ประธานกองเชียร์ ของเรา

• 55 ตอบ
  • 15135 อ่าน
*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
ประธานกองเชียร์ ของเรา
« เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 09:16:18 »
ให้ตายซิว่าจะทำกระทู้นี้ตั้งแต่เมื่อวาน  แต่แค่อ่านในเว็บนี้  ก็หมดเวลาแล้วเว็บเราตอนนี้เติบโตมากขึ้นสมาชิกเยอะ  ข้อความเยอะเห็นแล้วคึกคัก
            เป็นความสำคัญเป็นอย่างยิ่งที่เราต้องขึ้นกระทู้นี้เป็นการแถลงอย่างเป็นทางการ      แล้วก็ขอให้พี่หนุ่มแนะนำตัว พอสังเขป     ฝากพี่โกวัดด่านด้วยแจ้งเป็นข้อมูลต่อทางสโมสรว่าประธานฟอร์ทเทรสเซี่ยนเป็นใคร     
            เป็นความก้าวหน้าของฟอร์ทเทรสเซี่ยนที่ไม่ได้เป็นองค์กรที่เลื่อนลอยแต่เริ่มขยับพัฒนา   เรามีการเชียร์ในบ้านที่สนุกและมีชุดเชียร์นอกบ้าน      และล่าสุดเราได้ประธานของเรามันทำให้เราดูเป็นมืออาชีพมากขึ้น
             สำหรับผลงานล่าสุดของพี่หนุ่ม การรายงานสดผ่านอินเตอร์เน็ต ในระยะทดลองที่ได้เสียงตอบรับเป็นอย่างดี  และในอนาคตจะต้องเป็นตัวเชื่อมระหว่างแฟนบอลกับสโมสรในเรื่องต่างๆ    ในอนาคตฟอร์ทเทรสเซี่ยนยังมีโครงการอีกมากทั้งธง  ทั้งป้าย  โปสเตอร์กลุ่ม   ที่ต้องการผู้นำช่วยดูแล
            ณ  ที่นี้ขอให้เพื่อนทำๆความรู้จักกับประธานกันนะครับ

*

ออฟไลน์ chotesawat

• แฟนบอลปราการ
  • 521
  • 19
Re: ประธานกองเชียร์ ของเรา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 09:32:36 »
สนับสนุนพี่หนุ่มครับ + ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

*

ออฟไลน์ ตุ๊ ซา ว่า

• 256
  • 11
  • สมุทรปราการ เอฟซี สุดยอด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 10:04:56 »
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พี่หนุ่ม สู้ สู้  ;D ;D ;D

*

ออฟไลน์ โบ๊ท ๗๗๗๛

• ครอบครัวปราการ
  • 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 11:04:03 »
พี่หนุ่มดังใหญ่แล้ว

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 11:15:37 »
พี่หนุ่มไม่มีปัญหายังไงก็ได้แล้วแต่น้องๆพี่แค่อยากให้พวกเราร่วมแรงร่วมใจกันทำให้กองเชียร์ของเราดีขึ้นมีสมาชิกเพิ่มขึ้นเพื่อเป็นส่วนผลักดันด้านกำลังใจให้ทีมของเราเดินหน้าขึ้นไทยลีกให้ได้ ส่วนตัวพี่ ดำตุ๋ย นี่นอกจากมือกลองแล้วเอาหน้าที่โฆษกกองเชียร์ไปอีกตำแหน่งเลยดีกว่า
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 11:18:36 »
สุดยอดครับ ดูเป็นรูปเป็นร่างมากขึ้นเลยทีเดียว :o
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 13:13:30 »
อยากรู้จังในดิวิชั่น2มีกลุ่ม อะไรแบบเราหรือเปล่า

*

• 685
  • 10
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มันเยอะ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 13:14:54 »
อย่าว่าแต่ดิว2เลยพี่ ดิว1ยังหาแบบเรายากเลย

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 13:16:48 »
เท่ดีเหมือนกัน  โฆษก  แต่พี่หนุ่มพิมผิดแล้วดำดุ๋ย ไม่ใช่ตุ๋ย

*

• 685
  • 10
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 13:17:42 »
เท่ดีเหมือนกัน  โฆษก  แต่พี่หนุ่มพิมผิดแล้วดำดุ๋ย ไม่ใช่ตุ๋ย

คงไม่ใช่พิมพ์ผิดแล้วมั้งพี่ คงจงใจแล้วแหละ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 13:18:01 »
ดีใจกับอีก1 การปั๊ดตะนา

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 13:27:22 »
กระผ้ม !!! มารายงานตัวครับท่านประธาน

ดีใจกับการปั๊ดตะนาเช่นกัน(ขอยืมของคุณปินตูหน่อย อิอิ)
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ แปนโอชา ณ ๖๖๒

• 421
  • 22
  • อย่างโน้นก็ไม่ดี อย่างนี้ก็ไม่เอา แล้วมึงจะเอายังไง
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 13:34:06 »

คงไม่ใช่พิมพ์ผิดแล้วมั้งพี่ คงจงใจแล้วแหละ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

*

ออฟไลน์ กัปตันอินดี้

• 2,041
  • 57
  • แค่คุณคิดจะอินดี้ คุณก็อินดี้แล้ว
    • http://www.ballthaimania.com
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 14:40:03 »
ยินดีอีก 1 เสียง
เสื้อยืดบอลไทย (http://www.ballthaimania.com)
พลุแฟร์ (http://www.facebook.com/hardcoremaniashop)
ต่อทะเบียนรถ (http://www.licenseplateeasy.com/)
                      จงเรียกพวกเราว่า" FORTRESSIANS "

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 16:25:33 »

ไม่ได้เลียนแบบคุณโบ้นะครับ แค่เขียนแบบเดียวกัน

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 19:49:01 »

ไม่ได้เลียนแบบพี่โบ้และน้องบิ๊กนะครับ แค่เขียนแบบเดียวกัน
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

NK

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 20:00:08 »

ไม่ได้เลียนแบบโบ้ บิ๊ก และติ๊กนะครับ แค่เขียนแบบเดียวกัน

*

• 421
  • 22
  • อย่างโน้นก็ไม่ดี อย่างนี้ก็ไม่เอา แล้วมึงจะเอายังไง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 20:03:52 »

ไม่ได้เลียนแบบพี่โบ้ พี่บิ๊ก พี่ติ๊ก และ พี่มิตรนะครับ แค่เขียนแบบเดียวกัน

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 21:08:07 »

และก็เลียนแบบทุกๆคนข้างบนที่กล่าวมาเลยครับ ;D ;D ;D
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 21:22:31 »
ดีใจจังเลย

เราจะมีกลุ่น แฟนบอลที่ยิ่งใหญ่

ไม่ว่าทีมไหนต้องอายทีมเรา

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

*

ออฟไลน์ onezero

• 8
  • 0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 21:31:41 »
เห็นด้วยครับ
พวกพี่เอาไงผมเอาด้วยๆๆ
สนับสนุนพี่หนุ่มงับ

สมุทรปราการ fc

*

ออฟไลน์ คนย่วย

• 51
  • 6
  • รบยักษ์ รักนาง ล้างบางทรชน วิถีแห่ง"คนย่วย"
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 21:47:50 »
ผมก็ยินดี ไม่มีปัญหา

*

• 685
  • 10
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 21:53:57 »
พี่ดำดุ๋ย ผมขอเสนอเรื่องนึง ทำป้ายชื่อห้อยคอเลยดีม่ะ บางคนยังเรียกชื่อกันไม่ถูกเลย เวลาเชียร์มีป้ายห้อยคอเท่ดี ;D

*

• 1,381
  • 25
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 21:56:04 »
พี่ดำดุ๋ย ผมขอเสนอเรื่องนึง ทำป้ายชื่อห้อยคอเลยดีม่ะ บางคนยังเรียกชื่อกันไม่ถูกเลย เวลาเชียร์มีป้ายห้อยคอเท่ดี ;D

มันจะเหมือนว่าไปเข้าค่ายนะพี่โบ๊ท

*

• 685
  • 10
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 21:59:56 »
คือตอนนี้กลุ่มกองเชียร์เริ่มเยอะขึ้นแต่บางคนเวลาไปเชียร์ยังไม่รู้จักชื่อกันเลยอะ ยังเรียกผิดเรียกถูกอยู่เลย บางทีก็ไม่กล้าที่จะเข้ามาทัก เลยอยากหาอะไรที่ทำให้รู้จักชื่อกัน กะว่าใช้ซัก2-3นัดคงรู้จักกันมากขึ้น

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:02:49 »
ไม่เคยเจอพี่หนุ่มเลยครับ
ผมฟงนะครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อิอิ
 ;)
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

• 1,381
  • 25
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:03:35 »
คือตอนนี้กลุ่มกองเชียร์เริ่มเยอะขึ้นแต่บางคนเวลาไปเชียร์ยังไม่รู้จักชื่อกันเลยอะ ยังเรียกผิดเรียกถูกอยู่เลย บางทีก็ไม่กล้าที่จะเข้ามาทัก เลยอยากหาอะไรที่ทำให้รู้จักชื่อกัน กะว่าใช้ซัก2-3นัดคงรู้จักกันมากขึ้น

จัดไปอย่าให้เสีย!!!

*

ออฟไลน์ kalasi:อั๋น ณ.ปราการ

• 1,920
  • 28
  • สาวก Fortressians ยักษ์ฟ้า-ขาว แห่งอ่าวไทย
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:04:07 »
ขอบคุณสำหรับการ รายงานผลสดๆๆนะคับบบ

*

• 685
  • 10
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:05:06 »
ผมฟงนะครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อิอิ
 ;)

และแล้วท่านฟงก็กลับมา หายไปซะนานเลย วันอาทิตย์ไปมั้ย

*

ออฟไลน์ big น้ำกร่อย

• 364
  • 21
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:06:20 »
เรายังประสบการณืน้อย  ได้ผู้ใหญ่นำทางนี่แหละที่ถูกต้อง

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:06:48 »
ดีใจจังเลย

เราจะมีกลุ่น แฟนบอลที่ยิ่งใหญ่

ไม่ว่าทีมไหนต้องอายทีมเรา

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ถูกต้องนะคร้าาาบ
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:07:10 »
ดีครับ เต้นรอบกองไฟ มันกันเลยที เดียว

*

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:07:17 »
ผมฟงนะครับ
 ;)

และแล้วท่านฟงก็กลับมา หายไปซะนานเลย วันอาทิตย์ไปมั้ย
อิอิ
ไปตั้งแต่วันเสาร์แน่นอนครับ 5555555555555+
แต่ไม่มีสตั๊ดนะ อยากไปเจอทุกคน กับออกกำลังกายครับ
เจอกันเด้อ อิอิ

ปล. นัดไประยองมีอารายกันรึ ข้าพเจ้า งงแดก 55555555555555+
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

NK

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:16:09 »
ผมฟงนะครับ
 ;)

อิอิ
ไปตั้งแต่วันเสาร์แน่นอนครับ 5555555555555+
แต่ไม่มีสตั๊ดนะ อยากไปเจอทุกคน กับออกกำลังกายครับ

ปล. นัดไประยองมีอารายกันรึ ข้าพเจ้า งงแดก 55555555555555+

มีแป๊ะยิ้มครับ ไม่เชื่อไปดูห้องภาพได้เลย ;D

*

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:19:27 »
ครับ มีจริงๆครับ น่ากลัวมาก
แป๊ะยิ้ม มัน ยิ้มตลอดเลย ยิ่งตรงหัวนะครับ
โอย กลมดิ๊กเชียว ฟง ฟังแล้วรู้สึกขนลุกมั่งยังครับ

*

• 1,472
  • 20
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:22:10 »
ผมฟงนะครับ
 ;)

อิอิ

มีแป๊ะยิ้มครับ ไม่เชื่อไปดูห้องภาพได้เลย ;D
กระทู้ไหนอ่าพี่
ไปดูมาแล้น ไม่ยักเจออารายเลยอ่า  - -

*

• 1,472
  • 20
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:22:55 »
ครับ มีจริงๆครับ น่ากลัวมาก
แป๊ะยิ้ม มัน ยิ้มตลอดเลย ยิ่งตรงหัวนะครับ
โอย กลมดิ๊กเชียว ฟง ฟังแล้วรู้สึกขนลุกมั่งยังครับ

งง หนักเลย ตาบิ๊ก เหอ เหอ - -
หรือว่าเราโดนหลอกอยู่ 5555555555555
งง ไปกินก๊วยเตี๊ยวเรือดีกว่า อิอิ

*

• 421
  • 22
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:23:30 »
เราน่าจะมีห้อง chat เนอะ refresh ตลอด ห้านาที

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:26:48 »
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ท่านประธาน
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 09, 08:39:57 »
สนับสนุน พี่หนุ่ม อีกหนึ่งเสียง....มีผู้หลักผู้ใหญ่เหมือนมีร่มโพธิ์ร่มไทร  ;D ;D ;D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

• 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 09, 14:14:57 »
ว่าไปขนาดนั้นเลยหรือครับ มาคารา

