ขอความเห็นการเดินทางไปเชียงราย

• 8 ตอบ
  • 2211 อ่าน
*

ออฟไลน์ ป๋าบอล~พระสมุทร

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,079
  • 15
  • "ป๋าบอล กองเชียร์ปราการ"
ขอความเห็นการเดินทางไปเชียงราย
« เมื่อ: 13 ตุลาคม, 09, 16:00:31 »
นัดเยือนเชียงราย สำหรับเพื่อนๆที่มีเวลาน้อย ใครจะไปทางไหนกันบ้างครับ
เดินทางด้วยรถไฟ เย็นวันเสาร์ ถึงเช้าวันอาทิตย์ เดินทางไปสนาม เชียร์บอล กลับรถบขส.เย็นวันอาทิตย์ ถึงบ้านเช้าวันจันทร์ ไปทำงาน(ด้วยความอ่อนเพลีย) ทิปนี้ จะอยู่ที่ ประมาณ 2500 บาทครับ :(

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
Re: ขอความเห็นการเดินทางไปเชียงราย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ตุลาคม, 09, 16:21:10 »
รถไฟมันไม่ถึงครับ ต้องต่อรถ ใครมีตังค์ลองเช็คการบินไทยนะครบ เห็นมีโปรโมชั่น ส่วนผมรอดูก่อน ว่าไปยังไง

*

• 1,079
  • 15
Re: ขอความเห็นการเดินทางไปเชียงราย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 ตุลาคม, 09, 09:32:25 »
ครับ ผมลืมไป ไปถึงเชียงใหม่  ต่อรถอีก 3ชม.ครับ

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ตุลาคม, 09, 10:53:37 »
ครับ ผมลืมไป ไปถึงเชียงใหม่  ต่อรถอีก 3ชม.ครับ
นี่คือโปรเจคต่อไป ที่ผมกำลังคิดอยู่ครับ สำหรับคนงบน้อย
ออกเดินทางโดยรถไฟ ต่อด้วย บขส.
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

• 1,079
  • 15
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ตุลาคม, 09, 12:46:23 »
ไม่ใช่งบน้อยครับ แต่เวลาน้อย ครับผม :coolsmiley:

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 ตุลาคม, 09, 13:12:36 »
นี่คือโปรเจคต่อไป ที่ผมกำลังคิดอยู่ครับ สำหรับคนงบน้อย
ออกเดินทางโดยรถไฟ ต่อด้วย บขส.

ลั่นมาพี่ ยาวๆ!! :coolsmiley:
ปล.นี้คือกระทู้ที่ 501 ริมกำแพงของผม 555+ :( :(
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

ออฟไลน์ Dr.TOM HERETIC╭∩╮⎝⏠⏝⏠⎠╭∩╮

• 1,298
  • 33
  • Fortressians คือครอบครัวกรุโว้ย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 ตุลาคม, 09, 01:55:46 »
ไม่ใช่งบน้อยครับ แต่เวลาน้อย ครับผม :coolsmiley:
งั้นท้องสองอย่างเลยแล้วกันนะ :)
บอลนอกอยู่ในใจ บอลไทยอยู่ในสายเลือด

*

ออฟไลน์ ซัมเหมาพเนจร เร่ร่อนมาปราการ

• 794
  • 13
  • ++++ ขอแค่ได้เชียร์ ก็มีความสุขแล้วครับ ++++
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 ตุลาคม, 09, 11:29:49 »
เอาแบบเซฟ ๆ มีรถไฟฟรีนะครับ  แต่นั่งกันเมือยเลยชั้น 3 แต่หนุ่ม ๆ แน่น ๆ ผมว่าสนุกครับ ยิ่งหลาย ๆ คนหน่อย

ใครเคยเห็น ตอน มช. มารับน้อง ประมาณนั้นละครับ   แต่เหนื่อยครับ  ส่วนขากลับอันนี้ก็ยังคิดอยู่ว่ายังไงดีเพราะ

ต้องมาทำวันจันทร์ด้วยเหมือนกัน

*

• 1,079
  • 15
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 ตุลาคม, 09, 18:54:45 »
 ;D ดีใจได้เพื่อนแล้ว