เปลี่ยนแปลงการเดินทางวันอาทิตย์นี้ !!!!!!!!!!!!!

• 8 ตอบ
  • 2274 อ่าน
*

NK

• บุคคลทั่วไป
เนื่องจากลองเช็คจำนวนแล้ว ตอนนี้มีคนลงชื่อทั้ง 2 ฝั่ง 61 คน ถ้ารวมคนที่ยังไม่มีรายชื่อ น่าจะไม่เกิน 75 คน

ทำให้มีการหารือกันว่า ถ้ารวมกัน 2 ฝั่ง แล้วไปรถคันเดียวกัน น่าจะประหยัดค่าใช้จ่ายมากกว่า

จึงขอเปลี่ยนแปลงการเดินทางดังนี้

ฝั่งพระประแดง ขอให้รวมตัวกันที่บิ๊กซี พระประแดงเช่นเดิม โดยรถบัสจะไปรับในเวลา 13.00 น.

ฝั่งสำโรง รวมตัวกันที่ปั๊มคาลเท็กซ์ เยื้องกรมอุตุฯ หลังจากรถบัสไปรับคนที่พระประแดงแล้ว จะวนมารับคนที่จุดนัดหมายนี้

เมื่อรวมกันครบแล้ว รถจะออกจากปั๊มคาลเท็กซ์ในเวลา 14.00 น.

ขอให้กองเชียร์ รักษาเวลาด้วยนะครับ 8) 8) 8)

ปล.1 มีข้อสงสัย สอบถาม 089-6542110(ทอม) และ 083-9992504 (บ.โบ้)

ปล.2 ใครรู้จักใคร ช่วยโทรแจ้งข่าวกันด้วยนะครับ เดี๋ยวจะตกรถกัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กันยายน, 09, 15:01:39 โดย โก วัดด่าน »

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,706
  • 134
Re: เปลี่ยนแปลงการเดินทางวันอาทิตย์นี้ !!!!!!!!!!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กันยายน, 09, 15:24:56 »
สรุปฝั่งพระประแดงเวลาเดิมนะครับ เพียงแต่รบกวนตรงเวลากันหน่อยเพราะเดี๋ยวเราต้องไปรับฝั่งสำโรงด้วยน่ะครับ
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ เพค_ดาวคะนอง

• 156
  • 1
  • เด็กช่าง รักบอล
Re: เปลี่ยนแปลงการเดินทางวันอาทิตย์นี้ !!!!!!!!!!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 กันยายน, 09, 19:34:17 »
รถ  คันเดียวหรอคับ
(http://img195.imageshack.us/i/anigifefz.gif/)

*

NK

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 กันยายน, 09, 20:46:15 »
รถ  คันเดียวหรอคับ

ครับ เพราะทางพระประแดงมีประมาณ 20 คนเอง หารค่ารถแล้วมันจะแพงนะครับ

ถ้าเอามารวมกัน ค่ารถจะถูกลงครึ่งต่อครึ่ง แต่อาจจะต้องมีคนเสียสละยืนนิดนึง แต่ไม่ไกลหรอกครับ ประมาณครึ่งชั่วโมงก็ถึงสนามแล้ว

*

ออฟไลน์ Nui Prakanner

• ครอบครัวปราการ
  • 894
  • 21
  • รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 กันยายน, 09, 21:32:01 »
ขอจองซัก 2 ที่ เฉพาะขากลับได้ไหมนี่ ไปกะ ผบ.ทบ.

เพราะวันอาทิตย์ผมต้องไปทำโอ จริงๆแล้วเลิกงาน 4 โมงครึ่ง

แต่จะขอกลับ บ่าย3 (อาทิตย์ก่อนก็ขอ นัดนครนายก)

แล้วจะไปเองด้วยรถตู้หน้าอิม ลงรังสิตแล้วไปต่อแท็กซี่เอาอีกที

(หวังว่าคงเป็นไปตามแผนนะ)  :)

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• ครอบครัวปราการ
  • 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 กันยายน, 09, 21:45:06 »
ผมว่ามันจะช้าไปป่าวออกจากสำโรงบ่ายสองอ่ะครับ
เร็วกว่านี้ได้ก็ดีนะเผื่อไว้ดีกว่าเผื่อรถติดด้วยสองชั่วโมงมันจะกะชั้นชิดไปน้าาาา :-[

*

ba2l

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กันยายน, 09, 01:55:11 »
อยากไปด้วยจัง แต่ไม่รู้จักที่ขึ้นรถทั้งสองที่
ผมเรียนอยู่หัวเฉียวครับ ไปยังงัยบอกด้วย :-[

*

ออฟไลน์ ด.ต. เดอะติ๊ก

• Administrator
  • 1,647
  • 64
    • Circumspace
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กันยายน, 09, 02:34:23 »
อยากไปด้วยจัง แต่ไม่รู้จักที่ขึ้นรถทั้งสองที่
ผมเรียนอยู่หัวเฉียวครับ ไปยังงัยบอกด้วย :-[

มาสี่แยกบางนาครับ
ปั๊มคาลเท็กซ์ตรงข้ามกรมอุตุวิทยาครับ
Castra Pracana: Coniunctis Fidebus

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• Prakan Power
  • 2,494
  • 91
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 กันยายน, 09, 07:33:47 »
ไม่เป็นไรไปคันเดียวกัน ด้วยระยะทางและระยะเวลาไม่นานนัก
อบอุ่นดีกับครอบครัวสุดยอดปราการ  ประหยัดเงินค่าใช้จ่ายไว้
ฉลองแชมป์ภาคกลางและตะวันออกหลังจบการแข่งขันที่สนาม
คลอง 6 ไง