หัวใจนักสู้

• 17 ตอบ
  • 3962 อ่าน
*

ออฟไลน์ YNWA PRAKRAN

• แฟนบอลปราการ
  • 67
  • 5
หัวใจนักสู้
« เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์, 13, 22:43:12 »
เป็นอีกครั้งหนึงที่พวกเราชาวป้อมปราการได้ร่วมจิตร่วมใจไปพร้อมกับนักเตะทุกคน วันนี้ยอมรับว่าอึดอัดกับการตัดสินของกรรมการในครึ่งแรกเป็นอย่างมากชึ่งจุดที่ทำให้ผมระเบิดอารมณ์คือการให้ใบเหลืองที่2 กับเจัาปาล์ม ซึ่งค้านสายตาแฟนบอลเป็นอย่างมาก ซึ่งความรู้สึกในตอนนั้นทีมเราจะเป็นยังไงบ้างว่ะ ยันเสมอก็ยังดี แต่สิ่งที่ผมคิดนั้นมันผิดโดยสิ้นเชิงเพราะหลังจากนั้นทั้งนักเตะ ทั้งแฟนบอลได้ร่วมใจแรงศรัทธาที่พวกเราที่มีให้กับนักเตะทุกคนวิ่งไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อยทั้งที่ต้องเล่นด้วยนักเตะเพียง 10 คน แล้วพวกเขาก็ไม่ทำให้เราผิดหวังกับศรัทธาที่เรามีให้ กับชัยชนะ 2 ประตูต่อ 0 ซึ่งทำให้น้ำตาลูกผู้ชายอย่างผมใหลออกมาอย่างห้ามมิได้กับหัวใจนักสู้ของเหล่านักเตะทุกคน ขอบคุณมากที่ทำให้พวกเรามีความสุข แล้วเราจะเป็นกำลังใจให้พวกท่านเสมอไป ;) ;) ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กุมภาพันธ์, 13, 15:03:16 โดย โฆษกสมุทรปราการ FC »

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• ครอบครัวปราการ
  • 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
Re: หัวใจนักสู้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์, 13, 10:06:29 »
สุดยอดครับ
นัดแรก เสมอ 1-1
นัดที่ 2 ชนะ 2-0
นัดที่ 3 ต่อไป ก็ต้อง ชนะ 3-0 ตามลำดับ
 ;D ;D

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ 10 กระป๋อง

• 516
  • 14
  • believe
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์, 13, 10:50:02 »
ผมก้นำตาจะไหล เลิกจุดพุเหม็นๆตอนจบได้ไหม

*

ออฟไลน์ P'NUM

• Prakan Power
  • 4,774
  • 97
  • สมุทรปราการ เอฟ ซี.เท่านั้นพอ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์, 13, 12:28:05 »
สุดยอดครับ
นัดที่ 3 ต่อไป ก็ต้อง ชนะ 3-0 ตามลำดับ
 ;D ;D

นัดแรกเท่าไรแน่น้องยีสต์
(http://www.bcoms.net)

ดิวิชั่น 1 SPFC จะต้องไปให้ถึง

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์, 13, 14:36:05 »
สุดยอดครับ
 ;D ;D

ไอ้ยีสต์ โดน ใบเหลือง เตือน ครั้งที่ 1 ครับ

รู้สึกเช่นเดียวกับพี่ครับ เราไม่ได้รู้สึกว่าบอลมันมีทรง
และสนุกอย่างนี้มานานแล้ว
วันนี้นักเตะมีสมาธิดีจัง เล่นตามแท๊คติกอย่างมีระเบียบ
อยากให้นักเตะจำความรู้สึกของวันนี้ไว้ให้ได้ตลอดจัง
ถ้ารักษาฟอร์มแบบครึ่งหลังไว้ได้ ปีนี้ น่าจะมีลุ้นกันยาว ยาววว  :great:
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์, 13, 14:40:29 »
กระทู้แบบนี้ไม่ได้อ่านมานานมากแล้วนะ รู้สึกชื่นใจจัง  :smitten:

*

ออฟไลน์ ผม เป็น ใคร ?

• 2,268
  • 74
  • ยีส มะเขือแขกเต้า!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์, 13, 18:00:57 »
สุดยอดครับ
 ;D ;D

เป็นมุขครับ เห็นบอร์ดเงียบๆ นึกว่าจะไม่มีใครมาแย้งซะอีก  :) :)

PURE TV by Phom Pen kai productions.

*

ออฟไลน์ คิมซึเกะ ฮอนดะ

• 861
  • 47
  • การโกงกินไม่ทำให้ใครเจริญ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์, 13, 18:08:35 »
ผมก้นำตาจะไหล เลิกจุดพุเหม็นๆตอนจบได้ไหม

เอ็งก็กลั้นหายใจเดะ ไอ้หรั่ง
ศรัทธา 2009...........   2010......  2011..

Fortressians Fanpage :
https://www.facebook.com/pages/Fortressians/429863780447599

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์, 13, 22:36:09 »
เช่นกันเลยครับพี่ รู้สึกว่าเราสู้กันได้ดีทั้งที่ตัวน้อยกว่า เราเล่นเป็นระบบกว่านัดแรกมาก
นักเตะเก็บบอลได้เดินเกมได้ ดูเป็นทรงบอลมากขึ้น ค่อยๆปรับจูนกันไปเด่วก็ดีขึ้นเองครับ
ขอให้ใจสู้แบบนัดนี้ทุกๆนัด เป็นกำลังใจให้โคชเป็ดและนักเตะทุกๆท่านครับ

ส่วนกองเชียร์เราเรื่องสบถเรื่องด่า ก็เอาพอประมาณนะครับ คงไม่ห้ามให้ไปด่า เพราะผมเองก็ด่า
แต่เพื่อนๆพี่ๆเตือนก็ฟังกันเพลาๆกันก็พอครับถ้าเรารักกันจริงเป็นครอบครัวเดียวกันต้องฟังกันนะครับ
ผมเองก็เคยโดนห้ามโดนเตือน ไม่เคยโกรธคนเตือนและพยายามเรียกสติกลับมา
ฝากทุกๆท่านไว้ด้วยครับ รักกันจริงต้องฟังกันนะครับพี่น้อง
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์, 13, 23:17:11 »
 :great: นักบอลเราสู้ไม่ถอยจริงๆนัดนี้ สุดยอดๆๆๆๆๆ
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 13, 12:17:54 »
เช่นกันเลยครับพี่ รู้สึกว่าเราสู้กันได้ดีทั้งที่ตัวน้อยกว่า เราเล่นเป็นระบบกว่านัดแรกมาก
นักเตะเก็บบอลได้เดินเกมได้ ดูเป็นทรงบอลมากขึ้น ค่อยๆปรับจูนกันไปเด่วก็ดีขึ้นเองครับ
ขอให้ใจสู้แบบนัดนี้ทุกๆนัด เป็นกำลังใจให้โคชเป็ดและนักเตะทุกๆท่านครับ

ส่วนกองเชียร์เราเรื่องสบถเรื่องด่า ก็เอาพอประมาณนะครับ คงไม่ห้ามให้ไปด่า เพราะผมเองก็ด่า
แต่เพื่อนๆพี่ๆเตือนก็ฟังกันเพลาๆกันก็พอครับถ้าเรารักกันจริงเป็นครอบครัวเดียวกันต้องฟังกันนะครับ
ผมเองก็เคยโดนห้ามโดนเตือน ไม่เคยโกรธคนเตือนและพยายามเรียกสติกลับมา
ฝากทุกๆท่านไว้ด้วยครับ รักกันจริงต้องฟังกันนะครับพี่น้อง
ด่าได้นะ คนเรามันต้องได้ระบายออกกันบ้างไม่งั้นอึดอัดแย่ แต่พอกรรมการเป่าหมดเวลา(ทั้งครึ่งแรก และครึ่งหลัง ก็น่าจะจบด้วย ส่วนคำด่าเอาแบบน่ารักๆเหมือนเมื่อก่อนกันดีกว่า เอ้า เชิญตาป๊อกมา สาธิตครับ .....

ปล.เปลี่ยนเสียงด่าเป็นเสียงเชียร์และกระตุ้นนักเตะอ่ะดีที่สุด เชื่อป๋า

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 13, 14:58:54 »
ใจนักสู้นี่แหละครับ ที่อยากเห็นนนนน

สุดยอดทุกท่านเลยครับบบบบ
  [(sabai)] [(sabai)]
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 13, 15:00:18 »

ด่าได้นะ คนเรามันต้องได้ระบายออกกันบ้างไม่งั้นอึดอัดแย่ แต่พอกรรมการเป่าหมดเวลา(ทั้งครึ่งแรก และครึ่งหลัง ก็น่าจะจบด้วย ส่วนคำด่าเอาแบบน่ารักๆเหมือนเมื่อก่อนกันดีกว่า เอ้า เชิญตาป๊อกมา สาธิตครับ .....

ปล.เปลี่ยนเสียงด่าเป็นเสียงเชียร์และกระตุ้นนักเตะอะดีที่สุด เชื่อป๋า

อัญเชิญ พี่ป๊อกเก้า มาสาธิต หน่อยครับบบบบ ก๊าก ๆ ๆ ๆ ๆ

[(lol)] [(lol)]
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

• 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 13, 17:10:21 »

ปล.เปลี่ยนเสียงด่าเป็นเสียงเชียร์และกระตุ้นนักเตะอะดีที่สุด เชื่อป๋า

อัญเชิญ พี่ป๊อกเก้า มาสาธิต หน่อยครับบบบบ ก๊าก ๆ ๆ ๆ ๆ

[(lol)] [(lol)]
ไอ้ ปิ๊ กา จูจูจูจูจูจูจูจูจูจูจูจูจูจูจูจูจูจูจูจูจู

*

ออฟไลน์ นายนก ปราการ

• 70
  • 2
  • ถึงทีมเราเล็กแต่สปิริตเรายิ่งใหญ่ สมุทรปราการ FC
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 13, 18:19:16 »
ยินดีกับชัยชนะด้วยครับ  :great: :smitten:

*

ออฟไลน์ " Kon-Vigo "

• 2,826
  • 33
  • เคยเชียรบาซ่า*เคยบ้าแมนยู*ตอนนี้ไม่รู้*ตูรักปราการ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์, 13, 21:59:28 »
 :) เล่นให้ได้อย่างนี้เลยๆน่ะจ๊ะ  8) 8)
เคยเชียร์บาซา "เคยบ้าแมนยู "ตอนนี้ไม่รู้ "ตูรักปราการ FC

*

ออฟไลน์ ลมหายใจมีแต่ครอบครัว

• 4,163
  • 45
  • เมียผมติดข้างฝา ยังไม่ได้แงะออกมา
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์, 13, 11:10:52 »
ไม่เสียแรงที่ไปดูที่สนาม

*

ออฟไลน์ ★ตุลย์~ปืนเสือหมอบ★

• 3,436
  • 83
  • ★ไม่มีใครโบก กูโบกเอง อลังการงานปราการ★
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์, 13, 13:06:34 »
ไม่เห็นรูปเกมส์ แต่เห็นสกอร์ว่าชนะ โดยที่เหลือผู้เล่น10คนก่อน ยินดีๆๆๆๆๆๆ
(http://image.ohozaa.com/view/4s2rf)
★ PURE 100% SAMUTPRAKAN FC ★ FORTEZZA = FORTRESSIAN