ประชาสัมพันธ์การแข่งขันฟุตบอลรายการ "สมุทรปราการ เอฟ.เอ.คัพ" ประจำปี 2555

• 11 ตอบ
  • 3549 อ่าน
*

ออฟไลน์ โฆษกสมุทรปราการ FC

• Administrator
  • แฟนบอลปราการ
  • 224
  • 2
  • ด้วยศรัทธา.....แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง
ประชาสัมพันธ์การแข่งขันฟุตบอลรายการ "สมุทรปราการ เอฟ.เอ.คัพ" ประจำปี 2555
ด้วยแรงบันดาลใจแห่ง "ศรัทธา" ที่เชื่อว่า "สมุทรปราการ เอฟซี" ไม่ใช่ความฝัน แต่นี่คือทีมในฝันของ "คนสมุทรปราการ"

*

• 224
  • 2
  • ด้วยศรัทธา.....แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง
ระเบียบการแข่งขัน
ด้วยแรงบันดาลใจแห่ง "ศรัทธา" ที่เชื่อว่า "สมุทรปราการ เอฟซี" ไม่ใช่ความฝัน แต่นี่คือทีมในฝันของ "คนสมุทรปราการ"

*

• 224
  • 2

*

• 224
  • 2
สถานที่รับระเบียบการและใบสมัคร
- สมาคมกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ 02-382-6161, 086-520-6602
- ที่ทำการสโมสรฟุตบอลจังหวัดสมุทรปราการ 02-758-4950
- ศูนย์ประสานงานฟุตบอลปราการ (ติดกับ รร.อัสสัมชัญสมุทรปราการ)
- ติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์ 086-3165410, 086-781-6009, 081-5566-111

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
เริ่มแข่ง และ หมดเขตส่งรายชื่อเมื่อไรครับ

แฟนบอลปราการเอฟซี ขอส่งแข่ง 1 ทีม
    :( :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กันยายน, 12, 13:55:49 โดย โฆษกสมุทรปราการ FC »
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ป๋าบอล~พระสมุทร

• 1,079
  • 15
  • "ป๋าบอล กองเชียร์ปราการ"
นักกีฬาตัวจริงมาสมัครกันเยอะๆนะครับ

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
เยี่ยมเลยครับ  รายการนี้สโมสรส่งแมวมองไปดูนักเตะดาวรุ่งด้วยนะครับ  ;)

*

ออฟไลน์ เตเต้

• 2,557
  • 37
  • ให้ทำไร ผมทำหมด เพื่อปราการ
เจ้าหน้าที่ทีมครับ เด็กเดินน้ำ  1  ตำแหน่ง
(http://image.ohozaa.com/view2/vUgSziPEEsfJX6QU)

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
เป็นเจ้าของกิจการ ... ไม่มีบัตรประกันสังคม จะแสดงหลักฐานอะไรได้ว๊าาาาาาา  8)
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 224
  • 2
เริ่มแข่ง และ หมดเขตส่งรายชื่อเมื่อไรครับ

แฟนบอลปราการเอฟซี ขอส่งแข่ง 1 ทีม
    :( :(

หมดเขตส่งรายชื่อสิ้นเดือนกันยายนนี้
กำหนดแข่งวันที่ 6 ต.ค. หรือ 12 ต.ค. 55
จะแจ้งให้ทราบอีกทีภายหลังครับ

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
เป็นเจ้าของกิจการ ... ไม่มีบัตรประกันสังคม จะแสดงหลักฐานอะไรได้ว๊าาาาาาา  8)

ทะเบียนบ้าน ป๋าเทพ ไม่ได้อยู่เขตสมุทรปราการเหรอ
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา

ทะเบียนบ้าน ป๋าเทพ ไม่ได้อยู่เขตสมุทรปราการเหรอ

แฟนบอลต่างด้าว ไม่มีบัตรประกันสังคม ลงได้ป่าวครับท่านพี่อู๊ด 5555555
(http://www.bcoms.net)