สรุปผลการแข่งขันฟุตบอล ลีก1 ,ไทยพรีเมียร์ลีก ประจำวันอาทิตย์ที่ 27 ก.ย.52

• 7 ตอบ
  • 1538 อ่าน
*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
ไทยพรีเมียร์ลีก 2009
  27 ก.ย.52

17.00  การท่าเรือไทย เอฟซี 1 - 0 บางกอกกล๊าส เอฟซี 
17.00  เมืองทองฯ ยูไนเต็ด 3 - 1 สมุทรสงคราม เอฟซี 
http://www.youtube.com/v/EjdoMTUFsA4&color1=0xb1b1b1&color2=0xcfcfcf&feature=player_embedded&fs=1
17.00  ราชนาวี ระยอง 0 - 3 ทีโอที เอฟซี
18.00  Bangkok United 1 - 1 บีอีซี เทโรศาสน
18.00  พัทยา ยูไนเต็ด 1 - 1 โอสถสภา เอ็ม 150
18.00  ศรีราชา เอฟซี 0 - 1 จุฬา ยูไนเต็ด

ไทยแลนด์ ดิวิชั่น 1 2009
  27 ก.ย.52

16.00   การบินไทย-บ้านบึง เลื่อนการแข่งขัน เพื่อนตำรวจ

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ nine9

• 83
  • 0
ผมไปดูการนัดท่าเรือแข่งกับบางกอกกล๊าซ คนดูเต็มสนามเลย บรรยากาศสุดยอดมองไปก็มีฟ้าแสดเต็มไปหมด

ถ้าทีมเราสมุทรปราการขึ้นชั้นแล้วเป็นแบบนั้นบางคงจะเป็นอะไรที่สวยงามสุดๆเลยครับ

ปล.นัดที่ผมไปดูนี้ใบแดงปลิววอน5ใบอ่า เอิ๊กๆ

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ยินดีกับท่าเรือไทย

แต่แอบหวังให้เมืองทองไม่ชนะนะเนี่ย ฮี่ๆๆ

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
ไปนั่งดูท่าเรือมาเจอคนใส่เสื้อสมุทรปราการคนนึงแต่มองไกลๆไม่ค่อยชัดว่าใคร  ???
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ

แต่แอบหวังให้เมืองทองไม่ชนะนะเนี่ย ฮี่ๆๆ
ลักษณะการเชียร์จะเหมือนผมเลย  :D

*

ออฟไลน์ เสือโอมแหกหิมะแตก

• 1,424
  • 9
  • คอไม่ถึงอย่าเข้าวงใหญ่!

ลักษณะการเชียร์จะเหมือนผมเลย  :D

เอ๊...ลักษณะจะคล้ายๆผมด้วยคน อิอิ :D :D :D
"หิมะ" สีสันแห่งวงการฟุตบอล!!!
ลูกผู้ชายตัวจริง FORTRESSIANS!

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
ถ้าได้เหยียบนราอารีน่า
แล้วจะบอกว่าบรรยากาศสนามธันเดอร์โดมชิวๆ
ขนาดที่นราเขายังไม่ค่อยมีเพลงเชียร์นะ
แต่ที่นราอารีน่าสุดๆจริงๆเลยนี่ดิวิชั่น2นะเนี่ย
ไม่รู้ทีมบิ๊กๆถ้าหล่นมาเล่นลีคต่ำๆจะมีแฟนบอลเข้าสนาม15000เหมือนนราหรือเปล่า
และจะเชียร์ได้ดุเด็ดเผ็ดมันเหมือนสมุทรปราการเอฟซีหรือเปล่า

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
ถ้าได้เหยียบนราอารีน่า
แล้วจะบอกว่าบรรยากาศสนามธันเดอร์โดมชิวๆ
ขนาดที่นราเขายังไม่ค่อยมีเพลงเชียร์นะ
แต่ที่นราอารีน่าสุดๆจริงๆเลยนี่ดิวิชั่น2นะเนี่ย
ไม่รู้ทีมบิ๊กๆถ้าหล่นมาเล่นลีคต่ำๆจะมีแฟนบอลเข้าสนาม15000เหมือนนราหรือเปล่า
และจะเชียร์ได้ดุเด็ดเผ็ดมันเหมือนสมุทรปราการเอฟซีหรือเปล่า
แม่นแล้วคับพี่
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน