เชิญร่วมงานเลี้ยงขอบคุณผู้หลักผู้ใหญ่ในจังหวัด (ปราการคืนถิ่น)

• 3 ตอบ
  • 2468 อ่าน
*

ออฟไลน์ Poosea

• แฟนบอลปราการ
  • 594
  • 9
  • Poosea Cheer SP FC
ประกาศอย่างเป็นทางการ - เนื่องจากกระแสตอบรับที่มีมากมายในแมตช์การแข่งขันที่ทีมสมุทรปราการFC กลับมาใช้สนามเหย้าที่ สนามกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ (บางปลา) เพื่อสานต่อและแสดงความชัดเจนในการที่ทีมสมุทรปราการ FC จะได้ใช้สนามกีฬาบางปลาเป็นรังเหย้าในปี 2556 เหล่าสาวกปราการFC หลายๆท่านต่างเห็นร่วมกันว่าควรจะมีการจัดงานเพื่อแสดงพลังและขอบคุณผู้หลักผู้ใหญ่ในจังหวัดที่ได้ให้ความอนุเคราะห์ให้ทีมที่พวกเรารักมีสนามเหย้าในจังหวัดจึงเรียนเชิญแฟนบอลทุกท่านมาแสดงพลังร่วมกัน กำหนดการโดยคร่าวๆนะครับ

สถานที่จัดงาน ที่ว่าการศาลากลางจังหวัดสมุทรปราการ
วันที่ 12 ตุลาคม 2555
เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป (โต๊ะจีน)

เนื่องจากงานนี้เป็นงานของพวกเราทุกคนจึงขอความร่วมมือจากทุกๆท่านให้การสนับสนุนเรื่องค่าใช้จ่ายในการจัดงานดังนี้ ราคาบัตรจองเป็นโต๊ะ (10 ท่าน) 1,500 บาท เป็นรายบุคคลท่านละ 200 บาท สอบถามและจองบัตรได้ที่ 083-2307334

รายละเอียดและไฮไลท์ของงานจะแจ้งให้ทราบในภายหลัง

งานของพวกเราทุกคนครับช่วยบอกต่อๆกันไปด้วย

แฟนบอลปราการ FC
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กันยายน, 12, 07:47:34 โดย PrakanShooter »

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• ครอบครัวปราการ
  • 4,908
  • 31
  • tukpaknum
มีดนตรีเล่นป่าวครับ...ขอวาเลนไทน์ กะ จ๊ะ คันหูนะ   :P
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

ออฟไลน์ SonOfLight

• 1,859
  • 38
ไปครับจัด 1 โต๊ะ

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• ครอบครัวปราการ
  • 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
ขอเด็กดริงค์โต๊ะละคนด้วยนะครับ

ปล.ขอเผื่อคนอื่น...ผมไม่สนใจผู้หญิงอื่นหรอก