รับสมัครนักฟุตบอลทีม ฟอร์เทรสเสี้ยน

• 3 ตอบ
  • 2380 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
รับสมัครนักฟุตบอลของฟอร์เทรสเสี้ยนอย่างเป็นทางการนะครับเพื่อไว้ใช้ในการเตะกระชับมิตร บอลทัวร์นาเม้นท์แฟนคลับเป็นต้น ขอให้เป็นฟอร์เทรสเสี้ยนอย่างแท้จริง ใครก็ได้สมัครมาเลยครับ ภาระกิจนัดแรก วันที่ 6 เมษายน นี้เลยครับ เมื่อสมัครแล้วผมจะทำการลงทะเบียนไว้เลยนะครับ มีการแข่งขันอีกก็ไม่ต้องสมัครครับถือว่าท่านเป็นนักเตะสังกัด ฟอร์เทรสเสี้นยไปแล้วเมื่อมีการแข่งขันแต่ละครั้งก็จะแจ้งให้ทราบแล้วก็มารวมตัวกันเลยครับ อาจจะมีนัดซ้อมเป็นครั้งคราวตามสะดวกครับ

เชิญครับ

ปล. ระบุตำแหน่งด้วยนะครับ  8) 8) 8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มีนาคม, 13, 10:39:37 โดย ไอ้หลอดไฟแท่งเกือบสวย !!! »

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ โต๊ะ ปราการ

• 26
  • 0
Re: รับสมัครนักฟุตบอลทีม ฟอร์เทรสเสี้ยน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มีนาคม, 13, 10:29:43 »
โต๊ะปราการครับ...สมัครนักเตะด้วยคนครับพี่... 8)

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
Re: รับสมัครนักฟุตบอลทีม ฟอร์เทรสเสี้ยน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มีนาคม, 13, 10:39:08 »
โต๊ะปราการครับ...สมัครนักเตะด้วยคนครับพี่... 8)
ระบุ ตำแหน่ง ด้วยครับ ลูกเพ่  8)
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มีนาคม, 13, 10:56:51 »
ขัดข้องบางประการ
เบื่อ พวก เสี้ยม