น้องใหม่คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

• 18 ตอบ
  • 2724 อ่าน
*

ออฟไลน์ tuL

• แฟนบอลปราการ
  • 34
  • 1
  • เด็กปากน้ำ หยามไม่ได้
ดีครับ พี่น้อง ลุง น้า อา ทุกท่าน

ผม ตุล น้องใหม่ขอรับ อยู่เป็นชาวปากน้ำมา ก็ปีที่ 30

ติดตามผลงานของบ้านเกิดเรา มาตลอดครับ

ดีใจ ที่บอลไทยของเราพัฒนามาถูกที่ถูกทาง แม้ที่ผ่านมา อาจจะดูมั่วๆ ไปหน่อยก็ตามที

ขอฝากตัวด้วยเลยนะคร๊าบบบบ

เรามันคนบ้านเดียวกัน แค่มองตากันก็เข้าใจอยู่ อะกรู้ๆ  8)

*

NK

• บุคคลทั่วไป
Re: น้องใหม่คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 5 กันยายน, 09, 22:57:25 »
ยินดีต้อนรับครับ

ยังไงพรุ่งนี้ มางานรับน้องที่สนามบางมด เวลา 4 โมงเย็นด้วยนะครับ :coolsmiley: :coolsmiley: :coolsmiley:

*

ออฟไลน์ kalasi:อั๋น ณ.ปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • 1,920
  • 28
  • สาวก Fortressians ยักษ์ฟ้า-ขาว แห่งอ่าวไทย
Re: น้องใหม่คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 5 กันยายน, 09, 23:06:55 »
พรุ่งนี้มาร่วมสนุกด้วยกันนะครับ
(http://www.bcoms.net)

(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ tuL

• 34
  • 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 5 กันยายน, 09, 23:09:13 »

ยังไงพรุ่งนี้ มางานรับน้องที่สนามบางมด เวลา 4 โมงเย็นด้วยนะครับ :coolsmiley: :coolsmiley: :coolsmiley:

แหม มีรับน้องด้วยยยยย อิอิ

เสื้อทีมก็ซื้อแล้ว แหะๆๆ แต่ไปไม่ได้ขอรับ เพราะว่า ช่วงเวลามันต้องนอนนนน

ขอบคุณพี่มิดมี่ และพี่อั๋น ด้วยนะครับ

พอดีผมทำงานกลางคืนนนน ไปไม่ได้ แต่ฝากใจอันเบ้อเริ่มไปแทนนะครับผม

2 นัดสุดท้ายยยย 6 แต้มเท่าน้านนนนนนนนนนนนน !!!!!!!!!!!!

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 5 กันยายน, 09, 23:37:44 »
http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=23.0

เชิญ  ขจกท  ครับ ที่ลิ้งค์นี้

ว้าวๆๆ คนชื่อตุล ตอนนี้ คนที่2แล้ว
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 5 กันยายน, 09, 23:51:15 »
ดีจัง มีคนใหม่เหมือนกันแล้ว ^^

พรุ้งนี้ไปที่สนามกันนะครับ

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 00:14:55 »
อูบุนตู้ !!!
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ tuL

• 34
  • 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 07:03:28 »
ไปรายงานแล้วคร๊าบบบบ
ขอบคุณคร๊าบบบ

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "

THIS IS FC !!!!

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 08:01:30 »
ชอบมากๆเลยครับที่สมาชิกใหม่เข้ามาตั้งกระทู้แนะนำตัวอย่างนี้ครับอยากให้ทำแบบนี้
กันทุกท่านที่เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่
ยังไงถ้าคุณตุลย์ว่างก็ไปชมเกมส์การแข่งขันกันนะครับ
แต่ถ้าไม่ว่างก็คุยเพลิดเพลินกันในบอร์ดนะครับ

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 10:56:27 »
ยินดีต้อนรับครับคุณตุล ผมก็น้องใหม่เหมือนกัน ฮุฮู :)

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 11:22:07 »
วันนี้4โมงห้ามสาย  :D
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 11:22:32 »
ยินดีต้อนรับครับคุณตุล ผมก็น้องใหม่เหมือนกัน ฮุฮู :)
ใหม่แกะกล่องเลย 5555+
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ oil

• 170
  • 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 11:42:14 »
 ใหม่เหมือนกัน

ชื่อ ออย >:(
มาเชียรปราการ

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 12:12:21 »
ชื่อเหมียนกันเลยเฮอะๆ...ตุล กะ ตุลย์
 ;)นึกว่าจะไม่มีชื่อซ้ำ...
WE ARE SAMUTPRAKARN F.C.
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 13:07:12 »

เมื่อไหรจะมีคนชื่อซ้ำบ้างหว่า

*

ออฟไลน์ tuL

• 34
  • 1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 6 กันยายน, 09, 22:25:56 »
คนชื่อตุลย์ มักหน้าตาดี ครับ ฟันธง  :2funny:

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 7 กันยายน, 09, 11:01:36 »
ใครหน้าตาดีๆ ไม่ว่าหญิงหรือชาย
อยากให้มารายงานตัวกับแอดมินเป็นการส่วนตัวครับ :P
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 7 กันยายน, 09, 11:40:16 »
ใครหน้าตาดีๆ ไม่ว่าหญิงหรือชาย
อยากให้มารายงานตัวกับแอดมินเป็นการส่วนตัวครับ :P

ติ๊กจ๋า เค้าว่าเปี่ยนสีม็อด จากสีแดงเปนสีม่วงดีกว่ามั้ยคะ 55555+

ว่าแต่คุณตุลคะ!!! ปายรายงานประวัติที่กระทู้ชายฟอเทสด้วยน๊า