รายละเอียดจากการไปคุยเรื่อง บู๊ทหน้าอิม

• 23 ตอบ
  • 2251 อ่าน
*

ออฟไลน์ บิ๊ก กลมกลิ้ง

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 1,577
  • 26
สิ่งเค้าอยากได้
1.รูป ที่เราได้ทำกิจกรรม แบบออกบู๊ทที่ผ่านมา
2.กิจกรรมนี้จัดเพื่ออะไร
3.กิจกรรมนี้ มีทำอะไรบ้าง
4.ถ้าใช้ไฟ ใช้ทำอะไรบ้าง
5.ใช้เวลากี่โมง ถึง กี่โมง
6.จะมาจัดวันไหน เพราะเค้าจะดูเรื่องคิว

7. ค่าใช้จ่าย 5000 บาท ต่อ วัน

สำนักงานอิมอยู่ชั้น 6 นะครับ นี่คือรายละเอียดย่อยๆ
ที่ถามนี่คือตรงหน้าแมค ที่เรารวมตัวกันบ่อยๆ นี่คือผมไปคุยกับตัวเล็กนะ ตัวใหญ่ยังไม่ให้เข้าถึง
แวะมาทำภารกิจ แล้วไปพักต่อนะครับ เรื่องนี้รับปากคุณเทพไว้ก่อนเกิดปัญหาขึ้นหน่ะ

ดีขึ้นมาแล้วครับ ยิ่งอ่านเม้นยิ่งได้กำลังใจ ยังไงวันที่ 4 ผมไปเตะบอลชัวครับ อยากระบายออกไปบ้าง

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
Re: รายละเอียดจากการไปคุยเรื่อง บู๊ทหน้าอิม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 กันยายน, 09, 20:37:26 »
ดีเลยพี่แต่ว่าค่าใช้จ่ายแพงมาก
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ T.K.O

• 3,653
  • 111
Re: รายละเอียดจากการไปคุยเรื่อง บู๊ทหน้าอิม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 กันยายน, 09, 20:40:28 »
ขอบคุณมาก ๆ เลย บิ๊ก แต่ 5 พัน/วัน นี่จบข่าว ...

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 กันยายน, 09, 20:41:44 »
5000  ต่อวัน  ไม่ไหวล่ะ

SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 กันยายน, 09, 20:42:29 »
บีว่า แค่ 1300  เอง     :D :D :D
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 กันยายน, 09, 20:43:12 »
เป็นการโปรโมทที่ดีเยี่ยม แต่ราคานี่สิ :-[ :-[

*

ออฟไลน์ blbl

• 52
  • 2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 กันยายน, 09, 22:42:21 »
คุณสงคราม เคยมางานคอนเสิรต์บ่าววีว่ามีอะไรให้ช่วยก็บอกพร้อมจะช่วยลองติดต่อดูนะครับ

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 กันยายน, 09, 23:05:34 »
ใช่ๆต้องคุณสงครามเพราะเขาคือเจ้าของอิม ;)

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 กันยายน, 09, 23:06:44 »
เรื่องคุณสงคราม ถ้าเกิดให้ช่วยติดต่อบอกนะ

ผมพอจะติดต่อให้ได้

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 กันยายน, 09, 23:16:59 »
เรื่องคุณสงคราม ถ้าเกิดให้ช่วยติดต่อบอกนะ

ผมพอจะติดต่อให้ได้

จัดไปเลยครับ เมื่อกี้จะพิมแบบ อาจารย์เบี้ยวอยู่แล้ว
ถ้าไปคุยกับแก ขอสักวัน2วันไม่น่าจะมีปัญหานะครับ
ในคอนเสริตน่าจะทำให้เค้ามองบ้างไม่มากก็น้อย

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 08:59:12 »
เย้  เย้  เราเริ่มมีลู่ทางมากมาย  แล้ว  ผมพร้อมไปกับเพื่อนๆทุกงานครับ

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 09:00:34 »
ลองดึงการเมืองมาใส่ดูดิ อาจจะถูกลง สื่อต่างๆข่าวการได้แชมป์ไรเงี้ยอะครับ  :D

*

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 09:20:34 »
ถ้ายังไงเรื่องติดต่อคุณสงคราม ผมขอรายละเอียดหน่อยนะครับ ว่าจะให้ทำอะไรบ้างครับ  8)

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 11:47:21 »
ถ้ายังไงเรื่องติดต่อคุณสงคราม ผมขอรายละเอียดหน่อยนะครับ ว่าจะให้ทำอะไรบ้างครับ  8)

เอ่อ คุณกอล์ฟครับ
เดี๋ยวรอเย็นวันนี้ เราจะเอาเรื่องนี้เข้าที่ประชุมให้ด้วยนะครับ
ยังไงอาจทราบผลวันพรุ่งนี้อ่ะครับ ไม่ทราบว่าช้าไปมั้ยครับ

ขอบคุณคุณกอล์ฟด้วยนะครับ
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ Nui Prakanner

• 894
  • 21
  • รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 14:19:26 »
   ถ้าได้ไปเปิดบูทที่อิมฯจริงก็อยากให้มี

วีดีโอ หรือ พวก คลิป ที่เกี่ยวกับสโมสร นักเตะ ไฮไลท์การแข่งขันนัดที่ผ่านๆมา

และ โดยเฉพาะบรรยากาศในการเชียร์ของกองเชียร์เรา ที่สุดยอด ไม่แพ้ไทยพรีเมียร์ ทีมไหน

ไปเปิด เผยแพร่ให้คนที่ยังไม่รู้จักเราได้ดูและรู้ซึ้ง

ไปเปิดโลกทัศน์ให้เขาได้รู้กันว่าสโมสรและกองเชียร์ของเราพัฒนาไปถึงไหนแล้ว

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 14:49:27 »
ห้าพันนี่แพงมากอ่ะ
   ถ้าได้ไปเปิดบูทที่อิมฯจริงก็อยากให้มี

วีดีโอ หรือ พวก คลิป ที่เกี่ยวกับสโมสร นักเตะ ไฮไลท์การแข่งขันนัดที่ผ่านๆมา

และ โดยเฉพาะบรรยากาศในการเชียร์ของกองเชียร์เรา ที่สุดยอด ไม่แพ้ไทยพรีเมียร์ ทีมไหน

ไปเปิด เผยแพร่ให้คนที่ยังไม่รู้จักเราได้ดูและรู้ซึ้ง

ไปเปิดโลกทัศน์ให้เขาได้รู้กันว่าสโมสรและกองเชียร์ของเราพัฒนาไปถึงไหนแล้ว

อันนี้คิดเหมือนกันเรยค่ะ เวลาไปออกบูทที่ไหน หรือว่าจะแค่โปรโมท ก้อตาม
อยากหั้ยทำไฮไลท์ นักเตะ, รายการที่สโมสรออก, ไฮไลท์แมตที่สำคัญๆมาโชว์ด้วย
มันเปนสื่อโฆษณาอย่างหนึ่งที่คนจะเข้าถึงได้ง่ายๆจากการรับชมรับฟังอ่ะนะคะ

*

ออฟไลน์ Kumron

• 27
  • 2
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 14:55:45 »
 8)โครงการน่าชมเชยเป็นอย่างยิ่งครับ  ;Dเสนอให้เริ่มแถวฯบ้านเราก่อนดีกว่าคับ น่าจะเห็นผลได้เยอะกว่าแถวโน้น ;D
5000 ต่อวัน มันแพงไปคับ (กะต่อเติมอิมฯเพิ่มมั้งเนี้ย ขูดเลือดจากปูชัด)

*

ออฟไลน์ kalasi:อั๋น ณ.ปราการ

• 1,920
  • 28
  • สาวก Fortressians ยักษ์ฟ้า-ขาว แห่งอ่าวไทย
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 15:04:56 »
5000/ วัน โหดมั๊กๆ
(http://www.bcoms.net)

(http://www.bcoms.net)

*

• 4,434
  • 63
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 16:57:09 »

เอ่อ คุณกอล์ฟครับ
เดี๋ยวรอเย็นวันนี้ เราจะเอาเรื่องนี้เข้าที่ประชุมให้ด้วยนะครับ
ยังไงอาจทราบผลวันพรุ่งนี้อ่ะครับ ไม่ทราบว่าช้าไปมั้ยครับ

ขอบคุณคุณกอล์ฟด้วยนะครับ

ครับได้ครับ ถ้าได้รายละเอียดยังไง ผมจะช่วยประสานงานให้นะครับ

และก็ ผมขอทราบรายละเอียดที่เราไปคุยกับเจ้าหน้าที่ระดับล่างด้วยนะครับ

ว่าเราติดปัญหาอะไร ผมจะได้ไปบอกเค้าถูกครับ ว่าเราติดปัญหาที่อะไร แล้วจะให้เค้าช่วยอะไรเราบ้างครับ  8)

*

• 4,434
  • 63
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 17:09:10 »
อ่อ..แล้วที่สำคัญครับ  ในวันนั้น ถ้าเป็นไปได้ ผมอยากให้ไปช่วยกันเยอะๆละกันครับ ถ่ายรูปมาภาพจะได้สวยๆ

ยังไงรบกวนถ่ายรูปให้ผมด้วยน้าครับ เพราะกอล์ฟไม่แน่ใจว่าจะไปด้วยได้หรือเปล่า

พอดีจะเอารูป และรายละเอียด ส่งข่าวลง siamsport นะครับ  เพื่อ PR ทีมเรา ให้คนรู้จักมากขึ้น  ;)

*

ออฟไลน์ บอย

• 1,149
  • 12
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 09, 03:28:52 »
เท่าที่คุยมานะครับ เท่าที่ต้องการสำหรับบู๊ทเรา คือ

1.โต๊ะสำหรับวางจอโทรทัศน์เพื่อเปิดคลิปการแข่งขันต่างๆ และโต๊ะสำหรับวางของแจก(พวกใบปลิวและเป็นจุดที่เราจะคุยกับคนที่สนใจ) และตู้สำหรับวางโชว์ของและสัญลักษณ์ต่างๆของสโมสร(เพื่อโปรโมท)

2.ไฟสำหรับงานนี้น่าจะใช้ไม่เกิน 30A ครับ 15A สำหรับเปิดคอมพ์และทีวีเพื่อโชว์คลิปการแข่งขัน อีก 15A เพื่อเครื่องขยายเสียงขนาดไม่ใหญ่มากเพื่อประชาสัมพันธ์

3.ขอให้บอกทางห้างไว้ก่อนว่าเราจะมีการกระจายสื่อเพื่อประชาสัมพันธ์ทั้งทางเสียง และอาจจะมีใบปลิวด้วย

4.พื้นที่ด้านข้างอีกเล็กน้อยเพื่อวางธงญี่ปุ่น

ปล.ถ้าสามารถเข้าไปคุยได้ เรียกผมได้ครับ เพื่อไปสำรวจพื้นที่กำหนดขนาดและดูพื้นที่สำหรับจัดบู๊ท(เผื่อมีอะไรจะแก้ไข)

ปล2.ถ้าใครมีอะไรจะเสนอหรือแก้ไข แนะนำกันได้เลยนะครับ ยินดีรับฟังเสมอ
(http://img179.imageshack.us/i/fortressianscopy.jpg/)

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 09, 10:16:51 »
เอ็งแน่มากไฝ ตี3ไม่หลับไม่นอน
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 09, 10:54:59 »
ผมเชื่อมือไฝครับ

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 3 ตุลาคม, 09, 22:04:31 »
น่าสนใจคับต้องการลูกหาบบอกผมได้นะคับถ้าว่างเจอกัน
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน