ฝีมือใคร บอกมาเลยนะ!!!

• 12 ตอบ
  • 3126 อ่าน
*

NK

• บุคคลทั่วไป
ฝีมือใคร บอกมาเลยนะ!!!
« เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:43:19 »
 http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S7823992/S7823992.html

จากกระทู้นี้ ความคิดเห็นที่ 118
"จบแมทช์ มาเข้าห้องน้ำ เจอน้องๆกองเชียร์สมุทรปราการกลุ่มหนึ่ง ใส่เสื้อสมุทรปราการมาเลย...ธีรศิลป์มาเข้าห้องน้ำด้วย...แฟนบอลขอถ่ายรูปก็ ตอบสนองเป็นอย่างดี...ขอให้หายเจ็บเร็วๆครับ "

ใครใส่เสื้อสมุทรปราการไปดู bg นายเจ๋งมาก ชอบๆ :D

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
Re: ฝีมือใคร บอกมาเลยนะ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:49:07 »
ช่วยแสดงตัวหน่อยเร็ว!!!!!!!!!!!

*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• 1,577
  • 26
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 22:58:10 »
ใครไปมาบอกมานะ บอกเรื่องความขาวของสนาม

*

ออฟไลน์ tinglySPFC

• 46
  • -1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 23:05:48 »
ผมเองครับวันนั้นไปกับเพื่อนอีกสองคน อิอิ เสานี้เจอกันนะครับ
เราจะมุ่งสู่ไทยพรีเมียร์ลีกให้ได้  " ทีมสมุทรปราการอยู่ในใจทีมชาติไทยอยู่ในสายเลือด " SPFC สู้ๆๆ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 23:07:33 »
เท่ห์โคตร อยากรู้ว่าใคร

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 23:16:16 »
สารภาพ มาแล้ววววครับ
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 5 พฤษภาคม, 09, 23:55:53 »
เท่ สุด ๆ

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ สหายอู๊ด ปราการ

• 7,115
  • 105
  • ด้วยความหวัง และ ศรัทธา สมุทรปราการเอฟซี
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 09, 08:26:22 »
เยี่ยมมากเลยครับ...เป็นการโปรโมตทีมเราอีกทาง  ;D ;D ;D
มุ่งหน้าสู่ D.1 กันอีกครั้ง
สมุทรปราการเอฟซี ... ทีมที่มีชีวิต...

*

ออฟไลน์ tinglySPFC

• 46
  • -1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 6 พฤษภาคม, 09, 09:43:00 »
เหอๆ ไม่คิดว่าจะมีแฟนสมุทรปราการไปดูเหมือนกันน่ะครับ แต่ตั้งใจใส่ให้เขารู้ว่าสมุทรปราการก็มีทีมฟุตบอล อิอิ
เราจะมุ่งสู่ไทยพรีเมียร์ลีกให้ได้  " ทีมสมุทรปราการอยู่ในใจทีมชาติไทยอยู่ในสายเลือด " SPFC สู้ๆๆ

*

ออฟไลน์ EDS

• 104
  • -1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 7 พฤษภาคม, 09, 21:18:46 »
ไปเห็นสาวๆ แล้วน่ารักดี ของเราน่าจะมีสาวๆ บ้างนะ อิอิ

*

NK

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 7 พฤษภาคม, 09, 22:09:00 »
พริตตี้แพง ให้โกมาเต้นแก้ขัดไปก่อน

*

ออฟไลน์ bank samrong

• 1,703
  • 45
  • แบงค์ สำโรง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 8 พฤษภาคม, 09, 11:04:00 »
นัดเปิดรังใหม่อาทิตย์นี้ที่ ม.หัวเฉียวฯ สงสัยต้องไปหาน้องๆนักศึกษาที่นั้น ไปช่วยเป็นพริตตี้ให้ทีมเราซะแล้ว ;D
คนไทย..หัวใจ " ปราการ "
(http://www.bcoms.net)

*

ออฟไลน์ chotesawat

• 521
  • 19
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 8 พฤษภาคม, 09, 22:47:02 »
นัดเปิดรังใหม่อาทิตย์นี้ที่ ม.หัวเฉียวฯ สงสัยต้องไปหาน้องๆนักศึกษาที่นั้น ไปช่วยเป็นพริตตี้ให้ทีมเราซะแล้ว ;D
เอ!! ผมจำได้ว่าคุณแบงค์บอกตั้งแต่แรกว่าจะพาสาวๆมานี่นาแล้วไหนจะมาหาน้องๆที่นั่นซะล่ะ สงสัยลืม