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ Oasis

• 16
  • 1
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 7 พฤษภาคม, 09, 17:37:37 »
มาเพิ่มเสียงสนับสนุน ronaldo อีกเสียง

ยังงัย ก็ขอติดรถไปด้วยนะครับ น้า

*

• 4,774
  • 97
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 7 พฤษภาคม, 09, 23:27:04 »
บริการเต็มที่อยู่แล้วครับoasisขอให้มีคนไปด้วยหลายคนยิ่งดี

*

ออฟไลน์ bank samrong

• 1,703
  • 45
  • แบงค์ สำโรง
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 8 พฤษภาคม, 09, 10:51:11 »
สนับสนุน ป๋าหนุ่มเต็มที่เลยคับ....สู้สู้นะป๋า ::)
คนไทย..หัวใจ " ปราการ "

*

ออฟไลน์ EDS

• 104
  • -1
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 13 พฤษภาคม, 09, 23:19:59 »
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 09, 07:38:19 »
เหมาะสมทุกประการทั้งปวงคับ
สู้ๆ
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 09, 08:39:52 »
ยินดีด้วยน่ะพี่หนุ่ม

สนับหนุนอยู่คร้าบพี่

เต็มที่น่ะพี่หนุ่ม
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 09, 14:49:50 »
เห็นด้วยครับ ทั้งเรื่องวุฒิภาวะ แถมมีความเก๋าพร้อมในตัว  ;) ...

*

NK

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 14 พฤษภาคม, 09, 17:20:59 »
เพิ่งเคยได้คุยกับพี่หนุ่มเมื่อวันอาทิตย์ เห็นด้วยว่าเหมาะสมให้เป็นประธานกองเชียร์ของพวกเรา
สนับสนุนอีก 1 เสียง

*

ออฟไลน์ สันติ_บุญศิริ

• 117
  • 5
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 15 พฤษภาคม, 09, 10:29:40 »

ร่าวแสดงความยินดีด้วยครับ สนับสนุนพี่หนุ่มด้วยคนครับผม

หมายเหตุ : พี่ๆน้องๆ อย่าเพิ่งลืมกันนะครับ

ช่วงนี้ติดภาระกิจ จะรีบกลับมาร่วมเชียร์ในเร็ววันนี้ครับ

*

• 4,774
  • 97
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 15 พฤษภาคม, 09, 12:41:28 »
ถึงว่าช่วงนี้หายไปเลยแล้วรีบกลับมาช่วยกันเชียร์ทีมเราเร็วๆนะครับ

*

ออฟไลน์ สันติ_บุญศิริ

• 117
  • 5
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 15 พฤษภาคม, 09, 19:09:58 »

ครับพี่หนุ่ม

พอดีโดนฟ้าผ่า ต้องย้ายงานกระทันหันนะครับ

เลยไม่มีเวลาเข้ามาในบอร์ดเลย

จะรีบกลับมาร่วมเชียร์ในเร็ววันนี้ครับ

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 15 พฤษภาคม, 09, 19:16:21 »
รีบๆมาช่วยเชียร์เลย

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 15 พฤษภาคม, 09, 19:19:45 »

ครับพี่หนุ่ม

พอดีโดนฟ้าผ่า ต้องย้ายงานกระทันหันนะครับ

เลยไม่มีเวลาเข้ามาในบอร์ดเลย

จะรีบกลับมาร่วมเชียร์ในเร็ววันนี้ครับ
นั่นสิเห็นคุณปาร์คหายไปเลย แล้วโดนฟ้าผ่าเป็นอะไรมากไหมครับ ผมบอกแล้วอย่าทำตอนกลางวัน ฮุฮุ

*

ออฟไลน์ กัปตันอินดี้

• 2,041
  • 57
  • แค่คุณคิดจะอินดี้ คุณก็อินดี้แล้ว
    • http://www.ballthaimania.com
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 09, 07:42:28 »
รีบกลับมาเร้วๆนะครับ รออยู่พี่
เสื้อยืดบอลไทย (http://www.ballthaimania.com)
พลุแฟร์ (http://www.facebook.com/hardcoremaniashop)
ต่อทะเบียนรถ (http://www.licenseplateeasy.com/)
                      จงเรียกพวกเราว่า" FORTRESSIANS "

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 16 พฤษภาคม, 09, 07:56:08 »
ว่างเมื่อไหร่เจอกันที่สนามคับสู้ๆๆๆๆ
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน