สรุป รายรับ-จ่าย ของชมรมฯประจำเดือน กุมภาพันธ์ 2556

• 5 ตอบ
  • 2706 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
นี่เป็นรายการสรุป รายรับ-จ่าย ของชมรมฯประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2556 ที่เป็นการดูแลของประธานชมรมฯ ก่อนส่งมอบให้ กับเหรัญญิกของชมรมฯ ดูแลตามหลักธรรมาภิบาลขององค์ในระดับสากล

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

• 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
ยังมีเงินอีก 2000 บาทที่มีผู้ไม่ประสงค์จะออกนามมอบไว้ให้ตอนจัดแข่งฟุตบอลประเพณี ฟ้า-ขาว ปี 2556 แบบมีวัตถุประสงค์แต่ทางชมรมได้ได้ดำเนินงานตามวัตถุประสงค์นั้น จึงจะขอปรึกษากับผู้ที่มอบเงินไว้ให้ว่า จะยังมอบเงินนี้ไว้ให้อยู่หรือเปล่า ถ้ายังคงมอบไว้ให้ ก็จะส่งมอบให เหรัญญิก ลงบัญชีรับพร้อมมอบเงินสดให้ในรอบบัญชีต่อไปครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบ

พี่อี๊ด/raiders

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
มีเงินเหลือจากการประมูลเสื้อบอล 1000 บาท อยู่ที่ผมนะครับ
บัญชีรายละเอียดตามนี้
การใช้จ่ายเงินจากการประมูลเสื้อ
 รายรับ
 1. เสื้อเจ้าเบน - 1200 บาท
 2. เสื้อเอฟเอคัพ09 - 600 บาท
 3.เสื้อเจ้าเบน - 1000 บาท
 4.เสื้อคัปป้าเยือน - 3000 บาท

รวมรายได้ ที่ได้รับแล้ว 5800 บาท

รายจ่าย
 วันนี้ 25-1-56
เกดเบิกค่าหนังกลอง เตรียมขึงใหม่ทั้งหมด 4800 บาท

ยอดเงินคงเหลือ 1000 บาท
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

• 2,771
  • 31
รบกวนคุณเซี้ยงส่งมอบเงินที่เหลือให้เหรัญญิกเก็บรักษา และรบกวนเหรัญญิกลงบัญชีรับไปเลยนะครับ

และขอสอบถามว่าในปัจจุบันยังมีเงินอยู่ที่ใครอีกหรือเปล่าครับถ้ามีช่วยชี้แจงและส่งมอบเงินดังกล่าวเพื่อที่ เหรัญญิกจะได้จัดทำรายงานสรุปได้ถูกต้องและทางชมรมฯ จะได้รับทราบสถานะทางการเงินที่เป็นปัจจุบัน

ขอบคุณครับ
พี่อี๊ด/raiders

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
ขอบคุณ พี่ ๆ ทุกท่านครับ

[(sabai)] [(sabai)]
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• ครอบครัวปราการ
  • 4,908
  • 31
  • tukpaknum
 :great: ชัดเจนครับ
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)