สวัสดีครับ

• 3 ตอบ
  • 2636 อ่าน
*

ออฟไลน์ lilcandiiz

• แฟนบอลปราการ
  • 126
  • 2
สวัสดีครับ
« เมื่อ: 25 พฤศจิกายน, 13, 17:18:40 »
สวัสดีครับแฟนบอลสมุทรปราการ เอฟซี ทุกท่าน ผมชื่อ นัสครับ เป็นคนสมุทรปราการโดยกำเนิด มีโอกาสได้ไปเชียร์ทีมอยู่หลายนัด ตั้งแต่ปีที่เราได้เล่นมินิลีก และอีกหลายเกม ตอนนี้ทำงานเป็นนักข่าวสายบอลไทยอยู่ที่สยามกีฬา หากมีข่าวสารหรือข้อแนะนำอะไรก็บอกผมได้นะครับ อยากทำอะไรเพื่อทีมนี้บ้างครับ ^^

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• ครอบครัวปราการ
  • 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
Re: สวัสดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน, 13, 00:16:16 »
ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

แฟนบอลอย่างผม ตอนนี้ขอเรื่องหนึ่ง คือ ข้อมูลทีมสมุทรปราการเอฟซี ไม่ว่ารูปหรือชื่อ
ขอให้ถูกต้องหน่อยอะครับ เพราะบางทีลงข่าวแล้วสับสนกับทีมร่วมเมืองบ่อยมาก

ขอบคุณครับ  ว่าง ๆ ก็มาเชียร์บอลที่สนามกัน

;D ;D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ RIN No.7

• 445
  • 7
  • RIN No.7
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน, 13, 10:38:53 »
ช่วยโปรโมททีมเยอะๆนะครับ [(wink)]
RIN No.7

*

ออฟไลน์ Kob Prakarn

• ครอบครัวปราการ
  • 74
  • 4
  • ...สมุทรปราการ บ้านกรู...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มกราคม, 14, 23:28:58 »
มาขอบคุณ...ช่วยเขียนในแง่ดีๆ ก็พอครับ..
 [(love)]
เล่นบอลที่ศาลากลาง ตั้งแต่ยังเป็นดิน...
แม่น้ำเจ้าพระยา ยังไหลริน ออกปากอ่าว...

มาวันนี้...ได้เชียร์ทีมบ้านเรา...
แล้วใครเล่า...จะไม่เชียร์...