อยากเข้าร่วมทีมครับ

• 13 ตอบ
  • 1907 อ่าน
*

PONDLinG

• บุคคลทั่วไป
อยากเข้าร่วมทีมครับ
« เมื่อ: 20 กันยายน, 09, 19:29:14 »
ผมชื่อ สุริยัน จันทร์วงศ์ อายุ21ปี
ผมอยากเป็นเด็กฝึกหัดของทีมงะคับ
พอจะเป็นไปด้ายมัยคับ
อยากเล่นฟุตบอลกับทีมสมุทรปราการคับ
กรุณาด้วยนะคับ
ขอบคุนคับ

*

NK

Re: อยากเข้าร่วมทีมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กันยายน, 09, 20:29:03 »
ลองไปซ้อมดูก่อนได้ครับที่สนามพีรพัฒน์ (สนามซ้อมของทีม) วันจันทร์ - ศุกร์ 4 โมงเย็นเป็นต้นไป

ทางไปสนามซ้อมครับ http://webboard.samutprakanfc.com/index.php?topic=155.0

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กันยายน, 09, 20:50:29 »
ไปซ้อมลงทีมทุกวันครับ
แล้วถ้าฟอร์มเข้าตา เข้าระบบจริง ป๋าแหยมเซ็นต์เข้าทีมแน่นอนครับ
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• ครอบครัวปราการ
  • 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กันยายน, 09, 01:47:58 »
เคยเล่นที่สโมสรไหนมาก่อนหรอครับ  :)

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กันยายน, 09, 08:30:37 »
มีฝันก็ลุยไปเลยสมุทรปราการเปิดกว้างเสมอ

*

ออฟไลน์ TRIPLE SSS

• Prakan Power
  • 2,494
  • 91
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กันยายน, 09, 12:23:33 »
อยากเข้าทีม  อยากร่วมทีม  อยากลงเตะ
ถ้ามีความสามารถ  ถ้ามีความตั้งใจ  และ
ถ้ามีความอดทน    ทีมไหน ๆ  ก็คงยินดี
ต้อนรับ  พร้อมให้โอกาสเสมอ    แต่เรา
ต้องเดินเข้าไปหาโอกาสนั้นเอง

ไม่ทราบว่าคุณ   PONDLinG    ได้ไปลง
ซ้อมทีมกับทีมฉะเชิงเทราไว้บ้างแล้วหรือ
ยัง  เพราะเห็นมีชื่ออยากเข้าทีมแปดริ้วอยู่
เหมือนกันในกระดานข่าวของ     CCSFC
เมื่อวันที่  18 กันยายน  2552

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 กันยายน, 09, 12:26:15 »
อยากเข้าทีม  อยากร่วมทีม  อยากลงเตะ
ถ้ามีความสามารถ  ถ้ามีความตั้งใจ  และ
ถ้ามีความอดทน    ทีมไหน ๆ  ก็คงยินดี
ต้อนรับ  พร้อมให้โอกาสเสมอ    แต่เรา
ต้องเดินเข้าไปหาโอกาสนั้นเอง

ไม่ทราบว่าคุณ   PONDLinG    ได้ไปลง
ซ้อมทีมกับทีมฉะเชิงเทราไว้บ้างแล้วหรือ
ยัง  เพราะเห็นมีชื่ออยากเข้าทีมแปดริ้วอยู่
เหมือนกันในกระดานข่าวของ     CCSFC

แง่วๆๆ อยากเข้าทีมไหน ก็ลองไปคัดตัวเลยคราบ

*

ออฟไลน์ ป๋าบอล~พระสมุทร

• 1,079
  • 15
  • "ป๋าบอล กองเชียร์ปราการ"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 กันยายน, 09, 13:01:44 »
ทำไมอยากเป็นนักฟุตบอล หลายทีมจังครับ :-X

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 กันยายน, 09, 13:02:30 »
ผมอยากเข้าร่วมทีมฝึกหัดด้วยคน  ;)

ความสูง :173
น้ำหนัก : 62
ความเร็ว : 3 (เต็ม9)
ความแม่นยำ : 2 (เต็ม9)
กระโดดเทกตัวโหม่ง : 1 (เต็ม9)
Power : 0 (เต็ม9)
ตำแหน่งที่เล่น : กองหน้าเป้า

ประสบการณ์เล่นบอล : เล่นมาตั้งแต่อายุ 13 ตำแหน่งกองหน้า แต่ยิงไม่เข้าสักลูก
ความฟิต : วิ่งได้ ครึ่งสนาม ต่อจากนั้น อย่าให้วิ่งเลย จะเป็นลม
ทักษะบอล : ผมทุ่มบอลเป็นนะ เตะบอลก็เป็นด้วย แต่เตะไปทางไหน ก็ต้องเดาเอาเองละกัน
ความสามารถพิเศษ : เสริฟน้ำไว แกะผ้าเย็นไว

มีตำแหน่งไหนที่พอจะเหมาะกับความสามารถผมบ้าง ก็บอกละกันนะครับ ยินดีช่วย  :)

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

NK

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 กันยายน, 09, 13:23:08 »
อยากอยากเข้าร่วมทีมฝึกหัดด้วยคน  ;)

ประสบการณ์เล่นบอล : เล่นมาตั้งแต่อายุ 13 ตำแหน่งกองหน้า แต่ยิงไม่เข้าสักลูก
ความฟิต : วิ่งได้ ครึ่งสนาม ต่อจากนั้น อย่าให้วิ่งเลย จะเป็นลม
ทักษะบอล : ผมทุ่มบอลเป็นนะ เตะบอลก็เป็นด้วย แต่เตะไปทางไหน ก็ต้องเดาเอาเองละกัน
ความสามารถพิเศษ : เสริฟน้ำไว แกะผ้าเย็นไว

มีตำแหน่งไหนที่พอจะเหมาะกับความสามารถผมบ้าง ก็บอกละกันนะครับ ยินดีช่วย  :)

ตำแหน่งกองเชียร์ครับ เชิญบนอัฒจันทร์เลย

พวกเรามาเชียร์... พวกเรามาเชียร์...

*

ออฟไลน์ สุภาพบุรุษจอมโจร

• 46
  • 0
  • สมุทรปราการคือบ้านกู
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 กันยายน, 09, 13:40:37 »
ผมอยากเข้าร่วมทีมฝึกหัดด้วยคน  ;)

ตำแหน่งที่สำคัญที่สุดในทีมมอบให้พี่เลย เด็กยกน้ำ  :(  :(

*

sinemon

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 กันยายน, 09, 14:40:03 »
ไปลองซ้อมดูที่สนามเลยครับ
หรือไม่ก็มาเป็นกองเชียร์ดูฟอร์มการเล่นก่อน
ผมเองก็อยากลองไปเหมือนกันแต่ต้องขอเวลาฟิตก่อน

*

kwan18272

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 กันยายน, 09, 06:08:24 »
ผมคนสมุทรปราการครับ....

อยากลองเหมือนกัน....

แต่เกร็งๆอยู่ครับ  ดีกรีไม่มีแต่เคยลงเตะกับปราการคับ

เตะลงทีม ผมอยู่ทีมหัวเฉียวครับ..

ตำแหน่งก็ ปีกซ้าย ถนัดเท้า ซ้ายและขวา  สูง 170 หนัก 61

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 กันยายน, 09, 05:20:37 »

- -*
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน