ลงชื่อลงชื่อไปช่วยเชียร์กรูปรีครับ

• 13 ตอบ
  • 2762 อ่าน
*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • แฟนบอลปราการ
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
สรุปจากหลายอย่างแล้วพี่คิดว่าพี่ไปเชียร์กรูปรีที่สนามคลองจั่นในวันเสาร์นี้ดีกว่าครับจะได้สานสัมพันธ์ให้แนบแน่นเค้าจะได้ยกพลมาช่วยเชียร์เราด้วยเพราะเค้านับเราเป็นพันธมิตรลูกหนังกันแล้ว ศรีสะเกษเจอกับเพื่อนตำรวจนะครับ

ส่วนคู่ราชประชาให้สตาฟกับคนที่สะดวกทางนั้นไปดูดีกว่าดูแล้วเราก็เชียร์ไม่ถนัด(บอลเตะ 4 โมงเย็น)
ใส่เสื้อทีมเราเหมือนเดิม

วิธีไปก็คือ
1.ขับรถไปกันเองสนามอยู่บนถนนนวมินทร์(สุขาภิบาล 1 เลยแฮปปี้แลนด์ไปนิดเดียว)
2.รถส่วนตัวของพวกเราจะพยายามเกณฑ์ให้ไปรอที่ปั๊มคาลเท็กซ์เหมือนเดิม ออกประมาณ สองโมงครึ่ง อัดๆกันไปเหมือนตอนไปเกษตร
ใครไปช่วยลงชื่อและบอกวิธีด้วยนะจ๊ะ

รายนามผู้ที่จะไป (UPDATE 2.10.2552 10.30 น.)
1.พี่อี๊ด (เอารถไปรอที่ปั๊มคาลเท็กซ์)
2.พี่จอม
3.แพ๊ตตี้
4.ตั้ม (ลิงแสม แหลมสิงห์) เห็นบอกว่าไปเอง
5.ตั๋ง (ยังไม่บอกวิธีไปไอ้นี่ภาคบังคับต้องไปเอาตั๋วคู่ชลบุรี-โม้ทอง)
6.นัท(ไปเอง)
7.ดา(ไปเอง)

8.ฟง รูปหล่อ(ไปกับพี่อี๊ด)
8.นิว(คิ้วเข้มสู้พี่โบ้ได้ป่าว)
9.กบโซดาเพียวเพียว
10.เจ๋โอ๋สวย

11.NJลูกสาวป๊า
11.เกมส์(รั้วของชาติสมัครเล่น)
12.ไฝ(ที่ใครก็รุ้ว่า หิมมมมมมมมมะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3 ตุลาคม, 09, 12:05:32 โดย raiders »

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ ฟงฟีโน่

• ครอบครัวปราการ
  • 1,472
  • 20
  • Supporter since 24 Aug 2008...SPFC 2 : 1 Korat
Re: ลงชื่อลงชื่อไปช่วยเชียร์กรูปรีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 10:17:45 »
ขอไปด้วยละกันนะครับพี่อี๊ด
ขอติดรถพี่อี๊ดไปได้มั้ยครับ 1 คนครับ

ขี้เกียจไปดูราชประชาและครับ
ไปดูก็คงแค่ได้นั่งดูเฉยๆๆๆ

ปล่อยให้เป็นหน้าที่สต๊าฟดีกว่าครับ
ผมดูฟอร์มไปก็ทำไรไม่ได้อยู่ดี 555+
อดีตปราการ ปัจจุบันกรูก็ปราการ และกรูจะขอมอบใจนี้ให้ปราการตลอดไป
ที่กรูบ้า เพราะกรูรักสมุทรปราการเอฟซี   ...จำไว้

***เมื่อเสื่อมสุดจักพลิกฟื้น รุ่งเรืองสุดจักเสื่อมถอย***

*

ออฟไลน์ raiders

• Prakan Power
  • 2,771
  • 31
  • สมุทรปราการ เอฟซี แค่ทีมเดียวในดวงใจ
Re: ลงชื่อลงชื่อไปช่วยเชียร์กรูปรีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 10:34:16 »
ถูกต้องที่สุดฟงเราดูไปก็ไม่รู้จะทำอย่างไรงั้นจัดไปเลย

SAMUTPRAKAN FC. ONLY

*

ออฟไลน์ สหายนิว

• 1,381
  • 25
  • ไม่ได้ประมาท แค่ขาดสติ...
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 12:19:32 »
พอจะเหลือที่ว่างไหมคับ ไปด้วยจิ :D

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 1 ตุลาคม, 09, 14:52:12 »
ปินตูมันไปป่าวอ่ะมันไปผมไปอิอิ

*

Aunny

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 09, 00:47:01 »
หนีสามีไปเชียร์บอล อิอิ ขอติดรถไปด้วยคร้าบบบบบบบบบ

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 09, 01:03:00 »
ปินตูมันไปป่าวอ่ะมันไปผมไปอิอิ

แฮ่มๆ ติดจัยอารายอ่ะป่าว คริคิ

ป๊ะป๊าขร๋า ลูกสาวไปเองนะคะ กั้ยบ้านมากมาย
จะหั้ยเจ้าแพตมานสอนตีกลอง
เด๋วทำหน้าที่แทนตอนแพตมานปายเมกาไง อิอิ
อ้อ...เด๋วเอากาตูนไปคืนด้วย ภาวนาฟั้ยนู๋ไม่ลืม หุหุ

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 09, 07:11:50 »
มาลงชื่อครับพ่อ ขอติดรถไปด้วยนะฮับ  :)

THIS IS FC !!!!

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 09, 07:14:19 »
ไม่ได้ไปอ่ะคร้าบขอโทษทีคร้าบ

ยังไงขอ3แต้มน่ะค้าบล้มตำรวจให้ได้(เอาค่าใบสั่งกุคืนมา 55+)

ปล.พอดีไปต่างจังหวัดอ่ะคร้าบ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 09, 16:44:10 »
เกมส์แม่มเนียนเรียกพ่อทุกกระทู้นะเราอะ

*

ออฟไลน์ ป๋าบอล~พระสมุทร

• 1,079
  • 15
  • "ป๋าบอล กองเชียร์ปราการ"
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 09, 18:11:01 »
หากว่าเว้นภาระกิจอื่นๆ ขอไปด้วยคนเจ้า O0

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 2 ตุลาคม, 09, 23:28:19 »
ขอโทษพี่อี๊ดอย่างแรงครับ

รับปากในแชตว่าน่าจะไปได้  แต่ไปไม่ได้แว้วววครับ 

งานเข้าอะครับบบ  :P     :P

ขอให้สนุกนะครับ
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

NK

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 3 ตุลาคม, 09, 01:57:15 »
ขอโทษพี่อี๊ดอย่างแรงครับ

รับปากในแชตว่าน่าจะไปได้  แต่ไปไม่ได้แว้วววครับ 

งานเข้าอะครับบบ  :P     :P

ขอให้สนุกนะครับ

น้าโอ๋ไม่ไป ยังงี้พริตตี้ศรีสะเกษคงเศร้าใจ :D :D :D

*

ออฟไลน์ พันจ่าอวกาศดาบจรวดนาวาสาโทสิบเอกอีเอ๊กเอ้ก

• 2,551
  • -109
  • " ลูกพรรคแก๊งค์หิมะ "
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 3 ตุลาคม, 09, 08:47:02 »
เกมส์แม่มเนียนเรียกพ่อทุกกระทู้นะเราอะ

ไม่เข้าถ้ำเสือก็ไม่ได้ลูกเสือ(เนตนารี) อะจิ  :D

THIS IS FC !!!!