้  >:D >:D

ขอทายด้วยว่า      สกอร์แรกเกิดในนาทีที่  90+2  !!!!

[(fan)] [(fan)]

[(knife)] [(knife)] [(knife)] [(knife)] [(knife)] [(knife)] [(knife)] [(knife)] [(knife)]
ถนนบางสายไกลหน่อย  แต่ก็ยังมีวันไปถึง

*

ออฟไลน์ เดี่ยว แดง เดียว

• 137
  • 13
  • เกิดนี่ ทำงานนี่ มีเมียที่นี่ เชียร์นี่ ผิดป่าว
ปราการ 2-0 ปราทุม  นาที 21
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน, 12, 12:54:25 โดย monolulu »

*

• 445
  • 7
  • RIN No.7
ลูกแรกนาทีที่ 7   ลูกสองนาที  37     โดนตีไข่แตกนาที 67     ยิงหนีไปลูกที่สามนาที  87 
RIN No.7

*

ออฟไลน์ King วัดด่าน

• 174
  • 8
ปราการ 2 - 0 ปทุม อาร์ทลูกแรก นาที 27
(http://image.ohozaa.com/view/1e736)

*

• 2,268
  • 74
ปราการ 2 - 0 ปทุม อาร์ทลูกแรก นาที 27

นาที 27 ซ้ำ 2 ท่านแล้วครับ  รบกวนใส่จุดทศนิยม หรือเปลี่ยนครับผม
ขอบคุณครับ

ย้ำครับ อยากแจกครับ อยากแจก !!

*

ออฟไลน์ Blue Ocean

• 5,029
  • 83
  • เราจะไป D1 ไม่วันใดก็วันหนึ่ง
2-1 นาที่ที่ 41  ((:))

*

ออฟไลน์ Jump Jump Jump & Jump

• 183
  • 30
ปราการ 3 - 0 ปทุม  นาที่ที่ 39

*

ออฟไลน์ พี่สัน

• 246
  • 4
  • ทุ่งหญ้าแห่งความศรัทธา
ชนะ 3-2 นาทีที่ 19 ซ้ำใครป่ะ อิ อิ

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ปราการเอฟซี ชนะแน่ ๆ 2 - 0   [(sabai)] [(sabai)]
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ selfcontain

• 4,024
  • 2
    • CasNoVy[[สุดที่รัก]]
2-0สบายๆเท้า

*

ออฟไลน์ 10 กระป๋อง

• 516
  • 14
  • believe
ปราการชนะ 1-0  นาทีที่42 ขออพัยทายช้า  เพิ่งตื่น

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
 [(cry)] มาไม่ทัน แต่รู้ว่าปราการชนะครับ >:( >:( >:( >:( >:(
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ เดี่ยว แดง เดียว

• 137
  • 13
  • เกิดนี่ ทำงานนี่ มีเมียที่นี่ เชียร์นี่ ผิดป่าว
ปราการ 2-0 ปราทุม  นาที 21

อัพเดท ครับ แก้ไขด้วย

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
ลมหายใจมีแต่ครอบครัว     1-0  นาที 16.875  คะแนน 1000+6000 = 7000 
ธเนศ ปราจีนฯ                  1-0  นาที 277       
กรุ๊ง-กริ๊ง                          1-0  นาที 55.559   คะแนน 3500+6000 = 9500
ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง                   1-0  นาทีที่ 38       คะแนน 3000+6000 = 9000
ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น       1-0   นาที 67    คะแนน 0+6000 = 6000
(10 กระป๋อง ตอบช้าไป 8 นาที ไปเครียลเอาเองครับ) อิอิ 

*

ออฟไลน์ r_manasavee

• 37
  • 1
ให้ 10 กระป๋องเต๊อะ วันนี้น่าสงสารรถติดล่ม  8) :-[ :-* :'( [(cry)] [(meh)] [(sabai)] [(moe)]

:icon_adore: :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore:

*

ออฟไลน์ ธเนศ ปราจีนฯ

• 186
  • 6
  • ทำไม่ได้ ดีกว่าไม่ได้ทำ
เฮ! ตอบถูกจนได้ครับ แต่ไม่ได้ไป
คะแนนไม่เน้นครับ เน้นร่วมสนุกกันครับ

*

• 445
  • 7
  • RIN No.7
ลูกแรกนาทีที่ 7   ลูกสองนาที  37     โดนตีไข่แตกนาที 67     ยิงหนีไปลูกที่สามนาที  87
รางวัลคำถามข้อ2 แล้วยังนี้พี่จะได้รางวัลไหมนี่ ลูกแรกยิงนาทีที่ 6.35 วินาที  จับเวลาไว้นะนี่      :-[
RIN No.7

*

• 2,268
  • 74
เฮ! ตอบถูกจนได้ครับ แต่ไม่ได้ไป
คะแนนไม่เน้นครับ เน้นร่วมสนุกกันครับ

ขอบคุณมากครับผม ปีหน้าร่วมสนุกกันใหม่นะครับ  :icon_adore: :icon_adore:

*

• 2,268
  • 74
รางวัลคำถามข้อ2 แล้วยังนี้พี่จะได้รางวัลไหมนี่ ลูกแรกยิงนาทีที่ 6.35 วินาที  จับเวลาไว้นะนี่      :-[
มีผู้ตอบถูก นาทีที่ 6 ซึ่งตอบกับผมโดยตรงก่อนเที่ยง

ปีหน้าร่วมสนุกกันใหม่ครับ   :icon_adore: :icon_adore:

*

• 2,268
  • 74
สรุปผลตาทิพย์อวอร์ด นัดสุดท้ายในบ้าน

ป้อมปราการเปิดบ้านใหม่เอาชนะปทุมธานี กปน. ยูไนเต็ด 1-0

มีผู้ตอบถูก ดังนี้
ลมหายใจมีแต่ครอบครัว                          6000
ธเนศ ปราจีนฯ                                       3000
กรุ๊ง-กริ๊ง                                              6000
ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง                                       6000
ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น      6000

และพี่โอ๊ด 10 กระป๋อง ต้องขออภัยอย่างรุนแรง กฏต้องเป็นกฏนะครับ เพราะพี่ตุลเคยตอบถูกและอยู่ที่สนามแต่ตอบเกินเวลา ตอนนั้นผมก็ไม่ให้ครับ เข้าใจนะครับ

สรุปคะแนนตาทิพย์อวอร์ด2012(เลก2)
ตุลย์~ปืนเสือหมอบ                            21,000
10 กระป๋อง                                       15,000
เตเต้                                                  15,000
กรุ๊ง-กริ๊ง                                        9,500
ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง                                   9,000
พี่สัน                                             8,500
ลมหายใจมีแต่ครอบครัว                        7,000
ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น      6000
คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่                   4,500
Jump Jump Jump & Jump       3,500
Khun Chai บางปราการ       3,000
JOKE                            3,000
K ปราการ                        3,000
โอ๋ เจ๋งเป้ง ปราการ              3000
กบ โซดาเพียว                  3,000
ใคร_เป็น_ผม_ ?               3,500
ธเนศ ปราจีนฯ                   3000
RIN No.7                       2,500
George FC only               2,000
prakarn100                    1,000
พี่ฉัตร เมืองสมุทรปากน้ำ         1,000
เกด สุขสวัสดิ์78                   500
monolulu                         500

*และสำหรับตาทิพย์พิเศษ ฉลองเปิดบ้านใหม่ สกอร์แรกของเกมส์นี้เกิดขึ้นในนาทีที่ 6
และนี่คือโฉมหน้าคนตาทิพย์เฉพาะกิจครั้งนี้ครับผม

(เพชรคุง)   :great: :great:

*

• 445
  • 7
  • RIN No.7
ให้เลยครับแบบนี้.....พี่เขาแต่งตัวได้เข้ากับหมอนมาก........สุดยยยยยยยยยยยยยยยอออออออออออดดดดดดดดดดด >:(
RIN No.7

*

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
รางวัล  ตาทิพย์ยูโร  กุล่ะ  :o

*

• 445
  • 7
  • RIN No.7
ผมว่า คุณโต้ เอาดีทางแทงพนัน จะรุ่งมาก ป.ล. รางวัลยูโร ที่เป็นบัตรอาบน้ำ สงสัยต้องรอน้ำให้ผ่าน อยุธยา มาก่อน ได้อาบแน่55555555 [(fan)]
RIN No.7

*

• 4,163
  • 45
ผมว่า คุณโต้ เอาดีทางแทงพนัน จะรุ่งมาก ป.ล. รางวัลยูโร ที่เป็นบัตรอาบน้ำ สงสัยต้องรอน้ำให้ผ่าน อยุธยา มาก่อน ได้อาบแน่55555555 [(fan)]

ผมขอบัตรทานข้าวกับครอบครัวครับ

*

• 9,396
  • 159
ปราการชนะ 1-0  นาทีที่42 ขออพัยทายช้า  เพิ่งตื่น

[(moe)]

*

• 9,396
  • 159
สรุปผลตาทิพย์อวอร์ด นัดสุดท้ายในบ้าน

ป้อมปราการเปิดบ้านใหม่เอาชนะปทุมธานี กปน. ยูไนเต็ด 1-0

มีผู้ตอบถูก ดังนี้
ลมหายใจมีแต่ครอบครัว                          6000
ธเนศ ปราจีนฯ                                       3000
กรุ๊ง-กริ๊ง                                              6000
ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง                                       6000

และพี่โอ๊ด 10 กระป๋อง ต้องขออภัยอย่างรุนแรง กฏต้องเป็นกฏนะครับ เพราะพี่ตุลเคยตอบถูกและอยู่ที่สนามแต่ตอบเกินเวลา ตอนนั้นผมก็ไม่ให้ครับ เข้าใจนะครับ

สรุปคะแนนตาทิพย์อวอร์ด2012(เลก2)
ตุลย์~ปืนเสือหมอบ                            21,000
10 กระป๋อง                                       15,000
เตเต้                                                  15,000
กรุ๊ง-กริ๊ง                                        9,500
ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง                                   9,000
พี่สัน                                             8,500
ลมหายใจมีแต่ครอบครัว                        7,000
คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่                   4,500
Jump Jump Jump & Jump       3,500
Khun Chai บางปราการ       3,000
JOKE                            3,000
K ปราการ                        3,000
โอ๋ เจ๋งเป้ง ปราการ              3000
กบ โซดาเพียว                  3,000
ใคร_เป็น_ผม_ ?               3,500
ธเนศ ปราจีนฯ                   3000
RIN No.7                       2,500
George FC only               2,000
prakarn100                    1,000
พี่ฉัตร เมืองสมุทรปากน้ำ         1,000
เกด สุขสวัสดิ์78                   500
monolulu                         500

*และสำหรับตาทิพย์พิเศษ ฉลองเปิดบ้านใหม่ สกอร์แรกของเกมส์นี้เกิดขึ้นในนาทีที่ 6
และนี่คือโฉมหน้าคนตาทิพย์เฉพาะกิจครั้งนี้ครับผม

(เพชรคุง)   :great: :great:

ของตุลนี่กี่นาที หรา  [(tung)]