บอลสมุทรปราการคัพ !!! (ช่องทางการโปรโมทอีกหนึ่งทางที่ต้องทำ)

• 16 ตอบ
  • 2819 อ่าน
*

ออฟไลน์ หมอนข้างขนเป็ด !!!

• Global Moderator
  • แฟนบอลปราการ
  • 9,706
  • 134
คือพอดีอ่านหนังสือพิมพ์น่ะครับเจอข่าวว่าจะมีการแข่งขันบอลสมุทรปราการคัพครั้งที่1
ในระหว่างวันที่ 3 ตุลาคม ถึง 6ธันวาคม นี้น่ะครับที่สนาม ราชประชาสมาสัย
ซึ่งดูจากรายละเอียดของผู้ที่จะเข้าแข่งขันแล้ว
ต้องเป็นคนสมุทรปราการตามทะเบียนบ้านนะครับถึงจะมาแข่งได้
และที่แน่ๆทุกคนในงานนี้ต้องชอบฟุตบอล
เพียงเท่านี้ก็พอแล้วครับสำหรับกลุ่มเป้าหมายของเรา

แต่ตอนนี้ผมหารายละเอียดวันที่จะแข่งขันของรายการนี้ไม่ได้อ่ะดิครับ หาในอากู๋ไม่เจอเลย
ฉะนั้นใครรู้ว่าบอลเตะวันไหนบ้างรบกวนบอกทีนะครับ เราจะได้นัดกันไปแจกใบปลิวโปรโมทคนฝั่งนี้ซะหน่อย
ไม่ดิน่าจะแทบทั้งจังหวัดเลยนะครับเพราะว่าเกือบทุก อบต. ในจังหวัดส่งทีมเข้าแข่งขันรายการนี้ด้วยครับ

อีกหนึ่งช่องทางที่เราควรจะโปรโมทเชิญชวนมาเชียร์ทีมจังหวัดเรานะครับ
ปล.เดี๋ยวจะนัดกันยังไงวันไหนจะมาว่ากันอีกทีครับ
เบื่อ พวก เสี้ยม

*

ออฟไลน์ ตังตั่งตั้งตั๊งตั๋ง

• ครอบครัวปราการ
  • 3,645
  • 81
นั่นสิๆๆ

ตอนนี้มีช่องทางไรต้องรีบทำ

SPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFCSPFC

*

ออฟไลน์ ขออภัย, ชื่อที่คุณพยายามใช้, ถูกเซ็นเซอร์ กรุณาใช้ชื่ออื่น

• 9,396
  • 159
  • อินเดียหน้าโจร
ทำโลด ครับ

ช่วยกัน สมุทรปราการ เราจะแซง ทุกๆทีม ในเรื่อง ผลงานในสนาม แล้วก็ แฟนบอลครับ

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7
เดี๋ยว ผมเข้าไปถามที่ โรงเรียนให้ครับ พี่เทพ แล้วเดี๋ยวจะโทรไป บอก ครับ

โรงเรียนราชประชา ฯ  สถาบันเก่า ผมเอง

*

ออฟไลน์ blbl

• 52
  • 2
เท่าที่ทราบมาคงเปิดสนามวันนี้แล้วคงแข่งทุกเสาร์อาทิตย์สนาม ร.ร.ราชประชากับสนามกีฬาบางเสาธงนะครับ

*

ออฟไลน์ nine9

• 83
  • 0
ใช้แล้วครับ ฟุตบอล อบต. ที่ ร.ร.ราชประชา ผมเรียนอยู่

แข่งทุกเสาร์-อาทิตร์ ผมไปดูทุกวันเพราะต้องไปช่วยเขา มีไรให้ผมช่วยก็บอกได้นะครับ

*

• 9,706
  • 134
ใช้แล้วครับ ฟุตบอล อบต. ที่ ร.ร.ราชประชา ผมเรียนอยู่

แข่งทุกเสาร์-อาทิตร์ ผมไปดูทุกวันเพราะต้องไปช่วยเขา มีไรให้ผมช่วยก็บอกได้นะครับ

เอาใบปลิวไปแจกเชิญชวนมาดูบอลเราด้วยสิครับ

*

mangzarp

• บุคคลทั่วไป
ผมเรียน ร.ด. อยู่ ร.ร. พูลเจริญวิทยาคมนะครับ คือทุกวันเสาร์จะมีนักเรียน ร.ด. จากทุก ร.ร. ในสมุทรปราการ มาเรียนที่นี้นะครับ มีทั้งภาคเช้าและบ่ายครับ ผมว่าจะจะแจกใบปลิวที่นี้ก็น่าสนใจนะครับ  >:(

*

ออฟไลน์ Not_Chelsea

• 604
  • 10
  • ง่ายๆแต่เหงา

เอาใบปลิวไปแจกเชิญชวนมาดูบอลเราด้วยสิครับ

>:( >:( >:(    ถ้าเราทำเยอะ ยิ่งได้เยอะ

http://www.youtube.com/watch?v=qiVmqWtQw1M

*

• 9,706
  • 134
ข้อมูลล่าสุด(สายตรงจาก พี่นะสุขสวัสดิ์76)
มีบอลเตะทุกวันเสาร์อาทิตย์คร๊าบ เริ่มเวลา10โมงเช้าไปเลิกเย็นๆ
ก็มีคนอยู่หลายร้อยคนอยู่
ยังไงเสาร์อาทิตย์นี้เราจะมีรถกระจายเสียงก็อย่าลืมวิ่งวนไปในสนามกีฬาที่จัดการแข่งขันด้วยนะคร๊าบ
ได้หลายร้อยคนอยู่เหมือนกัน

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ใครมีวิธีอะไรยังไงช่วยๆกันบอกนะครับช่วยๆกันร่วมมือทำผมเชื่อว่าเราทำได้

ด้วยศัทธาแม้ขอบฟ้าก็ไปถึง  ;)

ผมเรียน ร.ด. อยู่ ร.ร. พูลเจริญวิทยาคมนะครับ คือทุกวันเสาร์จะมีนักเรียน ร.ด. จากทุก ร.ร. ในสมุทรปราการ มาเรียนที่นี้นะครับ มีทั้งภาคเช้าและบ่ายครับ ผมว่าจะจะแจกใบปลิวที่นี้ก็น่าสนใจนะครับ  >:(
รบกวนน้องช่วยๆกันโปรโมทด้วยนะครับ

*

ออฟไลน์ ตอยปล่อยใน~*

• 1,583
  • 29
  • ถึงผมจะเหื้ยแต่ก็เชียร์ปราการ เอฟซี ทีมเดียวครับ
ทรงธรรมครับไม่ถูกกับราชประชา   :-/

*

ออฟไลน์ ก.ม.ด._กอล์ฟ~แมวดำ

• 1,761
  • -56
  • ตัวไม่ไปแต่ส่งใจไปทุกนัด
กองเชียร์รวมตัวกันไปดูเกมส์แล้วก็แจกใบปลิวกันดีเปล่าคับ
เราจะกอดคอเดินเคียงข้างกัน...มุ่งมั่นไปยังเส้นชัย
จุดหมายจะอยู่สุดขอบฟ้าแสนไกล...เราต้องไปให้ถึงได้ซักวัน

*

NK

กองเชียร์รวมตัวกันไปดูเกมส์แล้วก็แจกใบปลิวกันดีเปล่าคับ

ไปดูไอ้เกมส์มันทำไม ??? ??? ???

*

DAMDUY

หนับหนุนนำทัพเลยเทพ

*

ออฟไลน์ nine9

• 83
  • 0

>:( >:( >:(    ถ้าเราทำเยอะ ยิ่งได้เยอะ

แล้วผมจะเอาใบปลิวได้ที่ไหนละครับ ???

*

ออฟไลน์ บีม★ปราการ™

• 1,530
  • 43
  • หนังXนอกดูผ่านๆไป หนังXไทยอยู่ไหนสายเลือด
(http://image.ohozaa.com/show.php?id=2dd49b8a17e0c4d070a4f1a2e3ce0388)
We Are Fortessians

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"
              ไม่ใช่หมีแพนด้า

*

ออฟไลน์ นะห์

• 1,011
  • 7
ได้ข่าว ว่า ใช้ 2 สนามครับ

สนาม ราชประชา

กับสนาม ในป้อมพระจุล ครับ ผมว่าน่าจะเตะ ทั้ง 2 สนาม ทุกวัน เสาร์ อาทิตย์

วันที่เปิดพิธี คนเยอะ นะครับ หลาย ร้อย อยู่ เหมือนกัน