ถ้าจะเช็ครายชื่อว่าเราเป็นนักกีฬาจังหวัด ส.ป. หรือป่าวจะเช็คได้ยังไงเหรอ

• 3 ตอบ
  • 2039 อ่าน
*

pamgkfutsal14

• บุคคลทั่วไป
บอกหน่อยน่ะคับ

พอดีจะไปเล่นฟุตซอลให้จังหวัดอื่นอ่ะ

จังหวัดเรามั่ยค่อยสนับสนุนสักเท่าไหร่

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,706
  • 134
อันนนี้ผมว่าคุณลองเช็กไปกับทางต้นสังกัตคุณก่อนดีมั้ยครับ?ว่าสรุปยังเป็นนักกีฬาอยู่หรือเปล่าว?

เคยลงแข่งในนามจังหวัดสมุทรปราการหรอครับ? ถ้าเคยก็เช็กอย่างที่แนะนำแหละชัวล์สุด

แต่ถ้าไม่เคยเลยจริงๆผมว่าไปแข่งได้นะ ไม่แน่ใจอ่ะ

พอดีผมไม่มั่นใจว่าสมุทปราการเอฟซีนี่มันเป็นทีมของจังหวัดหรือเปล่าวอ่ะดิ ??? หมายถึงในภาพรับหรอเอกชนอ่ะนะ (ไม่รู้จะพูดไง งง เองแฮะ )
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• ครอบครัวปราการ
  • 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
จังหวัดเราไม่ค่อยส่งเสริม แต่ทางที่ดีควรคุยกับต้นสังกัดก่อนครับ

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ blbl

• 52
  • 2
คุณจะไปเล่นให้จะหวัดอื่นนะเคยขี้นทะเบียนนักกีฬาของจังหวัดเราหรือเปล่าแล้วถ้าเปล่าคุณขึ้นทะเบียนของจังหวัดที่คุณจะไปเล่นให้หรือยังมันระเบียบการพอสมควรนะครับ