อยากเห็น "ป้อมปราการ" บินสูง

• 1 ตอบ
  • 2414 อ่าน
*

ออฟไลน์ lilcandiiz

• แฟนบอลปราการ
  • 126
  • 2
อยากเห็น "ป้อมปราการ" บินสูง
« เมื่อ: 30 ธันวาคม, 13, 14:44:21 »
อยากเห็นทีมบ้านเกิดทีมนี้ประสบความสำเร็จอย่างหลายๆทีม แม้ว่าจะมีช่วงที่เจอกับปัญหาแต่ก็ผ่านมันไปได้ ส่วนตัวผมหลังจากย้ายสนามไปแหลมฟ้าผ่าก็ไม่เคยได้ไปสัมผัสเลย เนื่องจากมันไกลจากบ้านมาก แต่ก็ขอเอาใจช่วยอยู่ห่างๆ ช่วงนี้ผมก็พยายามเขียนสกู๊ปของทีมให้เยอะที่สุดเท่าที่คิดได้ ปีหน้าหวังว่าจะเฮไปด้วยกัน

ปล.ถ้ามีข่าวสารอะไรอยากฝากก็บอกผมได้เลยนะครับ เดี๋ยวช่วยกระจายข่าวให้อีกแรง ^^

*

ออฟไลน์ RIN No.7

• แฟนบอลปราการ
  • 445
  • 7
  • RIN No.7
Re: อยากเห็น "ป้อมปราการ" บินสูง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 6 มกราคม, 14, 19:43:14 »
ขอบคุณครับ หัวอกเดียวกัน [(cry)] ไกลแต่ใจยังป้อมปราการ
RIN No.7