นัดหมายแบบเร่งด่วน หน้า BIG C บางพลี พรุ่งนี้ ศุกร์ที่ 2 ต.ค. 52 ...

• 20 ตอบ
  • 3302 อ่าน
*

ออฟไลน์ T.K.O

• ครอบครัวปราการ
  • แฟนบอลปราการ
  • 3,653
  • 111
เนื่องจากการประชุมในวันนี้ ได้รายละเอียดคือ อยากจะขอแรงเพื่อน ๆ พี่ ๆ ชาว FORTRESSIAN มาช่วยประชาสัมพันธ์ทีม ในวันศุกร์ที่ 2 ต.ค. 52 เวลา 18.30 - 19.00 น. ที่ห้าง BIG C บางพลี นัดเจอบริเวณ FOOD LAND โดยเวลา 19.00 น. จะเริ่มออกประชาสัมพันธ์ เป็นไปได้อยากให้ใส่เสื้อทีม หรือมีอะไรที่เกี่ยวกับสโมสรให้ติดไปด้วย จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน ...

ป.ล. ถ้าไปแล้วยังไม่เจอ สามารถติดต่อพี่อี๊ดได้ เบอร์โทร 081-619-2189 ...

ป.ล. 2 ฝากถึงคุณ J ครั้งนี้ขอบังคับให้ไปด้วยนะครับ(มีแฟนคลับเรียกร้อง) ...

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• 3,645
  • 81
เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

สอบเสร็จ 2 ตุลา   เวลา 16.00 พอดีเลย

เดี๋ยวผลสอบ ค่อยไปว่ากันทีหลัง 

ปล. ใส่กางเกงขายาว ด้วยนะครับ   ตอนนั้นขาสั้นไป จนท.บอกว่าไม่ค่อยดี
SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ Golf_Prakarn

• 4,434
  • 63
  • "เพื่อนเป็นแล้ว ไม่มีวันหาย"
สรุปเป็น Big C บางพลี นะครับ

อยากไปช่วย แต่ดูท่าจะไปไม่ทัน   

ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ สู้ๆ  >:(

ฟ้า-แดง ยืนเคียงข้างกัน
http://www.brutalprakan.com/

*

ออฟไลน์ Moo

• 165
  • 9
  • อยู่สมุย แต่มีใจให้ "SPFC"
ดีจัง ร่วมแรงร่วมใจ ไปไกลแน่นอน

ถ้ามีแผนประชาสัมพันธ์ทีม ที่ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิตเมื่อไร บอกนะครับ พร้อมรบ :knuppel2:

*

ออฟไลน์ N.J.♥Dahlia♥~*

• 1,387
  • 23
  • x.♥im a candy 4 ma sweetie♥.x
ปิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววว

น้าทีเร่งด่วนมากอ่ะ ม่ะหั้ยตั้งตัวเรยนะ

*

ออฟไลน์ 凸 แจ๊ค สะเเปโร่ววว¨°o

• 3,135
  • 119
  • * Fortressian *
ทำไมไปแต่บางพลีล่ะที อยากให้ไปแถวเทพารักษ์หนามเเดงบ้างนะเเถวนั้นคนเล่นบอลดูบอลเยอะนะคนพื้นที่ด้วยเเถวBIG Cบางพลีคนต่างถิ่นเยอะกว่า ไม่ได้ขัดนะเเค่อยากให้เปลี่ยนสถานที่บ้างอ่ะครับเเต่ก็เต็มที่เเล้วกันนะทุกคน :great:
(http://imagehost.thaibuzz.com/show.php?id=c38db24d3610913a490ec99334c6e893)
ตัวข้านี้ สมุทรปราการเอฟซี ว่ะ........

*

ออฟไลน์ ต๋อง ชายแสนดี

• 1,049
  • 32
  • Move With You ข้าเลือกแล้วข้าเชียร์ทีมนี้แหละ
ครั้งนี้เราจะบุกไปโปรโมทที่งานโยนบัวครับที่วัดหลวงพ่อโตบางพลี แต่เราจะไปรวมตัวกันที่บิ๊กซีบางพลีก่อนครับแล้วจึงออกไปโปรโมทกัน งานโยนบัวเป็นงานประเพณีประจำอำเภอบางพลีครับ
(http://upic.me/show/11193300)
                              """""""""""""""เราจะไม่ยอมให้คุณเดินอยู่คนเดียว"""""""""""""""

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
มีสาวๆเยอะมั๊ยครับ บางพลีอะ  :P

*

ออฟไลน์ คุณหลวง หิมะ เฮฟวี่

• 2,052
  • 82
  • ที่ปรึกษาฝ่ายกวนส้นตีนแก็ง"หิมะ"
เจอกันครับพี่น้องและพ้องเพื่อน

*

ออฟไลน์ อาร์ท แอนฟิลด์

• 623
  • 20
  • บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา
เราระดมพลไปยังจุดสำคัญต่างๆ ที่มีการจัดงาน เป็นชุมชนใหญ่ๆ
และงานนี้เป็นงานจังหวัดเหมือนกันคนเยอะแน่ เป็นจุดที่ดีที่เราจะได้ดึงกองเชียร์ย่านนี้

ค่อยเป็นค่อยไปครับ เราจะทยอยไปยังจุดสำคัญต่างๆ ของจังหวัดสมุทรปราการ และการประชุมที่ผ่านมา

เดี๋ยวกบจะแถลงการณ์ต่อไปครับ งานนี้เป็นงานที่เราจะลุยโปรโมทก่อนวันแข่งขันนัดพบเชียงราย

แล้วเจอกันครับ
...
  ;)
บอลไทยอยู่ใกล้แค่ใจเรา

*

DAMDUY

• บุคคลทั่วไป
แล้วเจอกันจ้า

*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • 9,706
  • 134
แผนฉุกเฉิน จ้า
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ โจโจ้

• 32
  • 0
สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ ถ้ายังไงไม่มี โอที จะรีบตามไปครับ  O0
I said maybe. . .

*

ออฟไลน์ Not_Chelsea

• 604
  • 10
  • ง่ายๆแต่เหงา
ไปยังไง อะ

http://www.youtube.com/watch?v=qiVmqWtQw1M

*

ออฟไลน์ ตั๊กกี้_ณ_ปราการเอฟซี

• 4,908
  • 31
  • tukpaknum
เมื่อไรจะมาโปรโมทประชาสัมพันธ์ที่ตลาดปากน้ำหรือบิกซี ปากน้ำ ก็บอกด้วยนะครับ เพราะคนที่นี่ไม่ค่อยรู้จักทีมสมุทรปราการเอฟซีเลย  8)
(http://image.ohozaa.com/view2/wVUSJ5U5QFWY4gkT)

*

Aunny

ไปด้วยยยยยยยย   มีใครขับผ่านหนามแดงมั้ยแวะรับด้วยก้อดีคะ อิอิ
ไม่มีก้อเด๋วไปเองคะ :( 
ไปงานหลวงพ่อโตทุกวันวัยรุ่นเยอะมากกกกก แถมพกอาวุธไปตีกันที่วัดทุกคืน
ไปประชาสัมพันธ์เผื่อจะเปลี่ยนใจมาดูบอลกันบ้างดีกว่าไปตีกัน :(  :(

*

ออฟไลน์ สหายโอ๋

• 2,566
  • 25
  • รัฐบุรุษของข้าพเจ้ามีเพียงแค่ท่าน "ปรีดี" เท่านั้น
    • Thaiguitarplayer.blogspot.com
ทำไมไปแต่บางพลีล่ะที อยากให้ไปแถวเทพารักษ์หนามเเดงบ้างนะเเถวนั้นคนเล่นบอลดูบอลเยอะนะคนพื้นที่ด้วยเเถวBIG Cบางพลีคนต่างถิ่นเยอะกว่า ไม่ได้ขัดนะเเค่อยากให้เปลี่ยนสถานที่บ้างอ่ะครับเเต่ก็เต็มที่เเล้วกันนะทุกคน :great:
เมื่อไรจะมาโปรโมทประชาสัมพันธ์ที่ตลาดปากน้ำหรือบิกซี ปากน้ำ ก็บอกด้วยนะครับ เพราะคนที่นี่ไม่ค่อยรู้จักทีมสมุทรปราการเอฟซีเลย  8)

เห็นด้วยครับคราวหน้าน่าจะมาที่ปากน้ำเอาแบบไกล้ๆ ตัวก่อนเลย
แล้วก็ก่อนแข่งสักหนึ่งวันไปร่อนแถวเทคโนบางมด ก็น่าจะได้คนเยอะ

วันนี้ไม่แน่อาจตามไปด้วยครับ ถ้ารถไม่ติดนะเพราะปกติถึงปากน้ำก็เกือบๆ สองทุ่มแล้ว :-/

(http://image.ohozaa.com/show.php?id=717a26deee4aff23d642246c7a333897)

*

ออฟไลน์ Deactivate Account

• 1,281
  • 40
นิดนึง...
คือว่าเรื่องป้ายไวนิล
ป้อมคิดว่าน่าจะนำภาพของพริตตี้ อย่างเจ ลงด้วย
เพราะอาจจะช่วยเรียกแฟนบอลกลุ่มใหม่ๆได้ คือมาครั้งแรกเค้าอาจจะไม่คิดมาเชียร์จริงจัง
อาจจะอยากมาดูสาวๆ แต่นั่นคือโอกาส เพราะขอแค่ให้เค้ามาครั้งแรก
ต่อจากนั้นเค้าก็จะมาด้วยใจเองล้วนๆ

แต่ถ้าใครมาครั้งแรกแล้วหายไป ก็ถือว่ากลุ่มคนนั้นไม่ใช่เป้าหมายของเราก็ปล่อยเค้าไป...

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
ด่วนจริงๆมาไม่ทันเลยแหะ  :-[
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ผ่านไปแล้ว อย่างน้อยก็ได้ให้คนบางหลี รู้จักเราเพิ่มขึ้นไม่ต่ำกว่า 1000 คน แล้วละครับ

*

DAMDUY

ไมไม่เอาป้อมลงไวนิลด้วยหละ
และเอาทอมกับปินตูลงด้วยเขาจะได้คิดว่าชาวต่างชาติหนับหนุน