สมุทรปราการเอฟซี เข้ามอบกระเช้าปีใหม่ "คุณออย" พูลผล อัศวเหม นายกสมาคมกีฬาสมุทรปราการ

• 3 ตอบ
  • 3622 อ่าน
*

ออฟไลน์ PrakanShooter

• แฟนบอลปราการ
  • 2,784
  • 1925
    • www.samutprakanfootballclub.com
สมุทรปราการเอฟซี เข้ามอบกระเช้าปีใหม่ "คุณออย" พูลผล อัศวเหม นายกสมาคมกีฬาสมุทรปราการ

เนื่องในโอกาสวาระขึ้นปีใหม่ เหล่าผู้บริหารวงการกีฬาเมืองปากน้ำรวมถึงทีมงานของทีมกีฬาในจังหวัดสมุทรปราการ ได้พากันเข้าไปเยี่ยมคารวะและอวยพรปีใหม่ นายกสมาคมกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ ณ บ้านคุณพูลผล ฝั่งพระประแดง จังหวัดสมุทรปราการ เมื่อวันอังคารที่ 8 มกราคมที่ผ่านมา

โดยคณะคนกีฬานำโดย “พี่แหม่ม” คุณจิตรดา สิทธิเลิศจรรยา ผู้จัดการทีมสมุทรปราการเอฟซี และเป็นเลขาธิการสมาคมผู้สื่อข่าวจังหวัดสมุทรปราการ พร้อมทั้ง “บิ๊กดำ” พ.ต.ท.ปริญญา วงศ์กล้า ประธานสโมสรสมุทรปราการฟุตซอลคลับ, คุณพีรพัฒน์ ถานิตย์ ผู้จัดการทั่วไปสมุทรปราการเอฟซี, คุณฤทธิเดช จุลละจินดา รองประธานอำนวยการสมุทรปราการเอฟซี และ “ป๋าวีป” ดิสพงษ์ คงสวัสดิ์ หัวหน้าผู้ฝึกสอนสมุทรปราการฟุตซอลคลับ รวมถึงคนกีฬาอีกหลายชีวิต ได้พากันเข้าเยี่ยมคารวะและอวยพรปีใหม่ พร้อมมอบกระเช้าปีใหม่แก่ผู้ใหญ่ใจดีในวงการกีฬาอย่าง “บิ๊กออย” พูลผล อัศวเหม นายกสมาคมกีฬาจังหวัดสมุทรปราการ ที่ให้การสนับสนุนทีมกีฬาในจังหวัดสมุทรปราการด้วยดีตลอดมา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9 มกราคม, 13, 13:34:10 โดย โฆษกสมุทรปราการ FC »

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
ขอบคุณครับ และ ก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  ;D ;D ;D
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ตาน็อต สะพานเขียว

• ครอบครัวปราการ
  • 1,561
  • 35
  • แนวร่วม เชียร์ สมุทรปราการ สาขาสะพานเขียว
ขอบคุณครับ และ ก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  ;D ;D ;D

เช่นกันครับผมยินดีต้อนรับ :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore:
(http://image.ohozaa.com/view2/wEfQAPesZLZGnIhG)

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ขอบคุณครับ  อนาคตเราต้องรุ่งเรืองแน่นอน  :smitten: :smitten:
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...