เด็กใหม่(ไปนรา) ฝากตัวครับ

• 22 ตอบ
  • 2804 อ่าน
*

AE AYUTHAYA Hima

• บุคคลทั่วไป
เด็กใหม่(ไปนรา) ฝากตัวครับ
« เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 09:43:26 »
เอ้เองครับ
ได้รับการ อุบันตู้ เรียบร้อย ไม่ต้องเบ่งไปหลายวัน เดี๋ยวพี่ ปตท กะจะเอารูปมายืนยัน  >:(
1 ใน 12 ที่ไปอยู่ในสนาม นราธิวาส

มาส่งสมุทรปราการ ไป ด.1 ครับ แล้วปีหน้า อยุธยา จะตามไป แต่ ชม. นี้ ขอเชียร์ให้ภาคเราเป็นเบอร์1 ให้เต็มที่ก่อน แล้วเจอกัน วันที่ 11 ที่บางมดครับ

ปล. ไม่ค้อ อู้บันตู้ผมแล้วนะครับ เม็ดเดวก็แสบถึงทรางแล้ว

12 ต่อ 15000

ขอบคุณ กบ พี่วุฒ พี่ปิน พี่เหน่ง พี่หนุ่ม J ฟง พี่จ่าเทียร(คนเหล็ก) ลูกพี่เหน่ง ลูกพี่จ่าด้วยครับ

สุโค่ย โดยแท้

*

DAMDUY

Re: เด็กใหม่(ไปนรา) ฝากตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 09:49:53 »
เราขออุบนตู้อีกรอบไม่ได้หรอ

*

Re: เด็กใหม่(ไปนรา) ฝากตัวครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 09:55:12 »
เราขออุบนตู้อีกรอบไม่ได้หรอ

อยากดูรูปแล้วเนี่ย พี่ปินเอามายังงะคร้าบ

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 10:11:46 »
เอ้แกยังขาดพี่ใหญ่อย่างพี่คนนี้ไปอีกหนึ่งคนนะโว้ย555 :-*

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 10:12:23 »
เอ้แกยังขาดพี่ใหญ่อย่างพี่คนนี้ไปอีกหนึ่งคนนะโว้ย555 :-*
หูรูดพังครับ ไม่ต้องเบ่งกันพอดี ให้ผมได้ออกแรงบ้างดีมั้ย 555 :-X

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• ครอบครัวปราการ
  • 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 10:17:29 »
รูปเด๋วรอก่อนนะครับ วันนี้มาทำงานได้ ก็บุญแล้ว ยังเจ็บๆ บั้นเด้า อยู่เลย

*

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 10:21:41 »
รูปเด๋วรอก่อนนะครับ วันนี้มาทำงานได้ ก็บุญแล้ว ยังเจ็บๆ บั้นเด้า อยู่เลย
ผมนี่แบงสังขาลทำงาน อัดกาแฟ 2 สปอนเซอร์อีก 1 ยังไม่ได้นอนเลย อิอิ เล่นเกมส์ อยู่ ราม แถวหอเจ เอิ้กๆ

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 10:22:22 »
555555555555555+

ปล. วันนี้ไม่อยากแกะหัวออกจากหมอนเล้ยยยยย
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 12:06:48 »
ย้าย สำมะโนครัว มาที่นี่โดยด่วนเลย
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 12:08:40 »
ยินดีต้อนรับคร้าบปีหน้าขอเชียร์อยุธยาด้วยคนแล้วไปเจอกันอีกทีที่TPLเลยแล้วกันยินดีต้อนรับครับ ;)
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 12:48:09 »
การอู้บุนตู้จะไม่สามราถขาดแก็งหิมะได้แม้แต่คนเดียว :D

*

ออฟไลน์ เจ้าหิมะ...โว้ยยย

• 618
  • 43
  • ผมคือเกรียนอยู่หลังคีย์บอร์ด...อิอิ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 13:49:37 »
คิดภาพแล้ว แม่ม อยากว่ะ  :P ;D
(http://upic.me/show/20798422)
เรื่องจริงและเป็นกลาง ในปราการต้องบลูทัล
http://www.brutalprakan.com

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 14:15:35 »
คิดภาพแล้ว แม่ม อยากว่ะ  :P ;D
อยากโดนมั้งหรืออยากทำ อ่ะพี่ >:D
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 14:20:31 »
ผมนี่แบงสังขาลทำงาน อัดกาแฟ 2 สปอนเซอร์อีก 1 ยังไม่ได้นอนเลย อิอิ เล่นเกมส์ อยู่ ราม แถวหอเจ เอิ้กๆ
ไม่ยอมไปนอนบ้านฟง กัวโดนฟงเล่นอ่ะดิ่ 555+

*

ออฟไลน์ จ่าเทียน<^>พระสมุทรฯ\

• 529
  • 15
  • ไม่เคยทำอะไรเพื่อตัวเอง แต่ชอบทำให้สังคมมีความสุข
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 14:40:40 »
ผมได้นอน 3 ชม.ครับตี5ครึ่งก็ต้องออกไปทำงานแล้ว  สบายเบิร์ดๆ  แต่น้องSเช้ามาขอหยุดเลย แต่ยังไงก็บังคับไม่งั้นคราวหน้าอด  เรายังเจอกันอีกเยอะ  คราวหน้าคิดค่าที่นอนด้วย นอนที1000กว่ากิโล 
  เอาไว้มาเจอกัน11ต.ค.นี้ C:-) ;)
สุภาพบุรุษ สมุทรปราการ  "ด้วยศรัทธา แม้ขอบฟ้าก็ไปถึง

*

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 15:39:41 »
ผมได้นอน 3 ชม.ครับตี5ครึ่งก็ต้องออกไปทำงานแล้ว  สบายเบิร์ดๆ  แต่น้องSเช้ามาขอหยุดเลย แต่ยังไงก็บังคับไม่งั้นคราวหน้าอด  เรายังเจอกันอีกเยอะ  คราวหน้าคิดค่าที่นอนด้วย นอนที1000กว่ากิโล 
  เอาไว้มาเจอกัน11ต.ค.นี้ C:-) ;)

พี่จ่า ผมลืมโทรศัพไว้ที่รถพี่มั้ยครับ มีบ่ ถ้ามีเก็บให้ผมทีนะ :'(

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 16:25:33 »
โหดร้ายกับเยาวชนเป็นอย่างมาก ถ้าเป็นผมจะบอกว่าไม่สบายอย่างรวดเร็ว  :-[

*

ออฟไลน์ Khun Chai บางปราการ

• 2,309
  • 58
  • ไม่มีคำว่าเลิกรา สำหรับคนล่าฝันอย่างเรา
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 28 กันยายน, 09, 17:39:25 »
พวกนายไม่ใช่คน....

แต่ยกให้เป็น

เทพบุตร....บุรุษปราการ   :icon_adore: :icon_adore: :icon_adore:
(http://www.bcoms.net)

*

NK

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 29 กันยายน, 09, 07:40:29 »
สุดยอด ทุกคนเลย

*

ออฟไลน์ บอย

• 1,149
  • 12
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 29 กันยายน, 09, 15:55:28 »
ยินดีต้อนรับเอ้แห่งอยุธยาเป็นอย่างยิ่ง หวังว่าแมทย์หน้าจะได้สัมผัสกะเอ้ตัวเป็นๆ

ปล. ที่เอ้ขอคงทำให้ไม่ได้ครับ เพราะตอนนี้เอ้ใช้ HIMA ต่อท้ายชื่อแล้ว การทำพิธีอูบุนตู้ยังคงต้องมีต่อไปจนกว่าจะ

ครบแก๊งหรือมีสมาชิก HIMA คนใหม่เข้ามา เราก็จะย้ายสัมมะโนครัวไปอูบุนตู้น้องใหม่ครับ

หวังว่าเอ้คงจะมีความสุขกับการทำพิธีนะครับ  :P :P :P
(http://img179.imageshack.us/i/fortressianscopy.jpg/)

*

ออฟไลน์ เoสเnw_wsะสมุns ณ รีลมาดริด

• 314
  • 10
  • ถึงจะเป็นเด็กก็เตะบอลเก่งนะครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 29 กันยายน, 09, 19:54:20 »
จะเจอพี่เอ้อีกเมื่อไหร่ครับ :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
รัก....สมุทรปราการเอฟซี......สุดๆเลยคับ (http://www.brutalprakan.com)

*

DAMDUY

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 29 กันยายน, 09, 20:23:10 »
ไอเราก็นึกว่าใคร  เอสพระสมุทรเจดีย์    ลูกจ่าเทียนนี่เอง    เด็ก  ป3  นะครับทุกท่านดูไว้เชียร์มันกว่าผู้ใหญ่อีก
เจ้าเอสนี่สุดยอดมากครับเด็กคนนี้มาทำข่าวได้เลยคือ1ใน12ที่ไปนราเป็นเด็กที่เจอคน15000แต่กลับหัวเราะแล้วเต้น

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 09:48:37 »
หึหึ เบอร์หนึ่ง ชั่งไพเราะจริงๆ  :D
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน