เอาเวลามาด่ากันทำไหม

• 2 ตอบ
  • 2189 อ่าน
*

ออฟไลน์ wiyapoo

• แฟนบอลปราการ
  • 43
  • 2
เอาเวลามาด่ากันทำไหม
« เมื่อ: 26 มีนาคม, 13, 08:48:23 »
เมื่อคืนผมได้ฟังวิทยุรายการหนึ่ง ฟังแล้วมันโดนจริงๆ เขาบอกว่าเอาเวลามาด่าพวกสมาคมทำไหม เราเอาเวลานั้นไปกดดั้นไม่ให้สโมสรเลือกพวกที่เราไม่ชอบจะดีกว่าไหม ดีกว่าเอาเวาลามาด่าๆแล้วมันก็ไม่ออก ไม่รู้พี่ๆชาวปราการเห็นด้วยหรือเปล่าครับ [(elder)]

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
Re: เอาเวลามาด่ากันทำไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มีนาคม, 13, 10:12:31 »
จริง ... ด่าไปก็เท่านั้น

แต่สมาคมมันก็ฉลาดนะ ... เพราะมีสโมสรลูกมือที่อยู่ในบอลถ้วย ก. ข. ค.ง. เยอะไม่ใช่น้อย

[(tired)] [(tired)] [(tired)]
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
Re: เอาเวลามาด่ากันทำไหม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มีนาคม, 13, 10:43:19 »
มีใครรู้บ้างมั้ยว่า
สโมสรบอลถ้วย ข.ค.ง. เป็นสโมสรฝั่งอิสลามเกินครึ่ง !!!  :D :D :D
เบื่อ พวก เสี้ยม